Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 102
    Trích dẫn Gửi bởi conthoconvoi
    hơn 200 người bầu cho sro nhưng thực ra chỉ có vài người bầu còn các fan sro chơi rất fro 1 người lập nhiều nick để vote cho sro

_no13_ :19baif viết _revolution :10 baiviet : [killua], : 33 bai viet zxtrienthuxz:0 bai viet .zodiac:28 bài viết ; zer_o_0: 0 bai viết
    zenki89:6 bài viết: xyz158 : 7 bai viết .***size: 0 bài viết .xiahoudun:3 bài viết .xà tinh: 7 bài viết .whyill: 1 bài viết .v_i_p: 4 bài viết .vodanhcy : 0 bài viết .vietwifi : 19 bài viết .vietint: `1 bài viết . vietbenh : 0 bài viết
    vaanre; 33 bài viết
    . unholy182 : 0 bài viết : umbala1922 : 0 bài viết uithemoon: 20 bài viết tungyk: 17 bài viết : tuangiang 316 bài viết :tuanconst: 0 bài viết .tuanbo189:0 bài viết truong_3_phong : 1 bài viết trungdaibang
    : 9 bài viết truecandy: 5 bài viết tokage:4 bài viết tkikit: 412 bài viết
    thutoi:0 bài viết .thitchohanoi :24 bài viết thichthichieu20: 0 bài viếtthi3fmast3r : 0 bài viết

tui chỉ có thời gian khảo sát 35 người cuối cùng vote cho sro nhưng trong đó có 10 cái nick 0 có bài viết nào và rất nhiều các nick chỉ có 1 bài viết
    100% đây là do gm sro hay một số fan sro lập nick để vote cho sro với một mục đích gì đó chắc chắn là không tốt đẹp tí gì . thử hỏi nếu tôi đủ thời gian kiểm tra hơn 200 cái nick kia thì thử hỏi sẽ có bao nhiêu nick như thế ?, chắc chắn con số đó sẽ hơn 100 cái nick đểu : được lập ra chỉ với mục đích đen tối nào đó
    thử hỏi mọi người rằng sro có xứng đáng là game được nhiều vote nhất không và các fan sro không cảm thấy cắn rứt lương tâm khi làm thế à
    một điều lữa là các vote của game khác điển hình như cltb , mu , ptv , l2 ko có tình trạng một người lập nhiều nick để vote cho game của mình : nếu ai ko tin có thể vào kiểm tra tất cả những gì tôi nói : < tôi chỉ nói sự thât>
    vớ vẫn , này nhé tôi ở đây game nào tôi cũng chơi cả , mu cũng đã chơi lv 290+ đã nghĩ lâu ời , hero online lv 5x , sro thì 2x , starcraft online , thông tin này thật hay của b5n bịa ra vậy mà nè bây giờ cho dù mem của sro của spam hay ko cũng ko quan trọng cãi nhau được gì nè , có nên ko bầu chọn cho ai có quan trọn ko , gamethu,net là để mọi người trao đổi kinh nghiệm ,giao lưu , học hỏi nhưng điều mới những điều chưa biết , tìm kiếm thông tin về các game mới , bạn ko đóng góp thì thôi chứ lại đi nói này nói nọ làm các mem choảng mòm nhau như thế hay lắm ah , bây giờ mu được bầu nhiều hay sro được bầu nhiều cũng có sao đâu quan trọng là tất cả các mem ở đây vui vẻ cùng 4room thôi mu được bầu nhiều hay sro được bầu nhiều thì giữa member của 2 bên có được mập thêm kí lô nào ko:-? nếu có tôi cũng muốn spam lắm , tại nhà tôi nghèo nên tôi ốm teo à cần mập lắm .
    còn mấy người ko bít gì mà vào đây này nọ theo chiều gió của người khác chi vậy có bít chính xác chưa mà vào đây nói thế:
    đây ko phải là tôi bênh cho sro bên nào cũng vậy cả người vn cả mà ăn thua nhau chi "gà cùng 1 mẹ chớ hoài choảng nhau mà":d

thực sự là rất buồn về hành vi của các fan sro. các bạn có thực sự phải làm thế không, hỡi các fan của silkroad ???

tôi đã cố gắng tìm hiểu để vớt vát cho một game mà tôi thích nhưng sự thật quá phũ phàng. các nick mà bạn nêu ra đều được đăng ký vào tháng 9, tức là sau thời gian mà topic bình chọn được lập ra vào tháng 7-2006. điều đó bác bỏ lập luận của tôi cho rằng diễn đàn có gần 100.000 thành viên, chắc số lượng member có 0 bài viết không phải là ít. trong khi đó số lượng người bình chọn cho 9d thì tôi chưa click vào ai là người có 0 bài viết và đăng ký sau ngày 24-7 cả. rất đáng tiếc, đúng là khi bình chọn đó ra đời, tỷ lệ bình chọn thay đổi rất bất ngờ.

có một điều tôi muốn nói với các bạn hơn là hiện nay đại sảnh chung của game thủ đàn đã trở thành một bãi chiến trường thật sự ,nơi tranh cãi đả kích của các gamer thuộc các game khác nhau (mà cụ thể là 9d và silkroad) với những lỡi lẽ gay gắt và không lấy gì làm lịch sự. các bạn làm ơn ngừng lại được không ? tôi biết tôi chẳng là cái thá gì, mod thì không, thánh hiền cũng chẳng phải mà lại khuyên can điều đó với các bạn. vì thực ra tôi thấy việc các bạn làm thật vô nghĩa, vô vị và tầm thường. ai cũng muốn game mình chơi cũng đông người để còn vui vẻ thích thú, chứ làm gì ai muốn cô độc với một game mà mình biết. nhưng cũng đừng vì thế mà các bạn buông lời chế giễu các game khác, hay bới lông tìm vết để nói những cái xấu của họ. để rồi từ đó chúng ta tự tạo ra một sự cay cú, bất hòa, bè phái, mất đoàn kết. đấy
    đâu phải là mục đích chúng ta tham gia diễn đàn game thủ. chúng ta ở đây là để kết bạn và học hỏi, giao lưu cơ mà.
    tôi ko bênh ai cả đúng thì bênh thôi à , sai thì bênh luôn oác nhầm ko bênh ^^ hihihi mong là topic này kết thúc tại đây đừng choảng nhau nữa chẳng ai có lợi.:d

close

thêm bới lông tìm vết nữa !!

nhân tiện bới lông tìm vết xin tặng các bác 1 bức ảnh cho vui =)) =))

hay là do máy nhà em bị lag o_o (mặc dù lúc đầu không tin vào mắt mình nhưng đã refresh lại cả chục lần rồi) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi phuongdiconuong
    http://i80.photobucket.com/albums/j165/hanhtiendethuong/sosanh.jpg
    không cần phải dài dòng lê thê. các bạn hãy nhìn vào sự so sánh giữa 2 game sẽ thấy rõ sự khác biệt vì thế việc sro được bình chọn nhiều hơn là hoàn toàn hợp lý và tôi lại đặt câu hỏi với số lượng view ít thế này thì fan 9d có phải là những người tạo clone bầu chọn mà không lại fan sro nên vào đây chửi fan sro là gian lận hay không?
    bạn ơi cái 9d của bạn nêu ra nó là 1 box của gamethu, còn cái kia là website của sro, khác nhau mà bạn sao có thể đem ra so sánh được.

còn chúng ta không nên vì chuyện của một số người cá biệt mà đổi thừa cho người của sro tạo clone để poll hay người của vng bôi xấu sro, họ là người của ai không lẽ họ nói cho các bạn biết hay nói cho tôi biết được sao? nhưng dẫu sao những trường hợp này và tương tự chỉ nhằm mục đích các nhân và làm cho các gamer bất hòa với nhau thôi chứ không đem lại lợi ích nào cho gamer cả ! các bạn nên bình tĩnh không nên nóng nảy tránh tình trạng đả kích lẫn nhau.

nên chấm dứt tranh cãi đi, 1 game hay hoạc dở thì dù có dùng bao nhiêu clone vote cho cũng vẫn là thế. việc nick có 0 bài viết vào vote thì tùy mỗi người suy nghĩ có phải clone hay ko. còn đây là ý kiến của tôi: 1 số người ở đây biện hộ rằng những nick 0 bài viết đó là nick của người khác do ko hoạt động ở forum này nên ko có bài viết, vậy ko có hoạt động bên đây thì sao biết có cái poll đó, mà ko hoạt động ở đây thì vào đây tham gia vote làm gì ?

Trích dẫn Gửi bởi hydragon
    nên chấm dứt tranh cãi đi, 1 game hay hoạc dở thì dù có dùng bao nhiêu clone vote cho cũng vẫn là thế. việc nick có 0 bài viết vào vote thì tùy mỗi người suy nghĩ có phải clone hay ko. còn đây là ý kiến của tôi: 1 số người ở đây biện hộ rằng những nick 0 bài viết đó là nick của người khác do ko hoạt động ở forum này nên ko có bài viết, vậy ko có hoạt động bên đây thì sao biết có cái poll đó, mà ko hoạt động ở đây thì vào đây tham gia vote làm gì ?
    không hoạt động ở đây nhưng hoạt động trên conduongtolua.com.vn và bên đó thì anh em nó kêu gọi nhau sang ủng hộ sro ầm ầm kìa =))

không hoạt động ở đây nhưng họ yêu thích sro nên họ sang góp phiếu ủng hộ cho cái game mà họ yêu thích ^^ !

còn tranh cãi, ba cái vụ này đầu têu do đâu ? fan sro chăng ? vì sao trên 4rum hiện giờ sro trở thành tâm điểm cho những cuộc đả kích ? chẳng lẽ vì fan của sro muốn thế àh ?

sao lại phải đem ra tranh cãi chuyện này nhỉ. mỗi game đều có cái hay riêng và đều có những fan riêng. nếu như mọi người cho rằng cdtl không thể có được nhiều người vote hơn 9d được đến như vậy trước tiên phải dựa vào một số yếu tố khác để xem lượng vote đó liệu có đúng không. chúng ta cũng không thể nào biết được lượng vote cho các game là đúng hay sai. các bạn có thể hình dung nhé, game cdtl được biết đến cách đây bao lâu rồi (theo tôi là khoảng 1 năm rồi và con số được biết đến cũng như đã chơi isro không phải là nhỏ) và con số người đã chơi isro và sro của các nước là rât nhiều (không xác định được số lượng) còn 9d thì sao? liệu đã ai biết đến và chơi được 9d khoảng 1 năm chưa? hay chỉ khi vina game thông báo và tuyển tester (được khoảng 200 người test) còn lại chỉ biết được qua những bộ phim, những hình ảnh giới thiệu? mà một gamer khi vote phiếu cho 1 game là dựa vào các yếu tố như: nội dung game, đồ họa game, và cách xây dựng game. vậy cho mình hỏi liệu đã được khoảng 2000 người chơi 9d chưa? nếu chưa chơi 9d thì khả năng vote phiếu cho game này ko thể chiếm đa số được. còn sro thì khác nên con số đó cũng không hẳn là không đúng, vì mọi người thích game nào thì mới chơi game đó và vote cho game đó, còn không chơi thì không thích và không vote (bảo tôi vote cho vltk thì chắc đợi tôi nằm xuống đã). nên đừng nên đem việc này ra để tranh cãi nữa, nhàm lắm.

tôi ko phải là fan của 9d . tôi chẳng gen ăn tức ở làm gì : chỉ thấy cái gì đúng thì nói : và đúng là:chính xác là tôi tận mắt nhìn thấy 1 người sro lập 2 nick : để vote
    sro mà bình chọn một cách trong sạch thì chẳng vào đây tranh cãu làm gì

chính xác là tôi tận mắt nhìn thấy 1 người sro lập 2 nick : để vote
    sặc , tui cũng thấy 1 thằng lập 2 nick vote cho cltb bá vậy ? ai đi chứng minh dùm chuyện này đê.

chủ topic này ngố quá !

trước hết tôi xin nhắc mọi người ở đây biết rằng tôi ko chơi cửu long tranh bá lẫn con đường tơ lụa, tôi chỉ vào bình phẩm mấy cái nick 0 bài viết mà thôi.

Trích dẫn Gửi bởi kalter
    sai rồi hydragon, tại sao họ không có quyền ? họ không phải là member của ************ phải ko ? nhưng họ là những người chơi games, nếu như mục đích cuộc bình chọn chỉ giới hạn trong phạm vi member của ************ thì lại khác, nhưng ko có giới hạn nào ở đây hết và phạm vi càng rộng thì càng thể hiện đc nhiều ! bởi vì thế nên họ có quyền !

cuối cùng, dù có những trò lố bịch đến thế nào chăng nữa, vẫn có rất nhiều người yêu mến sro ! tình cảm của họ dành cho sro cũng chẳng thể vì thế này hay thế khác mà thay đổi ... những ng đã chơi sro đã có những kỷ niệm khó quên với nó sẽ hiểu !
    tui ko nói là họ ko có quyền, nhưng đã ko phải là thành viên của game thủ thì ko nên tham gia vote làm gì để người khác lấy cái cớ đó đổ cho là clone nick. giống như đâu ai cấm tui ko đc vote bên gamevn, chỉ là tôi thấy mình ko tham gia bên đó nên ko đủ tư cách tham gia vote mà thôi.
    tại sao gamer khác ko cổ động mọi người bên forum khác qua đây ủng hộ, lập hàng trăm nick 0 bài viết vào vote, mà lại chỉ có sro, mà tại sao lại là forum game thủ, còn có rất nhiều forum game khác mà. gamer của sro lại ham ăn thua đến thế sao, phải kéo toàn bộ anh em bên forum sro lận à ?

Trích dẫn Gửi bởi hydragon
    trước hết tôi xin nhắc mọi người ở đây biết rằng tôi ko chơi cửu long tranh bá lẫn con đường tơ lụa, tôi chỉ vào bình phẩm mấy cái nick 0 bài viết mà thôi.

tui ko nói là họ ko có quyền, nhưng đã ko phải là thành viên của game thủ thì ko nên tham gia vote làm gì để người khác lấy cái cớ đó đổ cho là clone nick. giống như đâu ai cấm tui ko đc vote bên gamevn, chỉ là tôi thấy mình ko tham gia bên đó nên ko đủ tư cách tham gia vote mà thôi.
    tại sao gamer khác ko cổ động mọi người bên forum khác qua đây ủng hộ, lập hàng trăm nick 0 bài viết vào vote, mà lại chỉ có sro, mà tại sao lại là forum game thủ, còn có rất nhiều forum game khác mà. gamer của sro lại ham ăn thua đến thế sao, phải kéo toàn bộ anh em bên forum sro lận à ?
    mục đích của cái poll là j? người lập ra nó muốn lấy ý kiến của đông đảo cộng đồng gamer, hay chỉ restrict là member của gamethu thôi.
    thông thường thì 1 cái poll cần càng nhiều ý kiến càng tốt.

Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối