Trang 30 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 20282930313240 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 520
    choài nói về ***y thì cltb cũng "ác liệt" wa :x , có vẻ mí em bên cltb đẹp hơn mí em của sr thì phải

Trích dẫn Gửi bởi thạch sanh
    ông bà ta dạy rằng trước khi nói phải uốn lưỡi bảy lần. nói mà không suy nghĩ cho kỹ thì chỉ có lòi cái dốt ra chẳng được ích lợi gì. những game offline của trung quốc kia có liên quan gì đến cửu long tranh bá?
    tôi đang nói về đồ họa của 9d so với các game 3d offline đó chả khác gì nhau,=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) vậy đọc kĩ rồi hãy trả lời nha

Trích dẫn Gửi bởi gunzu1806
    tôi đang nói về đồ họa của 9d so với các game 3d offline đó chả khác gì nhau,=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) vậy đọc kĩ rồi hãy trả lời nha
    online và offline thì chỉ (khác chứ không phải hơn) tính năng chơi mở rộng và chơi phạm vi hẹp cá nhân. gốc đồ họa thiết kế là 1 thì hình ảnh như nhau là tất nhiên. cốt truyện game thì phải có thay đổi tí ti nhưng nếu đã "quen" rồi thì cũng không thấy thú lắm đâu.

hình 9d tuyệt đó chứ ,skill thì quá trời nhìn mấy cái buff không đã đủ phê rồi:>> . chỉ có mấy đứa chơi game châu âu hay ý kiến ý cò lắm cứ như là nhà phê bình game vậy ,tụi nó làm sao mà hiểu được xuất phát điểm của từng người b-)

mình vote cho http://www,albatross18.com hehehe, game pangya thì hay hết chỗ chê

theo phỷ đoán là võ lâm - game này chiếm hầu hết thời gian của giới trẻ !!!

Trích dẫn Gửi bởi chicogame
    hix!!!
    mình thích au nhất mà sao lại không có ở đây vậy các bạn. cho phần tăng cường game đi
    sorry bạn game audition ra sau ngày mình lập cái topic này nên ko để đưa vào được bạn thông cảm ~:>

nhìn vào cái bảng là biết những người mồm rộng chơi game nào sẻ ủng hộ game đấy.
    mọi nguời xem nhé , ví dụ như thạch sanh làm mod nhờ cltb sẽ bầu cho cltb, ai chơi ryl sẽ bầu cho ryl vậy thì có gọi là game ol hay nhất ko ?hay là game ol có nhiều nguời vào topic này chơi nhất :
    bạn có thể tìm những bài viết của những nguời này ở các box game đấy và khẳng định rằng ai chơi game nào sẽ vote game đấy.
    như tôi, tôi thích ryl thì tôi vote cho ryl thế thôi.
    chả có gì mà phải cãi nhau cả , ai thích game nào sẽ bảo vệ game đấy , đưa ra những cái mình cho là hay ở game đấy.topic này chả khẳng định đuợc game nào hay nhất vn nhưng sẽ cho mọi người thấy suy nghĩ luận điểm về game mình chơi.
    p/s : từ hôm nay ryl sẽ có thêm 1 cái mồm to nữa ở forum game thủ.
    it s me
    thế sao tôi ko chơi vltk tôi lại bầu cho nó :-- thuận tay bầu để xem thôi bạn à =)) poll ko chứng minh dc gì cả tôi có thể tạo 1 chục con cờ nhon vào mà vote :-- vì sao ko thử lập ở 1 4rum như gvn để xem có bao nhiêu người đồng ý :--

đúng là poll này chỉ mang ý nghĩa tượng trưng thôi nên chúng ta đừng cãi nhau nữa nhé!

Trích dẫn Gửi bởi duongkhang
    đúng là poll này chỉ mang ý nghĩa tượng trưng thôi nên chúng ta đừng cãi nhau nữa nhé!
    hix bạn nói thế cũng bằng thừa,họ ko nghe mình đâu!khi tạo ra topic này nó mang ý nghĩa là xem game nào mạnh,mình phải chấp nhận kết quả đó chứ đừng vội hô hoán game nào hay hơn game nào!họ cứ cố làm to chuyện ra,nên bây giờ mình chỉ có thể khoanh tay nhìn và góp ý tí vào cuộc cãi nhau nảy lửa đó!^^

Trang 30 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 20282930313240 ... CuốiCuối