Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 102
    Trích dẫn Gửi bởi conthoconvoi
    hơn 200 người bầu cho sro nhưng thực ra chỉ có vài người bầu còn các fan sro chơi rất fro 1 người lập nhiều nick để vote cho sro

_no13_ :19baif viết _revolution :10 baiviet : [killua], : 33 bai viet zxtrienthuxz:0 bai viet .zodiac:28 bài viết ; zer_o_0: 0 bai viết
    zenki89:6 bài viết: xyz158 : 7 bai viết .***size: 0 bài viết .xiahoudun:3 bài viết .xà tinh: 7 bài viết .whyill: 1 bài viết .v_i_p: 4 bài viết .vodanhcy : 0 bài viết .vietwifi : 19 bài viết .vietint: `1 bài viết . vietbenh : 0 bài viết
    vaanre; 33 bài viết
    . unholy182 : 0 bài viết : umbala1922 : 0 bài viết uithemoon: 20 bài viết tungyk: 17 bài viết : tuangiang 316 bài viết :tuanconst: 0 bài viết .tuanbo189:0 bài viết truong_3_phong : 1 bài viết trungdaibang
    : 9 bài viết truecandy: 5 bài viết tokage:4 bài viết tkikit: 412 bài viết
    thutoi:0 bài viết .thitchohanoi :24 bài viết thichthichieu20: 0 bài viếtthi3fmast3r : 0 bài viết

tui chỉ có thời gian khảo sát 35 người cuối cùng vote cho sro nhưng trong đó có 10 cái nick 0 có bài viết nào và rất nhiều các nick chỉ có 1 bài viết
    100% đây là do gm sro hay một số fan sro lập nick để vote cho sro với một mục đích gì đó chắc chắn là không tốt đẹp tí gì . thử hỏi nếu tôi đủ thời gian kiểm tra hơn 200 cái nick kia thì thử hỏi sẽ có bao nhiêu nick như thế ?, chắc chắn con số đó sẽ hơn 100 cái nick đểu : được lập ra chỉ với mục đích đen tối nào đó
    thử hỏi mọi người rằng sro có xứng đáng là game được nhiều vote nhất không và các fan sro không cảm thấy cắn rứt lương tâm khi làm thế à
    một điều lữa là các vote của game khác điển hình như cltb , mu , ptv , l2 ko có tình trạng một người lập nhiều nick để vote cho game của mình : nếu ai ko tin có thể vào kiểm tra tất cả những gì tôi nói : < tôi chỉ nói sự thât>
    lolz, kiểm tra 35 người --->có 10 người, kiểm tra 200 người chắc chắn có hơn 100 <----logic kiểu gi` thế này o_o =))
    còn` câu hỏi liệu sro có xứng đáng ko????, thì cái này ko phải nói, sro hoàn toàn xứng đáng là 1 game hay nhất cho đến nay, thử hỏi, game nào có bản quyền vượt được sro?

Trích dẫn Gửi bởi kojjiro
    vinagame nó nhiều trò lắm, đến 1 người "đức cao vọng trọng" như thạch sanh còn bị nó làm cho thoái hóa biến chất để rồi tham gia vào các cuộc tranh luận vô bổ cơ mà=)) sorry ts nhé, just for fun
    xem sơ qua cách viết văn có thể thấy bác là người có ăn, có học, chữ nghĩa đầy bụng .. tuy nhiên nhìn kỹ lại thì bác rất giống "nhạc bất quần". bác ra đường bác đánh vô mặt người ta một cái rồi sau đó nói sorry, just for fun .. hài nhỉ? nói thật là bác thạchsanh cực kỳ kém may mắn khi bị một kẻ như bác "để ý" đến. kém may mắn cực kỳ ...

thế hóa ra sro đc bình chọn nhiều là vì có một số người clone sao ? ai thế nhỉ, bạn nào phát hiện ra cái sự thật nhớn này cho tớ biết vài người để tớ tìm cách hỏi thẳng xem =))

còn cái chuyện nick 0 bài viết vào vote ... nói thật nhé, nếu cái poll còn hoạt động, tớ hứa là ngày mai tớ kéo nguyên cả friendlist trong nhóm chơi sro mà tớ quen vào tạo nick mới vote liền ... vì sao hả, ko phải ăn gian ... đơn giản là vì họ cũng chơi và họ cũng yêu sro, họ cũng là gamer ==> họ có quyền vote !

