Trang 24 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 142223242526 ... CuốiCuối
Kết quả 231 đến 240 của 322
    Trích dẫn Gửi bởi lina_angel
    chính xác
    có điều là hiện nay vẫn chưa thể mở con đường thông tới 2 bên được
    có điều hơi khó hiểu là : chơi như vậy lv 9x max rồi bây giờ làm gì nữa nhỉ ???

nói túm lại : chỉ phóng đoán ở bản test thôi thì chưa biết chính sác thông tin được ,phải đợi khi nó chính thức open thì may ra mới biết thêm chi tiết thông tin
    lvl 9x mới là max hiện tại bên hàn thôi, vào một ngày đẹp trời nó update thì tiếp tục ))).

Trích dẫn Gửi bởi tkikit
    @anhhungls: đừng tự ti như thế,bây giờ vẫn có người chơi l2 đấy thui,ragnarok thì vẫn có vô số server đang mở đấy,chẳng ai nói bạn chơi game này là nhà quê đâu ,mà bạn chơi mỗi game có 1 tuần thui à?chơi thêm 1 tháng nữa đi rùi kết luận sau cũng chưa muộn,mấy cái topic này chắc còn nhiều tập lắm ^_^
    mình bị bọn gamer nước ngoài chê là nhà quê hoài bạn à. trước giờ ở vn không có game nào theo kịp với nước ngoài đành chịu, chứ giờ là mình nhất định phải chọn cltb thôi, để khỏi bị mấy thằng gamer nước ngoài chê nhà quê nữa . hix .

bạn diatrunghai ơi, bạn có cái acc cdtl bản châu âu nào ko share cho mình 1 cái , nhìn mấy bức hình bên gamevn đẹp quá...giờ chắc phải cày thêm 1 game nữa mất : cdtl vn và silkroad bản châu âu.. mệt đấy nhỉ t___t.

không biết đến lúc thu phí thì mấy người này còn khen cdtl không nhỉ . đối với em thì của rẻ là của ôi...............................

hix còn dư acc nào ko ta?

Trích dẫn Gửi bởi diatrunghai

thế bạn nghĩ sao về tấm hình này? bạn đừng nói đây là photoshop nhé :d
    bạn gì ơi bên bản test sroeu bạn còn acc nào ko? nếu có có thể share cho mình với nha, thnx nhìu nhìu.
    yh : yoyo_ana2003@yahoo.com

hic lòng buồn dạt dào chỉ được ngắm ở ngoài chứ hok được test

mấy tấm hình trên chỉ là chọn địa điểm là châu âu hay châu á cho nhân vật của mình thôi
    trong game bên châu á vẫn chưa qua bên châu âu được mặc dù có thể pt với người châu âu ....................>_<

con đường tơ lụa đang trong giai đoạn phát triển rất mạnh, vừa mới ra bảng mở rộng châu âu, joymax lại bận rộn trong việc chuẩn bị tư liệu và ý tửơng thiết kế cho bản đồ ba tư, ấn độ - một sự giao thoa giữa hai nền văn minh á âu dần dần hiện ra trong game...theo tui đây là một game mang tính lịch sử và dành cho những người có tính cách phiêu lưu
    cửu long tranh bá là một game kiếm hiệp theo phong cách hàn quốc nhưng điểm tui kết nhất là gameplay, hệ thống skill đẹp, đa dạng...
    tâm lý người việt nam thì thích kiếm hiệp nên máy game kiếm hiệp theo tui sẽ hốt bạc từ những người chơi game online có nội dung kiếm hiệp

hai game trên sẽ tìm được đúng đối tượng của nó !!!

Trích dẫn Gửi bởi anhhungls
    các bằng hữu đúng là chúa nói nhiều ai cũng lạc đề hết rồi tóm lại ai đã chơi cả cltb + cdtl thì đều thấy cltb hay và hợp với người vn hơn cdtl . chấm hết .
    chính những lời nói như vậy đã làm cho cuộc tranh luận thêm ...phình ra =)) =))

@commander : tóm lại là mình thấy cdtl cuối cùng vẫn không bằng cltb được nên thôi bạn đừng nói gì nữa cho thêm đau lòng nhau .

Trang 24 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 142223242526 ... CuốiCuối