Trang 4 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 520
    bây giờ các bác có ý kiến game này hay game kia hay, vậy nó hay ở chỗ nào, phân tích hết xem nào. chứ cứ cắm đầu vào chơi, cày level mãi, chán thấy mồ. điệp khúc level level level.

Trích dẫn Gửi bởi huyknight
    ko hẳn ryl đã hơn cltb.bởi vì vẫn còn rất ít người biết đến cltb .còn ở trong mục bình chọn này hầu hết là dân chơi ryl còn cltb chưa ra mắt mà .nếu đã ra mắt thì tui khẳg định 1 điều rằng cltb là 1 game hay nhất năm nay
    - những người vote cho cltb chẳng wa họ chưa chơi qua ryl và họ nghe quảng cáo rầm rộ của cltb thôi; chứ nếu họ đã biết chơi ryl thì đảm họ sẽ khăng định ryl là game hay nhất việt nam luôn chứ chăng phải là hay nhất năm nay; đã có rất nhiều người chơi ryl test cltb và kết quả chung là " o thể bì đc với ryl"

Trích dẫn Gửi bởi thanco
    chẳng lẽ cái con vật (mà tui cho là xấu xí) mà bebuff post ở trang trước là xinh đẹp , là dễ thương nếu vậy tôi xin chào thua , tôi không biết gì . tui công nhận là nó làm kín cho thực tế , cái này rõ ràng là để phù hợp với game ,nhưng tui đang xét về cách vẽ hấp dẫn mắt người chơi , tui nói ra như 1 lời góp ý ( tui nói ra thì nsx nó sửa lại ah ) vậy mà ông nói là tui ko biết gì , tìm tòi được gì mà to tiếng . vậy ông đã tìm tòi được những gì từ game khác để khẳng định chất lượng ryl của ông , còn nếu như chỉ nắm được vài ba game thì đừng nên nói người khác không biết gì .
    tôi thì không dám nói là hiểu biết nhưng hầu như game nào ra ở vietnam tôi cũng đều đã chơi hết nhưng vẫn thích chơi ryl nhất ^_^

@thanco: trông nick quen quen hình như ngày xưa hay ở trong box sro :d

bác đọc từ đầu topic co thấy ai đã ai xỉ vả ai chưa; bác thấy có ai chơi ryl nói xấu game khác trong cái topic này chưa; còn bác 1 người chỉ nhìn vào đồ họa để chơi game như bài phía trên thì tôi o chấp bác ; còn bác nói mọi người tìm hiểu mới đc bình luận thế bác có thấy ai chơi ryl bình luận về cltb khi họ chưa biết cái game đó chưa; bác o biết tí gì về ryl đã vào bình luận ; trong khi nhiều người chơi ryl biết rất rõ về game khác cũng o dám bình luận gì trong topic này; potay.com.vn
    xỉ vả nè :

đúng là con gà. tôi chơi vô số game nhưng thật sự thấy ryl là game thật sự game nhất. khó nói rõ ý nhưng thật sự gamer mà không chơi ryl thì đừng tự xưng gamer.

ờ... vào sỉ vả thằng ku kia tí. không biết gì mà dám nói game play chán òm ặc ặc ( túm tóc tạt tai tát tới tấp )
    cái gì tui thấy thì tui nói cái đó ,bác thấy tui chê gameplay của ryl chưa , cái gì tui chưa rờ tới thì tui ko bình loạn cái đó, còn hình ảnh là cái đầu tiên đập vào mắt tui , thì tui nói về cái tui nhìn thấy (chứ không phải nghe). có vậy thuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trích dẫn Gửi bởi thanco
    sau hơn 1 tuần lực lượng quan bcu không thể kháng cự nổi bên ani , 2/3 dân cbkg khoái bên ani hơn , cho nên tập trung hết sang bên ani , xin thưa là khi lực lượng 2 bên chệnh lệch lớn như vậy dẫn tới việc luyện lv của 1 bên bị chặn lại .tất cả những nv 4x đều gặp phải vấn đề không có chỗ luyện do bị quân khác chiếm , ai có thể chịu đựng được việc chèn ép đến mức không có chỗ luyện , 1 tuần mà không nên nổi 10% không vì chiến tranh liên miên .
    các bác khoái ryl thì tui giả sử thế này : 2 quốc gia có thể đánh nhau mà không mất gì , mà lại lên điểm danh vọng , tuy nhiên gm chỉ cho 1 vùng đất để luyện lv --> tranh chấp bãi luyện của 2 quốc gia , và khi đó human với số lượng quân đông gấp đôi quyết độc quyền bãi luyện , akkan bị ép không có bãi luyện ,trong khi đó human lv càng tăng , càng đông , akkan liệu có muốn chơi tiếp không ? và một số akkan chuyển sang human để dễ thở hơn --> akkan 1 phần bỏ , 1 phần chuyển sang human --> human không có lực lượng akkan để tranh chấp , không có mục tiêu gì hết , chỉ biết cầy lv ---> có muốn bỏ không
    bác o biết 1 tý gì về tình hình ryl bây giờ; o biết thì đừng bình luận,tôi o muốn cãi nhau với bạn nũa; chúng ta o bình luận về ryl hay gì nũa vì đây là topic để mọi người ra lựa chọn của mình; chúng ta hãy để mọi người tự nhận xét

