Trang 2 của 52 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 520
    nếu tiêu đề là game hay thì vote cho ryl, nếu game ít được quảng cáo cũng vote cho ryl ^^

game dc mong đợi nhất là 9d :--
    game có nhiều người chơi nhất lại là vltk thôi =))
    game it người chơi nhất là ryl và khan
    game hay nhất thì trong cái bình chọn k có --->gw

tôi cũng chơi ryl thấy nó là good tuy có đòi hỏi cao hơn các game khác nhìu, nhưng vẫn good

1 game cũng đấu với thằng 9d là hero , của hàn luôn và cũng thuộc võ công , còn 1 loại nữa là world2 của tàu , mấy game này hình đẹp phết và linh hoạt

các bạn nào mà có ý kiến về những game mới của thế giới thì có thể nêu ra web của game đó để tất cả cùng tham khảo.xin cám ơn vì các bạn đã đóng góp ý kiến

Trích dẫn Gửi bởi wolfnido
    chưởng kiếm hiệp hay thật đó nhưng chuyển thành gae thì ẹ ẹ.
    vltk nội dung hay, cốt truyện được nhưng build nhân vật và game play chỉ hơn play staytion1 tí xíu.
    cửu long tranh bá chưa có điều kiện test chưa dám phát biểu.
    la, sro, ptv toàn thấy cày lv, event pvp quá dở, không có chỗ cho gamer xả láng công sức cày cuốc.
    game mà có đủ: cày lv, cày đồ bán lấy tiền, 8 lúc nào cũng có người, oánh nhau lúc nào cũng được, có chỗ để đánh nhau loạn xà ngầu hàng tuần hiện nay thì ryl số 1. .
    có phải anh chơi con attacker lv95 thuộc guild fu không anh? em đang định chơi lại 1 con akkan, nghe nói anh bro lắm? có thể chỉ điểm em cách xây nhân vật không?

Trích dẫn Gửi bởi wolfnido
    không vấn đề, vào ryl hú to lên là mình nghe thấy liền. hay online vào buổi sang (vì làm buổi chiều). nghe nick đã biết bạn là dân hp rồi :d . muốn chơi ryl mà không bị lag thì ra 200 cát dài, máy cấu hình manh, card 128m rời chơi ryl ngon
    vang em ở hp, hôm trước có nói chuyện với 1 anh cũng ở hải phòng tên char là gffg anh cũng bảo ra đó chơi nhưng thực tình là em lv thấp quá ra đó các anh toàn lv cao cả chỉ sợ các anh lại hiểu lầm ra chơi để xin gold thì nhục lắm, chiều mai em được nghỉ học em em sẽ ra đó xem các anh chơi, bây giờ em ra tạo acc akkan, mai ra đó hỏi anh cách xây attacker luôn anh nhé?

hiện nay cltb và ryl đang cạnh tranh nhau rất quyết liệt nhưng về mặt nhạy cảm thì cltb có vẻ bất lợi hơn bởi vì cltb mới chỉ ra web chứ còn chưa ai được chơi chính thức(ngoài những bạn đã chơi bên han`)

Trích dẫn Gửi bởi thanco
    ryl2 mà vẽ nhân vật đẹp lên là tui chơi , chứ cái phong cách nhân vật bây giờ tui ko có thiện cảm ,mặc dù biết đồ họa nó good , nhân vật vẽ chi tiết nhưng cái hình nhân vật là quái vật tui ko ưa ,mà hình như đa số là thê , quen chơi các nhân vật mượt mà rồi ,nhìn mấy char girl ở game khác như l2 , hay sro thích hơn hẳn mấy con chung vô diệm ở ryl --> chính là lí do tui ko chơi ,con gái ở ryl rì mà mặc cái giáp to tổ chảng , nhìn thô kệch hết chỗ nói , phải chi nó 7 phần da 3 phần giáp thì hay ^^ lúc đó chơi còn hứng .tóm lại chỉ vì vấn đề char nữ ở ryl xấu quá nên ít người chơi,chứ đồ họa phong cảnh cách chơi thì tui cũng cho là tốt , rất tốt là khác .vấn đề ryl bây giờ cần làm là đi học hỏi nhân vật nữ của sro hay cltb ấy
    nói thế cũng không hẳn, hồi em chơi sro và chuyển qua ryl cũng thấy thế, sau rồi mới biết ryl được thiết kế theo kiểu tây (bác cứ để ý mấy phim lịch sử của bọn tây coi là thấy, mầu sắc chúng nó gần như chủ đạo là mầu tối) còn mấy game châu á thì mầu sắc rất sáng. cũng có thể mọi người quen với cái gam mầu châu á rồi. nhưng game hay không chỉ ở mầu sắc, cái hay chính là ở gameplay hay, em nghĩ thế

yes yes game tây màu nó tông là tối như kiểu trc l2 cũng tối tối như vậy đó
    nhưng mà như thế lại hay chơi đêm ko sợ hỏng mắt =))

Trang 2 của 52 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối