Trang 45 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 354344454647 ... CuốiCuối
Kết quả 441 đến 450 của 520
    tôi nghĩ năm nay game hay nhất là sro vì hiện này sro đã kết thúc khởi độnng openbeta và bước qua giai đoạn open beta và thông báo thời gian chơi miễn phí forever , chỉ thu phí bằng cách bán item đặc biệt.
    game có đồ họa đẹp , game play hấp dẫn , đa dạng về vùng đất , quốc gia , tôn giáo , chứa các yếu tố lịch sử xen lẫn truyền thuyết .1 game đáng để chơi.
    nói vậy chứ các bạn thích chơi game gì thì mấy bạn cứ chơi .

Trích dẫn Gửi bởi ducminh123
    tôi nghĩ năm nay game hay nhất là sro vì hiện này sro đã kết thúc khởi độnng openbeta và bước qua giai đoạn open beta và thông báo thời gian chơi miễn phí forever , chỉ thu phí bằng cách bán item đặc biệt.
    game có đồ họa đẹp , game play hấp dẫn , đa dạng về vùng đất , quốc gia , tôn giáo , chứa các yếu tố lịch sử xen lẫn truyền thuyết .1 game đáng để chơi.
    bạn nói rằng srovn đã kết thúc khởi động cho open beta, vậy cho tôi hỏi rằng khởi động cho open beta đã kết thúc từ lúc nào vậy?

bạn nói sro đa dạng về quốc gia, cho tôi hỏi rằng trong srovn có tất cả là bao nhiêu quốc gia vậy?

bạn nói sro đa dạng về tôn giáo, cho tôi hỏi rằng trong srovn có tất cả là bao nhiêu tôn giáo?

bạn càng giới thiệu về sro tôi lại càng cảm thấy bạn tuy là một cộng tác viên của con đường tơ lụa nhưng lại chẳng hiểu một tí gì về game silkroad online.

sro kết thúc giai đoạn khởi động cho open beta vào ngày 04-09-2006 sau đó các account đc giữ nguyên kèm theo đồ đạc bạn kiếm đc ....

sro với bản full có rất nhiều quốc gia kéo dài từ châu á sang châu âu ... đa dạng như đúng với cốt truyện lịch sử của nó

nhiều quốc gia thì đương nhiên là cũng nhiều tôn giáo mà :d

@ghazghkull: bạn vào đây chẳng thấy đóng góp ý kiến gì, toàn để ý đả kích cá nhân là sao vậy????

Trích dẫn Gửi bởi mantastyle
    sro kết thúc giai đoạn khởi động cho open beta vào ngày 04-09-2006 sau đó các account đc giữ nguyên kèm theo đồ đạc bạn kiếm đc ....
    tôi không hiểu, bạn ducminh123 nói srovn đã kết thúc giai đoạn khởi động, còn bạn thì nói sro kết thúc giai đoạn khởi động vào ngày 04-09-2006. bạn có ngày kết thúc, vậy chắc là bạn đúng rồi, như vậy bạn ducminh123 sai. chán quá, bạn ducminh123 là cộng tác viên gì mà nói chuyện về game con đường tơ lụa toàn sai thế.

sro với bản full có rất nhiều quốc gia kéo dài từ châu á sang châu âu ... đa dạng như đúng với cốt truyện lịch sử của nó
    bạn nói là silkroad bản full sẽ có các quốc gia đúng với cốt truyện lịch sử của nó thì xin bạn cho biết là trong bản full của silkroad online có những quốc gia nào vậy?

nhiều quốc gia thì đương nhiên là cũng nhiều tôn giáo mà :d
    nhiều quốc gia thì đương nhiên là cũng nhiều tôn giáo :d hahahah. đã mất công thì mất công luôn thể, bạn có thể cho biết là trong silkroad online có những tôn giáo nào và chúng ảnh hưởng trong game như thế nào không?

bạn ducminh123 là cộng tác viên
    kêu như con tu hú mãi mà không biết chán. lúc nào cũng :
    - bạn ducminh123cộng tác viên gì mà nói chuyện về game con đường tơ lụa toàn sai thế.
    - bạn ducminh123 càng giới thiệu về sro tôi lại càng cảm thấy bạn tuy là một cộng tác viên của con đường tơ lụa nhưng lại chẳng hiểu một tí gì về game silkroad online.
    ............sắp trung thu rồi mà vẫn có tu hú | ^^
    lúc nào cũng chụp mũ người khác để chê trách, chỉ trích một cách đầy ác ý nhắm vào game và fan của sro.

