Trang 8 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891018 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 322
    cái này đang hot với mấy fan sro đây:

trang phục châu âu

http://conduongtolua.com.vn/forum/showthread.php?t=5219

vũ khí châu âu

http://conduongtolua.com.vn/forum/showthread.php?t=5205

skill châu âu

http://conduongtolua.com.vn/forum/showthread.php?t=5195
    không hiểu phần hồi giáo thì nó trông như thế nào :d

Trích dẫn Gửi bởi dieuthuyen1987
    lại mèo khen mèo dài đuôi [-( ,đi hạ thấp người khác rồi lại nâng mình lên cao để chứng tỏ mình pro chơi game cũng phải pro^^ .vâng ! mình công nhận chỉ có mình bạn pro thôi , hạng người chỉ biêt nổ như bạn thì ko đủ tư cách để nói chuyện[-( .
    xin lỗi, mình cũng thấy bạn đang chê người khác đấy, mình thì không đủ tư cách chê bạn !!! tưởng là hay sao ??? bớt nóng đi xem mình khác gì những gì mình vừa chê trách ???
    >p >p >p >p >p >p >p >p >p

hờ hờ

Trích dẫn Gửi bởi kojjiro
    hoàn toàn đồng ý với bác về nhận định này, nhưng tôi nghiêng về nhận định dk bị vdc-net2e đá đít.
    mà biết đâu vinagame hay thậm chí fpt kéo chú này về khóc thuê chả biết =))
    riêng về khoản pr thì vinagame và fpt pờ rồ lắm^^, chỉ khổ mấy chú vdc-net2e gà mờ thôi
    topic có chủ đề "dành cho những ai chơi cả hai game cltb và cdtl" với nội dung bài đầu tiên là so sánh giữa 2 game, đến trang thứ 8 thì thấy trong bài post của bác này không có chữ nào dính dáng đến cdtl hay cltb cả mà toàn là về công ty.

-ai nói gì thì nói còn tui tui chơi cả 2 bên luôn rồi sau đó mới xem bên nào quản lý tốt hơn hay cách update những phiên bảng mới có phù hợp ko(tui hơi nãn với cách update phiên bảng mới của vng bên vltk,lv 13x mà map mới có 10x chơi vui vẻ gì nữa >.<).với tui thì cả 2 game đều có sự thu hút riêng(cltb hơn về đồ họa nhưng pvp hình như là ko hơn nỗi cđtl).nói chung là 2 game đều hay chỉ chờ xem cách đối xữ của nhà cung cấp thui.

em thấy 2 bác đều có lý . cập nhật thêm được nhiều thông tin nhờ 2 bác đó

-nghe bạn nói là bít bạn chưa chơi cltb rồi.nói thêm cho bạn 1 lần nữa là cltb về đồ họa thì bỏ xa cđtl chứ ko phải là hơn chút ít đâu.theo tui thì bạn nên chơi cltb đi rồi mới thấy(đồ họa xuất sắc ko phải nhìu màu mè đâu bạn ạ)
    bó tay ông này, chỉ biết nói 1 câu :" mù còn thấy mờ mờ".
    đồ họa của cl mà bỏ xa sro thì cũng chịu ko cãi nổi ( nói = nhau nghe còn tạm được )

Trích dẫn Gửi bởi keanu
    cdtl
    [img]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=79330&stc=1&d=11574567 48[/img]
    ảnh này để ở chế độ đồ họa thấp rồi.
    đẹp thì ko biết nói thế nào, bởi vì fong cách đồ họa là khác nhau. ko biết ở sâu bên dưới như thế nào, nhưng tui nghĩ ko chênh nhau nhiều về nền tảng công nghệ xử dụng đâu đâu :-?

Trích dẫn Gửi bởi 14kid12
    không ngờ chất lượng dành cho máy có cấu hình pen 3 800 - ram 256- vga 64 mb chạy hơi giật giật cũng gần bằng chất lượng dành cho máy có cấu hình pen 4 2.66 ram 512, vga 128 ^^... kể cũng tạm được :d... không hiểu nếu để cấu hình bằng nhau thì thế nào :d^^...
    cái này là hoàn toàn nhảm nhí, ai cũng có thể ra ngoài hàng net thử ngay bây h, một con máy ce 2ghz ram 256 ram vga64mb chạy sro là ko nổi, đi qua chợ lâm an thì thôi rồi cà nhắc 2 phút chưa chắc đi qua nổi, đánh quái thì không ấn bơm máu liên tục thì chưa thấy máu mình tụt mà nv tự lăn đùng ra die, đừng có hi vọng hão là mãy p3 chơi đc game 3d kể cả dòng offline gần đây như wacraftiii, fifa06, hay nfs ur.

Trích dẫn Gửi bởi darknights
    cái này là hoàn toàn nhảm nhí, ai cũng có thể ra ngoài hàng net thử ngay bây h, một con máy ce 2ghz ram 256 ram vga64mb chạy sro là ko nổi, đi qua chợ lâm an thì thôi rồi cà nhắc 2 phút chưa chắc đi qua nổi, đánh quái thì không ấn bơm máu liên tục thì chưa thấy máu mình tụt mà nv tự lăn đùng ra die, đừng có hi vọng hão là mãy p3 chơi đc game 3d kể cả dòng offline gần đây như wacraftiii, fifa06, hay nfs ur.
    vớ vẩn, cách đây mấy tuần tôi vẫn chơi như thế đấy, để độ phân giải thấp nhất, tắt toàn bộ các hiệu ứng đồ họa, chạy vẫn mướt lắm:-j . nay thì khác rùi, vừa up lên 1g ram :>>
    mà chợ lâm an là ở đâu thế, mới chơi ko bít :>>
    cơ mà ý của bác này là j nhỉ, đâu có trả lời vào ý của kid đâu 8-|

thông tin dưới đây được viết bởi darknights
    dạ thưa! sro chả có chợ nào là chợ lâm an như anh nói. mà cái cấu hình máy như anh nói là cấu hình máy của em đó ạ. thế mà em có giật tung hay cà nhắc như anh nói đâu [-( chạy ngon lành lắm nếu anh không tin em cho địa chỉ nhà em cho nhìn tận mắt :d

Trang 8 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891018 ... CuốiCuối