Trích dẫn Gửi bởi thanco
    sau hơn 1 tuần lực lượng quan bcu không thể kháng cự nổi bên ani , 2/3 dân cbkg khoái bên ani hơn , cho nên tập trung hết sang bên ani , xin thưa là khi lực lượng 2 bên chệnh lệch lớn như vậy dẫn tới việc luyện lv của 1 bên bị chặn lại .tất cả những nv 4x đều gặp phải vấn đề không có chỗ luyện do bị quân khác chiếm , ai có thể chịu đựng được việc chèn ép đến mức không có chỗ luyện , 1 tuần mà không nên nổi 10% không vì chiến tranh liên miên .
    các bác khoái ryl thì tui giả sử thế này : 2 quốc gia có thể đánh nhau mà không mất gì , mà lại lên điểm danh vọng , tuy nhiên gm chỉ cho 1 vùng đất để luyện lv --> tranh chấp bãi luyện của 2 quốc gia , và khi đó human với số lượng quân đông gấp đôi quyết độc quyền bãi luyện , akkan bị ép không có bãi luyện ,trong khi đó human lv càng tăng , càng đông , akkan liệu có muốn chơi tiếp không ? và một số akkan chuyển sang human để dễ thở hơn --> akkan 1 phần bỏ , 1 phần chuyển sang human --> human không có lực lượng akkan để tranh chấp , không có mục tiêu gì hết , chỉ biết cầy lv ---> có muốn bỏ không
    cbkg ko có chuyện 1 đánh 2 nhưng ryl hiện đang có nè. ryl hay là ở chỗ chiến thuật tốt, kỉ luật tốt, kỹ năng phối hợp tốt có thể đem ít chống lại nhiều. cái đó binh pháp gọi là "binh quý hồ tinh bất quý hồ đa". bạn nói đến đây thực sự mình thấy bạn chưa biết gì nhiều về các go ==> lấy gì mà bàn luận nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi thanco
    các bác có đọc thấy chữ gì đó không , tui là người không biết gì nên đã nói là giả sử ,các bác hiểu chưa, tui giả sử human áp đảo đó mà ,giả sử human toàn pro , giả sử akkan toàn gà như tui . hy vọng ko bị hiểu lầm nữa ,giả sử cũng chỉ là giả sử , có thể là có thật , nhưng cũng có thể là sai, cám ơn đã cho em câu bài
    chuyện này đã từng xảy ra. kịch bản human đông gấp 3 và hoàn toàn chiếm map để train đã có rồi, nhưng bọn tôi không phải những người vì thế mà bỏ game nên akkan vẫn tiếp tục phát triển. nhưng bọn tôi vẫn không chơi nổi cái trò cbkg của bác đến 4x . không hiểu tại sao nhi :-?

rất đơn giản : những trận chiến của cbkg rất căng thẳng , với cách điều khiển như cbkg không phải người nào cũng chịu nổi ( có người còn chóng mặt buồn nôn mà ) với mật độ chiến tranh trung bình 6h/ngày ,liên tục căng thăng dễ khiến người chơi mệt mỏi và chán chường mặc dù vào trận ai cũng hưng phấn ,còn đối với những người không đi war thì việc train lv khá nhàm chán , và mỏi mắt nữa .cái gì quá bao giờ cũng chán .chơi game ko điều độ có hại cho sức khỏe , 1 ngày chơi 5h , 3h đi train , 2h đi war , bác sẽ cảm thấy thú vị . còn tui cũng có thời gian rủ cả quán chơi ryl của bác đấy chứ ,hồi nó bắt đầu ob ấy , hôm đó còn chờ đến đêm down bản patch về chơi nhưng chả hiểu sao chơi được 2 hay 3 hôm là cả lũ bỏ hết , tui cũng bỏ theo ,chơi 1 mình chán lắm .

Trích dẫn Gửi bởi fireghos1994
    em hi vọng 9d sẽ là game hay nhất trong năm nay.ryl hình đẹp nhưng gameplay chán.
    anh về nấu cơm cho em để em còn chơi ryl chứ, may mà anh ko chơi ryl, chư chơi thì "vợ chồng" mình ai nấu cơm, ai trông con, hí hí, (nói nhỏ với các anh: may mà chồng em kô biết gì về ryl......)

ông có thể chơi cbkg 17/24 không hả thanco . ông mà chơi được tôi vái ông là sư phụ tôi ngồi train và wn của cbkg 1 ngày có 6 tiếng là thấy chán ngấy nó rồi giờ đang qua chơi navygame

Trang 4 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối