Trang 33 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 23313233343543 ... CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 520
    Trích dẫn Gửi bởi fate_
    qua bao lần bình chọn thì cái thu hút gamer của on ko phải là đồ họa hay game play mà là tính cộng đồng ---> vltk và mu cũng nhờ thế mà thành công
    nói về tính cộng đồng thì 2 game này không thể so sánh với ryl,bằng chứng là các bạn đã thấy được sự đoàn kết của các fans ryl.

Trích dẫn Gửi bởi fate_
    dẫn đầu về .....cái gì =))
    về đồ họa thì chắc chăn ryl dẫn đầu các gameonline hiện nay ở việt nam

Trích dẫn Gửi bởi fate_
    vì sao phải xài 1 đồ cũ trong khi bạn có thể xài thứ tốt hơn :-- chơi game mới ko phải là chạy theo xu thế mà là thấy hợp hay ko ---> bạn chơi 1 game vì bạn cảm thấy thích nó và bạn bỏ nó chơi 1 game khác là vì bạn thích cái kia hơn ---> như tôi 1 fan của rpg ko thể chơi dc những game bắn súng hay war 3 dù nó nổi thế nào ---> game hay thì sẽ có game hay hơn khi bạn cảm thấy bạn đã ko còn gì làm với 1 game nữa thì chuyện chuyển sang game mới là chuyện thường ---> nhìn cách bạn chơi game đó sẽ biết bạn chạy theo xu thế hay không :--
    chơi game nào là quyền lựa chọn của người ta,bạn hoàn toàn không có quyền can thiệp còn bạn chơi game nào thì tôi và các gamer khác không cần quan tâm.còn chuyện chuyển sang game mới chơi thì là chuyện thường nhưng bạn có dám chắc cái mới đó nó tốt hơn cái cũ không,điều đấy còn chưa biết =))

Trích dẫn Gửi bởi fate_

nói về tính cộng đồng thì 2 game này không thể so sánh với ryl,bằng chứng là các bạn đã thấy được sự đoàn kết của các fans ryl.
    ko biết chú ko hiểu hay cố tình ko hiểu :--

<div class="bbcodeblock bbcodequote">
    <aside>

<blockquote class="quotecontainer"><div class="quote">về đồ họa thì chắc chăn ryl dẫn đầu các gameonline hiện nay ở việt nam
    lineage 2,silkroad,9d để đâu :-- như mọi lần tí nữa sẽ có tranh luận hình em đẹp hơn =))

chơi game nào là quyền lựa chọn của người ta,bạn hoàn toàn không có quyền can thiệp còn bạn chơi game nào thì tôi và các gamer khác không cần quan tâm.còn chuyện chuyển sang game mới chơi thì là chuyện thường nhưng bạn có dám chắc cái mới đó nó tốt hơn cái cũ không,điều đấy còn chưa biết
    tôi đang nói về chuyện chạy theo xu thế hay không :-- chú có bị gì ko vậy :--</div><div class="quoteexpand">click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>hông muốn nói vì sợ bị nguời ta bảo là "con nhỏ nhìu chuyện" nhưng vẫn thích nói ^__^.
    1/tính cộng đồng trong ryl rất cao, bằng chứng là tôi thuộc tên và class
    tất cả những nguời trên 3x trong sever zodiac của ryl ( ai hông tin thì tùy ^_^).fan ryl sẵn sàng ngồi bêu xấu nph ở forum ryl và box riêng nhưng không bao giờ vạch áo cho nguời ta xem lưng ở nơi công cộng rất đoàn kết , ks tập thể topic game khác :-*

2/
    mỗi game đều có vẻ đẹp riêng , "đẹp " là 1 cái gì đó mơ hồ lắm, nếu như truớc đây các cụ thích chọn dâu là những nàng " béo tốt đầy sức sống , thắt đáy lưng ong , da bánh mật " thì ngày nay tôi tự thấy mình là đẹp với tiêu chí " nguời dây, chân dài , da trắng như tuyết tóc ép thẳng như dùng bàn là là quần áo ấy "

vậy mỗi nguời có 1 cái nhìn riêng về vẻ đẹp, mình thì mình thấy ryl đẹp 1 cách hổng giống ai nói chung là trong mắt mình nó đẹp 1 cách style !
    3/người việt có tâm lý bầy đàn rất cao, thư hay đi shop thư biết, cứ 1 nguời mua cái gì mở màn là y như rằng 1 đám mua theo mất hết lý trí luôn .( đảm bảo đó bạn thử đi chợ mà xem 2 hàng bán bún giống nhau ngồi cạnh tự dưng 1 hàng hơi đông 1 tí là y như rằng 5 p sau hàng kia ế veo )
    vậy game nào đông thì không chứng tỏ game đó hấp dẫn đuợc bằng tiêu chuẩn "đông"
    game đông chưa chắc đã hay game chán chưa chắc đã giở.

dạ hết ạ đừng ai nói mình nhiều chuyện nhé

mỗi game đều có vẻ đẹp riêng , "đẹp " là 1 cái gì đó mơ hồ lắm, nếu như truớc đây các cụ thích chọn dâu là những nàng " béo tốt đầy sức sống , thắt đáy lưng ong , da bánh mật " thì ngày nay tôi tự thấy mình là đẹp với tiêu chí " nguời dây, chân dài , da trắng như tuyết tóc ép thẳng như dùng bàn là là quần áo ấy "
    đúng mỗi người điều có sự nhìn nhận cái đẹp riêng nên chuyện có người cho ** là đẹp cũng ko hiếm =)) chung ta ko nói đến chuyện này nữa vì nên ko sẽ có tranh luận hình ai đẹp hơn :>>

cái muốn nói ở chí là yếu tố cộng đồng thu hút người chơi chứ ko phải là chuyện tình anh em trong game =)) yếu tố thu hút khách hàng ---> ở đây là người vn ---> chúng ta ko thể đem ra đem ra quảng cáo cho mấy ông 40 tuổi đang đi làm hay bọn trẻ lớp 5,6 chơi l2 hay sr dc và ở chung ta đang nói về game ở vn chúng ta ko thể đem 1 game mà số người kém nhất ra so với những game có sô người chơi gấp 3,4 lần nó và bảo nó là hay nhất dc -___- nói đến đây nhìn lại cái chủ đề topic thì thấy hơi quái .... game hay nhất năm nay sẽ là ........ :--

Trích dẫn Gửi bởi gunzu1806
    ông nói mấy câu này chứng tỏ ông chưa bao giờ chơi ryl mà chỉ nhìn người ta chơi thôi,các chế độ hoàn toàn có thể chỉnh được mà.ông có thể chỉnh không nhìn thất skill của mình đánh và skill của tất cả mọi người.

ông đang nói ông hay nói về bạn ông vậy
    xin lỗi ông nhé... thích vào game ryl pm tui netsun lv 91 nói chuyện cái coi. nó không thích thì mình không giải thích nhiều chứ tắt mấy cái hiệu ứng thì thằng nào chả biết.
    tôi không cày chỉ chơi từ cb lên 7x còn ob lên 9x thôi... chứ cày thì max lv lâu lắm rồi ). còn nếu ông chơi ryl thì biết có đợt x6 rồi lại x10 nhé, xin lỗi hồi đó bận quá nên chỉ cày được 2lv thôi... đồ hơi cùi tí thua về pvp nhưng nếu có đủ pt cũng biết chạy ko đến nỗi chết :>>
    còn nếu ông bảo là ai cũng có thể biết về mấy cái chỉnh hiệu ứng đó thì ông nhầm rồi đó... có người chơi ở nhà máy xịn chả cần phải bỏ ba cái hiệu ứng đó đâu;;>

hỉu được nổi lòng của buf rùi :d
    rylii ko phải là game dỡ nhưng khi vào tay tay của vasc thì mọi chuyện wa' tồi tệ với rylii, nếu nó vào tay của cty khác có lẻ sẽ có tương lai hơn.

ryl sẽ là game hay nhất vì những xì căng đan của nó, đơn giản là quên đóng tiền tên miền ryl.com.vn vụ này thì bó tay hoàn toàn.
    còn như nhận định của mình thì chỉ trong 1 năm nữa thôi ryl sẽ là game hay nhất được việt hóa.
    với nghị định mới của bộ văn hóa thì những game cầy level sẽ yếu thế đi rất nhiều và những game thiên về tính đối kháng sẽ lên ngôi.
    dự đoán 2007 thì ryl và au sẽ lên ngôi đầu bảng tại những game được việt hóa.
    lí do :
    - au là một game giải trí cao, hoàn toàn mang tính chất thư giãn.
    - ryl là một game mang tính đối kháng cao, mang tính chất của một game thủ kén chọn game hay, bảo mật tốt.

hiện tại tất cả những game đã và đang việt hóa tại việt nam thì chưa có game nào đọ được hai game này. ryl sẽ yếu hơn au vì game ryl chọn người chơi chứ người chơi không chọn được nó.

Trích dẫn Gửi bởi fate_
    lineage 2,silkroad,9d để đâu :-- như mọi lần tí nữa sẽ có tranh luận hình em đẹp hơn =))
    với con vga ~128, đời bình bình => ryl,lg,sro,9d thấy xêm xêm.
    qua nhà "đại ca" chuyên buôn hàng thể loại container để "nhìn ngắm và sờ mó" công nghệ cao, con vga không nhớ tên, chỉ nhớ đại khái mà chôm dc con đó về bán đi mua dc con pc tầm trung.
    =>lg chỉ đẹp đến 1 mức độ, 9d cũng thế. sro khá hơn chút nhưng ryl thì card ngon đến đâu hình đẹp đến đó. khi đó nhìn cảnh nền thấy rõ thế nào là cảnh 3d động với cây cỏ đung đưa, ánh sáng + màu sắc thay đổi khi xoay góc nhìn hay thời gian trôi đi, khác xa cảnh nền tĩnh của mấy game kia.
    chết người của ryl là nó ngốn ram kinh dị @__@, đời du học ngồi quán biết bao giờ có con máy ngon ngon mà chơi.

còn chuyện update version thì không nhiều game (như gw là 1 ví dụ) đòi thêm $, chủ yếu là "điều kiện" để up. thời gian cũng là 1 trong những điều kiện :-b , bản quyền đã mua, tập hợp đủ đk để dc up thì sẽ up thôi. phải nói là đến giờ cũng sốt ruột

Trích dẫn Gửi bởi tt4ever
    =>lg chỉ đẹp đến 1 mức độ, 9d cũng thế. sro khá hơn chút nhưng ryl thì card ngon đến đâu hình đẹp đến đó. khi đó nhìn cảnh nền thấy rõ thế nào là cảnh 3d động với cây cỏ đung đưa, ánh sáng + màu sắc thay đổi khi xoay góc nhìn hay thời gian trôi đi, khác xa cảnh nền tĩnh của mấy game kia.
    9d mà cảnh nền tĩnh á? heheh, chắc bạn chơi nhầm game rồi. công nghệ speed tree trong 9d làm tree đẹp dã man luôn. cây rung rinh, cỏ đung đưa, soi cả xuống nước hồ luôn.

sặc nói nghe sợ thế
    mình chơi bản nước ngoài 9d cũng thấy = l2 thui ,đâu ghê đén mức thế
    ^^

http://video.google.com/videoplay?docid=-5995495712786730266

chơi game thì phải thế này mới đáng để chơi chứ !
    đấm đấm dập dập thì chơi cái gì. đánh nhau trên nền nhạc metallica. cả một map là một bản đồ chiến trường rộng lớn.

Trang 33 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 23313233343543 ... CuốiCuối