Trang 3 của 52 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 520
    hơn thua nhau phần quảng cáo. công nhận số người mong đợi 9d nhiều, nhưng không biết có được 1/3 là hiểu rõ gameplay của nó chưa, hay chỉ nghe quảng cáo nhiều thì vào chơi rồi từ từ tìm hiểu sau

Trích dẫn Gửi bởi vietboy9000
    1 game cũng đấu với thằng 9d là hero , của hàn luôn và cũng thuộc võ công , còn 1 loại nữa là world2 của tàu , mấy game này hình đẹp phết và linh hoạt
    đang nói go vn mua bản quyền mà cha mà tự nhiên kể linh tinh hết thế
    ^^ ^^

trước đây cũng từng chơi ryl na, cảm nhận tốt lắm. lên đến 8x thì mắc... cưới vợ nên bỏ t_t. nghe giang hồ đồn đại server ryl vn thu phí rồi mà chưa có dịp vào chơi , để hôm nào tạo 1 nick vào cùng anh em cái :d . tạm thời dành 1 phiếu cho ryl..

tui bỏ 1 phiếu cho ryl =d> =d> =d> =d> =d> =d> =d> =d> =d>

9d thì nghe quảng cáo cũng thấy hay hay đó chứ nhưng không biết gameplay thế nào nhỉ? nếu kiểu như sro thì chắc vào lập nick rồi tiếp tục cày cuốc con war 6x bên ryl thôi. em chỉ thắc mắc sao ryl hay thế mà số người chơi ít vậy? do cấu hình máy cao hay còn lý do gì khác không mấy anh?

chưởng kiếm hiệp hay thật đó nhưng chuyển thành gae thì ẹ ẹ.
    vltk nội dung hay, cốt truyện được nhưng build nhân vật và game play chỉ hơn play staytion1 tí xíu.
    cửu long tranh bá chưa có điều kiện test chưa dám phát biểu.
    la, sro, ptv toàn thấy cày lv, event pvp quá dở, không có chỗ cho gamer xả láng công sức cày cuốc.
    game mà có đủ: cày lv, cày đồ bán lấy tiền, 8 lúc nào cũng có người, oánh nhau lúc nào cũng được, có chỗ để đánh nhau loạn xà ngầu hàng tuần hiện nay thì ryl số 1. .

theo tui công nhận , ryl ii rất chi là good . tui chơi con human lên lv 73 rồi . nhưng vì cái bức xúc giữa tui và thằng chó admin songngu nên rời khỏi ryl lun . khổng tin thì cứ hỏi mấy bác hôm mùng 1 mùng 2 tết 2006 á . tui ngồi chửi nó cả bủi . lên diễn đàn lập topic rồi nhưng các thằng admin nào cũng giống thằng nào . nói tui nói bậy rồi còn bênh cho thằng chó songngu . đểu cán hết . còn bây giờ bác nào mún chơi cltb thì : http://ninedragons.co.kr/ mà chơi . rất chi là hay . vì lòng thù hận nên tui ko bỏ phiếu cho ryl , mong các bác chơi ryl hãy tha thứ cho em . thx ^^

Trích dẫn Gửi bởi cowboyoftexas
    theo tui công nhận , ryl ii rất chi là good . tui chơi con human lên lv 73 rồi . nhưng vì cái bức xúc giữa tui và thằng chó admin songngu nên rời khỏi ryl lun . khổng tin thì cứ hỏi mấy bác hôm mùng 1 mùng 2 tết 2006 á . tui ngồi chửi nó cả bủi . lên diễn đàn lập topic rồi nhưng các thằng admin nào cũng giống thằng nào . nói tui nói bậy rồi còn bênh cho thằng chó songngu . đểu cán hết . còn bây giờ bác nào mún chơi cltb thì : http://ninedragons.co.kr/ mà chơi . rất chi là hay . vì lòng thù hận nên tui ko bỏ phiếu cho ryl , mong các bác chơi ryl hãy tha thứ cho em . thx ^^
    song ngư ko phải là admin đâu bạn ui chỉ là gm thui.
    bạn cứ bình tĩnh cứ chơi típ xem làm gì đuợc nhau?
    bạn nghỉ --> ....songngu càng mừng,
    ---> hãy chơi tiếp để trêu tức ..^__^.
    ( p/s mà đen nhỉ mồng 2 tết đã bị @$#%#q là tui thì tui cũng bực^__^)
    mạc dù vậy mình cũng đã nghỉ ryl vì toàn lý do ko đâu vào đâu ( cụ tỷ là bị cướp acc mà ko dám đòi).:-ss

ryl2 mà vẽ nhân vật đẹp lên là tui chơi , chứ cái phong cách nhân vật bây giờ tui ko có thiện cảm ,mặc dù biết đồ họa nó good , nhân vật vẽ chi tiết nhưng cái hình nhân vật là quái vật tui ko ưa ,mà hình như đa số là thê , quen chơi các nhân vật mượt mà rồi ,nhìn mấy char girl ở game khác như l2 , hay sro thích hơn hẳn mấy con chung vô diệm ở ryl --> chính là lí do tui ko chơi ,con gái ở ryl rì mà mặc cái giáp to tổ chảng , nhìn thô kệch hết chỗ nói , phải chi nó 7 phần da 3 phần giáp thì hay ^^ lúc đó chơi còn hứng .tóm lại chỉ vì vấn đề char nữ ở ryl xấu quá nên ít người chơi,chứ đồ họa phong cảnh cách chơi thì tui cũng cho là tốt , rất tốt là khác .vấn đề ryl bây giờ cần làm là đi học hỏi nhân vật nữ của sro hay cltb ấy

ẹc kinh quá bul đêm cái ảnh đó bên 4rum sang chẳng quá cổ vũ .... ryl nhà mình còn ji =))
    mà be bulf seo ko đem con enc hổi trc ra

Trang 3 của 52 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối