Trang 26 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 16242526272836 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 520
    Trích dẫn Gửi bởi gunzu1806
    ôi thủ hỏi các bác đã mấy ai chơi 9d mà cứ nói như làm chơi lâu lắm rồi ý.nhìn các bác nói về 9d em lại nhớ đên 1 câu của các cụ nhà ta là "ăn ốc nói mò" nếu chơi rồi thì bác nói thử nói 1 câu công bằng về đồ họa của 9d so với các game như ptv,ryl,l2,.... xem có nhận xét thế nào.mà game thủ nhà ta cái đầu tiên bắt mắt chính là đồ họa chứ còn nội dung thì tính sau nha
    chơi lâu rồi chứ sao không? tính từ lúc tôi bắt đầu chơi 9d đến bây giờ là 1 năm rưỡi rồi. quá trình phát triển của nó ra sao, sao tôi lại không biết?

còn chuyện so sánh đồ họa của 9d với các game khác thì không biết là bạn ở đâu trong thời gian gần đây? các bài so sánh 9d phải nói là mọi nơi mọi chỗ. cái topic cltb vs l2 trong box cltb phải nói là siêu dài. cltb so sánh với sro cũng đã có rồi. về hình ảnh, screenshot thì trong box cltb có hẳn 1 topic, đủ các thứ từ screenshot cho đến movie capture trong game ra.

fan của cltb cũng đã có rất nhiều người chơi cltb korean, do korean version cho free 2h một ngày. tại sao lại nói là "ăn ốc nói mò"?

Trích dẫn Gửi bởi duongkhang
    còn bạn nào nói những ai vote cho cltb là a dua là không đúng, tất cả số phiếu đó đều là do những người trong box cltb thực sự có thử qua cltb hq và thực sự bị cuốn hút mặc dù chỉ mò mẫm với mấy chữ củ sâm đó, như thế thì không thể a dua được, một người chưa từng chơi wa cltb mà chỉ nghe qua quảng cáo sẽ ít khi vote cho nó lắm như các bác đấy thôi! thân
    hehe tui nói đấy.
    ai nói với bạn là tất cả số phiếu đó là do những người đã thử qua 9d ? bộ bạn có "siêu năng lực à" ? =)), sao biết những ai đã vote ?
    ko phải mình tui nhận xét thế đâu bạn ơi. tui đã vô nhìu topic rồi, gặp nhìu dạng " mình chưa chơi 9d nhưng thấy nó quảng cáo đã quá, hay nhất chắc rồi ", hoặc " ôi game kiếm hiệp 3d à, đã thật, thấy mọi người ca ghê vậy thôi vote cho 1 phiếu " =)). thấy buồn cười ko ?

pó tay!mấy bạn cãi lộn cho chuyện nó to lên!tuy là có thể có những người nghe quảng cáo hay mà vote nhưng phần lớn vẫn là yêu thích mà!phải tôn trọng ý kiến của người khác chứ...~_~

game nào muốn đạt tới cái "nhất" xem ra phải chịu sóng to gió lớn ,tự tô vẽ lên cái "nhất" thì lại càng phản tác dụng / .cái ngưỡng "nhất " bắt người ta phải đem mọi thứ ra so sánh . chắc cũng kiểu 1 anh tây gặp 1 anh châu á thì nói rằng " ê mày thấy tao cao không":--

Trích dẫn Gửi bởi kotexsoftina
    buồn cười, bạn lập topic mà lại ko mong có người post bài à. mà tôi có quyền đưa ra ý kiến của tôi, tại sao lại phải ngậm miệng ? tôi ko post bài có nd sai trái, nếu có đụng chạm ai thì cũng đã xin lỗi trước rồi.
    mà có chắc chắn là mọi người đều đã chơi qua 9d rồi mới post ko ?
    đúng là có miệng mà ko cho nói,vậy lập topic làm gì thế ko biết!!!
    nếu chưa chơi mà thích thì phải vote trong các topic như "bạn thích game nào" chứ nhỉ, chứ chưa chơi làm sao biết hay dở.
    đúng là có thể mình chưa chơi những game 9d đó bao giờ,nhưng nói nè:
    mình chưa bao giờ để ý đến đồ họa game lần nào,chưa bao giờ!!!mình yêu thích game chỉ vì nó giúp mình thư giãn,giao lưu với người khác,giết thời gian,..v..v..mình học đc nhiều điều trong đó!đơn giản mình chỉ cần game hay,mình chơi có lòng yêu thích như các game mình đã vote(ptv,ro,**),các bạn nhìn đi,chúng ko hề có đồ họa đẹp cho lắm!...mình mong game hay thôi chứ ko phải dùng để khoe nhau ta giỏi,ta nhìn game hay,...đồ họa đẹp thì có là cái gì?đẹp mà dở thì chơi ra sao?nếu ai có băng khoăn về điều mình nói thì hãy xem lại đi!!!

không cần phải tạo nick mới làm gì, muốn xem ai vote thì chỉ cần click chuột vào số phiếu trên bảng bình chọn là ra ngay đấy mà, chứ tui mà có "siêu năng lực" gì chứ :-j ! mấy cái nick vote cho cltb cứ vô box cltb là thấy liền à. thấy mọi người nói game 9d quảng cáo rầm rộ lắm nhưng sao tui thấy bình thường mà: không thấy quảng cáo trên tv, cũng không thấy trên báo( pc game không biết đăng chưa ),hội chợ triển lãm game ở hn vinagame giới thiệu 3 game ragnarok, shxt với 9d (ryl lúc trước cũng có quảng cáo hội chợ giống vậy mà), cuối cùng chỉ có qua trang web là chính thôi( cái này thì game nào chẳng vậy :d ), thế thì cũng bình thường thôi đâu có gì rầm rộ đâu! khi nào có festival lớn lớn thì mới đã =p~

Trích dẫn Gửi bởi babyboom2006
    còn ai chơi máy cùi rồi chê 9d xấu thì nên đi mua cái máy xịn vào chơi rùi hẵng phát biểu .
    bà con game thủ ơi babyboom2006 cung cấp tiền mua máy cho bà con game thủ chơi 9d kìa,cho cái địa chỉ đến lấy tiền đi mua cái máy tính cái coi mà đừng có như cái máy tính 10 triệu của vinagame khuyến mãi nhé cái máy đấy mà chơi 9d chắc đẹp lắm=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

nói chung bi giờ go hay thi` ít dở thì nhiều = chứng là thằng ku khan dù đã ra bản 2 nhưng chắc chắn có ng` chưa biết khan là trò gì còn việc cltb đc bình chọn nhiều chẳng wa do các bác nhìn mấy cái hình ảnh (-mấy bác chơi bên hàn) rất đẹp đồng nghĩa với việc cấu hình máy rất cao ít máy ở vn chơi đc như thế ngoại - mấy cái cyber game :d

mình thấy mấy bạn chỉ wan tâm nhiều đến hình ảnh đẹp ( bằng chứng là nói đi nói lại nãy giờ chuyện đó) hơn là chất lượng game hay,tốt nhỉ?!~_~

Trích dẫn Gửi bởi bebulfdethuong
    lòe loẹt như mấy con vẹt vậy.
    chả thực tế tí nào.
    chiến binh gì mà gầy tong teo như mấy con mắm thế kia?
    giáp thì hở hoác ra thế kia nó xiên cho 1 cái là về với chúa .mà nguời gì mà ko có bóng ?

cái cây kia nữa , sao lại đứng đơ ra như khúc gỗ thế kia ko bị gió thổi nhỉ
    mà mùa gì sao lại có cây lá xanh với cây lá úa mọc cùng lúc ?( ko phải cây kia thuộc họ lá vàng nhé vì rõ ràng nó là lá úa ) cây kia nếu là cây chết khô mới có màu lá úa như thế sao lại còn nhiều lá thế nhỉ?
    ===> sro phản lại khoa học ! ^__^
    chài hình sro vậy mà chê nữa à sặc .chứ cái ryl chưa định hình được nhân vật 1 cách rõ ràng :d
    nói gì nói chứ game ** vẫn hot nhất vn còn tính ra tầm thế giới là do thèng kingsoft nó ko phổ biến ra ngoài đó chỉ ở vn và china :d

Trang 26 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 16242526272836 ... CuốiCuối