Trang 43 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 334142434445 ... CuốiCuối
Kết quả 421 đến 430 của 520
    cbkg chơi lúc đầu thì hay lúc sau thì chán, lên 5x là muốn bỏ rồi, server nhiều mà ít gamer
    tui đang theo cdtl nên ủng hộ cdtl thôi
    hình tui nè ^.^ (đừng nói xài phôtoshop hay là lấy gì trên web nha, cái này ấn f12 mất giao diện đó, với lại char này là gamawolf của tui chứ ko phải của ai hết)

Trích dẫn Gửi bởi marsupilami
    cbkg là game hay nhất rồi bình chọn làm gì nữa cho mệt
    câu nói vô thưởng vô phạt nhất
    tại thời điểm hiện tạ thì đánh giá của khongcanh chỉ cần sửa đôi chút:
    - game có tính phù hợp với thiếu nhi nhất: ptv, ragnarok và hiệp khách giang hồ không quá khó, không quá đơn giản, hình ảnh dễ thương, không có tính bạo lực, có tính thần thoại và truyền thuyết phù hợp với lứa tuổi thiếu nhi
    bỏ ragnarok, thật sự trên thế giới thì tỉ lệ thiếu nhi chơi game này không chứng minh cho việc nó phù hợp với thiếu nhi.

well, hiện silkroad cdtl xếp nhất với 23.54%
    theo sát là 9d cltb với 23.21%

như vậy cho thấy pà con chúng ta vẫn thích nhữg game có fong cáh kiếm hiệp như vltk trước kia, và nay là cltb
    cdtl đã ra mắt khá lâu và khá nhiều chúng ta đều đã thử chơi, còn cltb thì chỉ mới 1 vài bạn có aht mới chơi đc, vậy mà số phiếu khá ngang ngửa nhau.

hứa hẹn 1 cuộc cạnh tranh đầy hấp dẫn giữa 2 game này ^ ^

dù thế nào đi chăng nữa thì tớ vẫn thích ptv nhất ...........

ối giời ...em lại khoái cái khoản pikachu mang lan thi đua tốc độ khắp phòng ....đỡ tốn tiền :d:d:d:d:d

đi đâu cũng thấy bác thạch sanh nhất mấy vụ thế này thấy tiện thể vào post vài bài giới thiệu. mai thuê thạch sanh đi dán băng rôn cho cltb ) =)) ... hễ nhà nào có cái lỗ vừa cái băng rôn rán vô... ^^ cần gì phải chọn thạch sanh nhỉ... ) =))

sao mọi người vote cho 9d nhiều thế nhỉ, chưa chơi chưa biết, vote một phiếu cho ryl, nhìn hình chụp nè, qua' đẹp

chơi cbkg ở nhà có mà chết tiền net thử gòi , tốn ko kém gunz với rakion đâu chỉ dc cái ko chiếm đường net thôi
    p/s: tt lên mob bao giờ vậy

với các bác như thế nào thì em không biết nhưng đối với em thì em thấy chơi lineage thì hay nhất chả cái gì hay bằng cả.

Trích dẫn Gửi bởi andy1687
    l2 thật sự là một game hay nhưng vẫn chỉ là private server ở vn. điều này khiến nhiều gamer đã phải ngậm ngùi chia tay ............. tôi vote cho sro , 1 game ko tệ đáng để chơi .
    nếu bạn hay những người bình chọn trong này mà xem chuyên mục game trên vtc5 hôm thứ 2 (21-08) vào lúc 20h sẽ thấy muốn lên phát biểu lắm. đang tìm xem có cái link nào về buổi phát sóng ấy không mà chưa thấy, kể ra nếu không phải vtc5 mà là vtc2 thì hay hơn (những ai không dùng đầu kĩ thuật số hay truyền hình cáp cũng xem được :d ).

Trang 43 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 334142434445 ... CuốiCuối