chỉ tại tôi không nói rõ nên bạn ấy mới lợi dụng những cái nhỏ nhặt nhất đề nói .
    các quốc gia mà bạn hỏi quốc gia nào à . thế thì bạn vào www.conduongtolua.com.vn . từ á sang âu bạn đếm đi có bao nhiêu quốc gia .trung quốc , ấn độ , ba tư ,.....có nhiều nên văn hóa khác nhau phật giáo , ấn độ giáo và đạo hồi ..đừng có bắt bẻ tui từng câu từng chữ. nếu thích có thể lên yahoo , tôi sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc của bạn . chứ đừng nói chuyện ở diễn đàn như thế sẽ gây mất đoàn kết đấy.

Trích dẫn Gửi bởi ghazghkull
    tôi không hiểu, bạn ducminh123 nói srovn đã kết thúc giai đoạn khởi động, còn bạn thì nói sro kết thúc giai đoạn khởi động vào ngày 04-09-2006. bạn có ngày kết thúc, vậy chắc là bạn đúng rồi, như vậy bạn ducminh123 sai. chán quá, bạn ducminh123 là cộng tác viên gì mà nói chuyện về game con đường tơ lụa toàn sai thế.
    bạn nói là silkroad bản full sẽ có các quốc gia đúng với cốt truyện lịch sử của nó thì xin bạn cho biết là trong bản full của silkroad online có những quốc gia nào vậy?
    lolz, cố tình bắt bẻ câu chữ phải ko??? tôi chỉ dựa trên những câu nói của 1 holigan sro mà tếu táo cho vui thôi ... tuy nhiên với những người ko có chút hiểu biết gì về con đường tơ lụa như bạn thì tôi cũng xin mạn phép đưa ra 1 số điều cho bạn biết con đường tơ lụa sẽ có những quốc gia nào trong bản full nhé ^_^

nhiều quốc gia thì đương nhiên là cũng nhiều tôn giáo :d hahahah. đã mất công thì mất công luôn thể, bạn có thể cho biết là trong silkroad online có những tôn giáo nào và chúng ảnh hưởng trong game như thế nào không?
    bản thân người chơi game khi chơi thấy có nhiều quốc gia trên con đường của mình ... tại sao lại ko thử tìm kiếm cho thỏa chí tò mò ??? cái đó khiến cho người ta hiểu biết hơn kiến thức cuộc sống ... còn hơn là đi theo 1 câu chuyện tiểu thuyết nào đó ... đánh nhau suốt đời ... ko mang lại chút hiểu biết chút nào.

nói qua nói lại thì thực chất game 4 fun ... ai hiểu đc cái gì cứ hiểu ... tôi cũng ko phải là thầy cô cha mẹ gì của ông ... cũng ko ép đc ... nhưng mà thấy ông cứ đả kích người này người nọ ... nên đi theo chủ đề của topic đã đặt ra

. các bạn cứ nghĩ rằng ko thu phí vĩnh viễn thì sẽ biến một game cùi bắp thành hay nhất năm nay sao, bạn cứ nghĩ rằng bỏ tiền ra mua 1 game ở tg về là thành game hay ở vn sao?

game có đồ họa đẹp(sợ ko giám nói là đẹp nhất rồi): tôi đảm bảo rằng ai ko chơi sro đều cho là bình thường thôi, cũng chẳng có gì ghê gớm đâu,

gameplay hấp dẫn: thực sự chưa xứng khi mà nội dung cốt truyện cực kỳ mờ nhạt và nghèo nàn, lanh quanh việc đi buôn cướp và bảo tiêu nhưng thật sự một cốt truyện cho đoàn bảo tiêu hay câu truyện về một thương gia là ko có.

đa dạng về vùng đất, quốc gia hay tôn giáo: không có một chút thể hiện tôn giáo nào trong trò chơi này hết, ko có biên giới ko có sự phân cách về địa lý sao bảo là quốc gia, đi từ cái thành này sang cái thành khác hết khoảng dăm phút cũng đc gọi là đi từ quốc gia này sang quốc gia khác đúng là hài.

Trích dẫn Gửi bởi mantasty
    bản thân người chơi game khi chơi thấy có nhiều quốc gia trên con đường của mình ... tại sao lại ko thử tìm kiếm cho thỏa chí tò mò ??? cái đó khiến cho người ta hiểu biết hơn kiến thức cuộc sống ... còn hơn là đi theo 1 câu chuyện tiểu thuyết nào đó ....
    chắc chắn game này ko xây dựng để bạn đi thi lịch sử, chẳng có một kiến thức lịch sử hay nền văn hóa của bất kỳ một quốc gia nào đc cài vào cốt truyện của game hết.

thứ nhất câu này là chửi thằng vào mặt những ng đang chơi sro một game thể loại farm khủng khiếp vừa farm lvl vừa famrm sp, ng ta chơi chỉ để kiếm tiền thưởng có sao ko, vẫn đáng để bạn chửi hả. truyện đòi qua chơi game phải có kiến thức: tôi hỏi bạn liệu những gì thầy cô dạy bạn trên ghế nhà trường đã học đc hết chưa mà đòi học ở trong game, chẳng khác nào một ý kiến quảng cáo phải mang tính giáo dục nếu ko không đc phép quảng cáo, toàn những câu tào lao nói mà ko nghĩ.

các bạn cứ nghĩ rằng ko thu phí vĩnh viễn thì sẽ biến một game cùi bắp thành hay nhất năm nay sao, bạn cứ nghĩ rằng bỏ tiền ra mua 1 game ở tg về là thành game hay ở vn sao?
    còn cứ suốt ngày bới móc người khác như dn thì sẽ làm người ta chán không chơi game đó nữa hay sao?

gameplay hấp dẫn: thực sự chưa xứng khi mà nội dung cốt truyện cực kỳ mờ nhạt và nghèo nàn, lanh quanh việc đi buôn cướp và bảo tiêu nhưng thật sự một cốt truyện cho đoàn bảo tiêu hay câu truyện về một thương gia là ko có.
    gameplay và cốt truyện phải thế nào thì mới xứng. nếu đã nói thế thì cho mọi người ví dụ về cái gì đó xứng đáng đi. mà ông lấy vd về 9d của ông ấy, nếu ông nói được thì mọi người sẽ lắng tai nghe ông nhiều hơn đấy mr.biết tuốt.
    tôi nói thật nhé, những game như vltk hay 9d của ông nhìn thì có vẻ là có cốt truyện nhưng thật ra là chả có gì. luôn luôn là những câu truyện chỉ có mở đầu mà mãi mãi không có kết thúc. ai cũng biết tấm bản đồ shxt là mấu chốt câu truyện của vltk, nhưng chắc chắn khả năng ai đó tìm thấy nó là 0%. (cái này đúng cho cả gm, thậm chí cả vng ấy chứ=)) )

thứ nhất câu này là chửi thằng vào mặt những ng đang chơi sro một game thể loại farm khủng khiếp vừa farm lvl vừa famrm sp, ng ta chơi chỉ để kiếm tiền thưởng có sao ko, vẫn đáng để bạn chửi hả. truyện đòi qua chơi game phải có kiến thức: tôi hỏi bạn liệu những gì thầy cô dạy bạn trên ghế nhà trường đã học đc hết chưa mà đòi học ở trong game, chẳng khác nào một ý kiến quảng cáo phải mang tính giáo dục nếu ko không đc phép quảng cáo, toàn những câu tào lao nói mà ko nghĩ.
    "có một bài ca không bao giờ quên"| |
    quên làm sao được, quên thì mất toi bản chất lẫn nhiệm vụ của mình khi post bài rồi còn gì.

rốt cuộc là thành topic cãi nhau giữa sro & 9d, nói thật, thích game nào thì chơi game đấy, đâu cần chỉ trích game khác làm gì, kể cả game đấy có dở hơn game mình đang chơi nữa, vì có cãi nhau cũng chỉ tốn chỗ forum + stress chứ có làm được cái gì đâu, theo tôi tốt nhất vì sức khỏe bản thân, cứ ignore đi và làm chuyện khác đi, cãi nhau mất thời gian

Trang 45 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 354344454647 ... CuốiCuối