Trang 52 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152
Kết quả 511 đến 520 của 520
    tui bình chọn cho sro , game online hay nhất mà tui từng chơi từ khi nó ra đời bản global.

tôi chỉ nói thế này thôi , cltb nhiều skill hơn cdtl cái này không quan trọng
    cái buồn cuời là không hiểu sao mấy ông cứ phải khoe ai ấn nhiều phím hơn nhỉ , ấn nhiều hơn là pro à ? mỏi tay vãi đái ra có hay ho gì đâu
    pro như tôi thì không thừa sức mà ấn 1 2 3 4 5 6 chai cả tay ra đâu =))
    xếp skill vào thanh kết xuất nhanh , xài skill nào thì ấn chuột phải vào skill đó , đỡ phải hì hục bấm 1 2 3 4 5 6 mỏi tay :d

như vậy vẫn chưa ăn thua, tôi không dùng chuột, chẳng cần ấn phím mà vẫn lên lv vù vù.

Trích dẫn Gửi bởi commander
    xin lỗi bạn này luôn, tôi theo dõi hết tất cả...
    bạn không phải là người luôn ngóng trông theo các lỗi của sro fan và quote post lại bắt lỗi sao ??? không phải sao ???
    xin lỗi nha từ ngóng trông dùng cho bạn thì đúng hơn .chẳng phải bạn nói là "tôi theo dõi hết tất cả..." --->thế thì bạn đang ngóng trông từng bài viết của tui về sro à . xin được nhường cái từ ngóng trông cho bạn .

thấy silkroad cao nhất là đúng rồi
    gamer đông thế cơ mà
    ngày đầu ob đông như kiến

Trích dẫn Gửi bởi dinamo
    thấy silkroad cao nhất là đúng rồi
    gamer đông thế cơ mà
    ngày đầu ob đông như kiến
    thực tế thì game nào ngày đầu ra ob đều rất đông đảo người chơi. tò mò mà :d . còn lại future thế nào thì không bít trước được :d

thế ko có game audition à ?
    audition cũng đâu có it người chơi

võ lâm sao ít vậy ta
    nhiều người chơi lắm mà, cdtl lại nhiều người nhất mới sợ chứ

Trích dẫn Gửi bởi hiengtranle
    tạm ổn . mình kỳ vọng vào 9d nhất và mình đã chơi thử bên hq thấy quả thật là có hy vọng vì gameplay khá hấp dẫn.tuy nhiên tại vì có 1 phiếu nếu không mình cũng chọn rylii rồi :d , game nì cũng hay đấy chứ
    hế lô 1 ryl2 gamer:d , quả thật trên gamethu tìm được người biết cái hay cái đỉnh của ryl2 là rất khó. nhưng thấy đồng chí kỳ vọng 9d quá, khen gameplay hấp dẫn thì ...@-), riêgn cái kiểu điều khiển chỉ dùng mouse như kiểu game 2d đã mất hết điểm của 9d rồi:d .
    1 phiếu cho ryl2 con đường đế vương (game này sắp up bản mở rộgn cực đỉnh 1750 nhiều tính năng mới và sửa lỗi trong tháng 9 này, + free chơi bán items rồi)@};-

ryl là số 1 đương nhiên roài có người mới chơi đến lv 10 đã bỏ thật là ko biết thưởng thức

Trang 52 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152