nếu chỉ nhìn mấy cái nick 0 bài viết để đặt điều lung tung, oài sao phải khổ thế làm gì =))

phải chăng có người ghen ghét với lượng phiếu bầu của sro ) phải ko anh em nhỉ :-j sao lại có mấy người xấu bụng thế không biết [-(

sự thật là sự thật : rõ ràng hôm tôi chơi dota bên sever euro ông pro ngồi bên cạnh lập liền một cái nick rồi vào vote cho sro , rồi sau đó khoảng 30 phút ông ta lại lập một cái nick lữa vote cho sro :
    mình thấy kỳ kỳ lên chú ý thôi , vì không nghĩ rằng người ta lại khổ như thế:
    mà cả quán tui chẳng ai quan tâm đâu vì ở đấy có ai chơi skill road đâu
    nhưng ổng ta ngồi cạnh tui làm tui tò mò

cái chuyện đó là trực tiếp tôi chứng kiến : nếu có động chạm gì mấy ban sro : thì bỏ qua cho mình
    tôi cũng đã ngồi cạnh người chơi 9d nè bạn ơi. hôm đó ngồi chơi ptv thấy người đó tạo liên một loạt nick sau đó chờ kích hoạt vote cho 9d mà sao cái người đó phải khổ sở thế nhỉ? mà quán tôi chơi có ai chơi 9d đâu cơ chứ. nhưng khổ nỗi ông ta ngồi cạnh tôi làm tôi tò mò.
    cái chuyện đó là trực tiếp tôi chứng kiến: nếu có động chạm đến mấy bạn 9d thì bỏ qua cho mình nhé

Trích dẫn Gửi bởi bcsvn
    oa oa, mấy ngày được nghỉ ) đi nghỉ mát về thấy vui quá, lên forum gamethu thấy các bác cãi nhau nhiều quá.

việc gì phải khổ thế, người ta nghĩ gì mặc người ta ). mình quang minh chính đại mà \:d/ $-).

game srovn hình như sắp ob rồi đó :d, có thấy thông báo các chức năng mới không. ) full à :d vui quá
    hic vụt phát update full thì sướng quá, ông ở đấy mơ đi ông ơi =)) có thông báo update nhưng chưa biết khi nào update, mà chắc cũng chưa up full đc, mới ob mà

@moibibaned: có ai rủ quán game của bạn chơi đâu =))

Trích dẫn Gửi bởi xamxi
    xem sơ qua cách viết văn có thể thấy bác là người có ăn, có học, chữ nghĩa đầy bụng .. tuy nhiên nhìn kỹ lại thì bác rất giống "nhạc bất quần". bác ra đường bác đánh vô mặt người ta một cái rồi sau đó nói sorry, just for fun .. hài nhỉ? nói thật là bác thạchsanh cực kỳ kém may mắn khi bị một kẻ như bác "để ý" đến. kém may mắn cực kỳ ...
    thật ra là may mắn đấy chứ, bác cứ thử hỏi ts xem là biết. dạo này bác ts ít tham gia vào những cuộc tranh cãi này là vì tôi đã post bài nhận xét về bác ấy đấy. bác ấy còn post lời xin lỗi nữa cơ, và còn edit lại những gì không hay khi cãi nhau nữa đấy. bác cứ tìm những bài tôi viết là thấy liền.

còn về nhạc bất quần, huhu, tôi cũng ghét thằng này lắm, bây giờ bác ghép nó cho tôi thì khổ cho tôi quá. tôi mới là người kém may mắn khi bị 1 kẻ như bác " để ý" tới=)) =))

Trích dẫn Gửi bởi hydragon
    chính xác là thế, đã ko hoạt động ở game thủ thì ko nên tham gia vào các hoạt động ở đây cũng như vote bài, bác có biết tại sao các vị khách ghé qua forum game thủ mà admin lại hạn chế quyền post bài, tham gia bình chọn và gửi thư ko. bản thân tôi cũng từng ghé qua khá nhiều forum, ví dụ như tôi cũng thường lui tới gamevn, nhưng chỉ là qua để tìm faq mà thôi, vì vậy dù có có gặp qua 1 cái bình chọn nào có liên quan đến game tôi thích thì tôi cũng ko bao giờ tạo 1 nick mới chỉ để vào vote 1 cái rồi thôi, vì đó là lòng tự trọng của tôi.
    sai rồi hydragon, tại sao họ không có quyền ? họ không phải là member của ************ phải ko ? nhưng họ là những người chơi games, nếu như mục đích cuộc bình chọn chỉ giới hạn trong phạm vi member của ************ thì lại khác, nhưng ko có giới hạn nào ở đây hết và phạm vi càng rộng thì càng thể hiện đc nhiều ! bởi vì thế nên họ có quyền !

cuối cùng, dù có những trò lố bịch đến thế nào chăng nữa, vẫn có rất nhiều người yêu mến sro ! tình cảm của họ dành cho sro cũng chẳng thể vì thế này hay thế khác mà thay đổi ... những ng đã chơi sro đã có những kỷ niệm khó quên với nó sẽ hiểu !

Trích dẫn Gửi bởi darknights
    vấn đề ở đây không nằm ở gamer mà nằm ở các nhà phát hành, nếu đọc từ đầu các bạn có thể thấy chính cả fan sro cũng thừa nhận rằng có đường link yêu cầu ng ta vào đây bỏ phiếu.

qua đó thấy rằng: thứ nhất vdc-net2e quá sợ ************, hễ có chuyện gì bên này là họ nhào vào ẩu đả không biết phải trái, thứ hai vdc-net2e không tự tin với công việc kinh doanh của mình, chỉ vì một topic nhỏ như con thỏ mà họ cũng lo ngay ngáy như công ty sắp đổ đến nơi, thứ ba là họ còn quá non nớt trên các diễn đàn, họ càng lao vào ẩu đả thì cái xấu của họ càng lòi ra do nhiều nguồn thông tin từ game thủ mang lại, họ sẽ không thể bịt miệng đc tất cả game thủ.

gửi các mod và bqt: hãy đừng để một vài ng bên vdc-net2e làm loạn diễn đàn gamethu, không mọi gamer lại hiểu đây là sân sau của vdc-net2e, ở đây các mod đã để các bài của fan sro lăng mạ hay đả kích một cách thái quá các fan của ************, không hiểu có truyện gì trong này không.
    haha! bác này lại lôi cả nhà phát hành vào đây, gây ra sự sai lệch trong chủ đề đang bàn luận! rồi ngồi đó suy diễn tưởng như thông thao lắm! rồi tổng kết lại là vài người bên vdc qua đây làm loạn!
    tôi nói rồi! không cần thiết phải cay cú khi mà cltb được ít người yêu mến hơn , vì nó mới ra bản cb, trong khi cdtl đã ra bản pre ob. việc cdtl có nhiều fan hơn phải nói từ hồi bản inter! vậy có gì phải thắc mắc! các gamer vào ************ chủ yếu đọc bài! viết bài thì hãn hữu lắm! chỉ khi nào thấy ngứa mắt quá mới viết bài thôi!

đừng có nói những câu cao ngạo như thế dn à?
    họ lao vào ẩu đả với ai sao bạn không nói luôn đi, với fan của 9d hay với bạn - ngài darknight thông thái?
    bạn phải tự trách mình mới phải chứ?
    chính bạn là người lăng mạ sro fan trước cơ mà. bạn thử hỏi lại những người đã đọc topic đó mà xem?
    cá nhân tôi đã thấy bạn nhục mạ (mong mod cho mình dùng từ này) fan sro là ** giáo dục, xúc phạm nhân viên ctyvdc-net2e nhiều lần. những cái này mod đã kịp sửa rồi, nhưng bạn có thể nhởn nhơ như không thế được thì... tôi không muốn nói nữa
    ban đầu khi mới lập topic (khi đó tui còn chưa đăng ký nick này cơ), 9d thắng thế bạn đã không ngần ngại khiêu khích những người chơi sro. đến khi họ vào vote thì bạn lại không hài lòng với kết quả và to tiếng lăng mạ họ...
    kết quả là bây giờ - một trận chiến lộn xộn đến kinh hoàng đang diễn ra...
    bạn không bao giờ nhìn lại mình? chỉ biết chỉ trích, chỉ trích mãi thể thôi ư?

cái này gọi là cây cao thì đón gió đó mà , có gì lạ đâu . cái lạ là tai sao những người lập topic kiểu này vẫn cứ nhỡn nhơ, và nhưỡng topic này vẫn được đăn tải . mình bắt đầu thấy chán diễn đàn game thu rùi .

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối