Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 129
    nếu như bạn ko nói đụng chạm đến người khác thì việc gỉphai tốn công lên ngồi post bài cơ chứ,mà hình như vietnam006 viết mà ko biết mình đã viết cái gì thì phải,nếu muốn gì thì nói rõ ràng ra cho tụi này cùng nghe,đừng có đánh trống lảng vụ bán đồ của sro,cả bản global và bản vn đều như nhau cả và bạn là người phát pháo khơi mào trước giờ nói không cần bàn tới là sao.
    đừng vì mình có điểm thưởng thì giở giọng như thế,làm thế là tự hạ thấp mình đấy

mấy pa thiếu mục bình chọn cho au roài. bây giờ au đã vượt mặt vltk với tổng số acc active(có thực sự chơi game) là trên 2m (thằng vtc nó nói thế) nên trở thành tiêu điểm chì có thể là thằng này event liên tục +1 chương trình trên vtc5 về game (cùng của vtc thì dại gì ko quảng cáo cho nhau) chắc chắn bạn sẽ nghe nhìu về nó trong năm nay đó. đặc biệt là mấy girl khoái cái au này nên em cũng phải chơi thoai ko mât công thằng nào đó cướp vợ em mất.

Trích dẫn Gửi bởi fairyoo
    mấy pa thiếu mục bình chọn cho au roài. bây giờ au đã vượt mặt vltk với tổng số acc active(có thực sự chơi game) là trên 2m (thằng vtc nó nói thế) nên trở thành tiêu điểm chì có thể là thằng này event liên tục +1 chương trình trên vtc5 về game (cùng của vtc thì dại gì ko quảng cáo cho nhau) chắc chắn bạn sẽ nghe nhìu về nó trong năm nay đó. đặc biệt là mấy girl khoái cái au này nên em cũng phải chơi thoai ko mât công thằng nào đó cướp vợ em mất.
    bạn có thể cho tôi biết vtc tuyên bố như vậy khi nào và ở đâu không? theo thông tin tôi biết hiện tại vltk vẫn đứng đầu trong các go (tuy rằng khoảng cách không còn xa như xưa) về số acc đang sử dụng.

oạch, rốt cuộc vẫn chơi ryl :-*

cửu long chưa có cơ hội thử qua, xin mỗi vé ob mà chưa thấy có, email của em có trong này rùi, dành cho smod coi, người khác coi linh tinh tán hoài.

võ lâm đã từng cày... cày: 1 nga my rất đáng yêu, chưa có chồng nên... cày thêm một anh ma nhẫn, nhiều xiền, đẹp trai, săn boss cực khủng,... cuộc sống của 2 vợ chồng vui vẻ, hạnh phúc. sáng ngắm phong cảnh hoa sơn, chiều luyện công trên dược vương 4, chiều tối ngắm mây bay nơi giang tân thôn, kỷ niệm thật đẹp và êm đềm cho tới ngày... chia tay. sơn hà xã tắc không phải là một thứ thực sự hấp dẫn.

hiệp khách, cách chơi đơn giản quá. về khoản click chuột còn thua võ lâm. oánh mèo, cóc, chó,... nghỉ mất sức.

sroad, cách chơi ko hơn hiệp khách là bao. click chuột cũng ko ổn lắm. được mỗi cái hay trong chuyện đi buôn, đi cướp hàng,...

audition được mỗi nhạc, nhưng nghe hoài cũng thấy... chán. nhảy theo điệu nhạc với nhảy theo kiểu mario đâu có khác nhau là bao. thích thì lên lên xuống xuống. audi hơn cái pro ở chỗ phím số. nhưng mario nhảy ko cẩn thận lăn tòm xuống nước chít queo hà.

các game trên ko 2d thì 2,3d chán hoài |

cửu long thì chưa thấy tin tức gì, chắc là ngỏm rùi @-) không biết 3d của cửu long có hấp dẫn gì không 8-|

năm 2007 em sẽ chơi ryl, à không, nghĩ lại chút...
    năm 2007 em sẽ chơi ryl, à không, nghĩ lại chút...
    oạch, rốt cuộc vẫn chơi ryl.

chạy nhảy bằng bàn phím quen roài, chơi trò khác không chạy nhảy được. ở ryl em còn thấy nhà huấn luyện nhảy cao, ở game khác hổng có thấy @-) bạn thử đếm xem có bao nhiêu người nhảy lên được cổng bến cảng. chụp ảnh trên đó mới độc, chớ chỗ nào người khác cũng tới được thì chụp ảnh chỉ thêm... phí. ảnh nè :-*

@vietnam006

b-( b-( b-( b-( b-( b-(

Trích dẫn Gửi bởi vietnam006
    sro thế giới thì hay : nhưng sro vn lại giở cái trò bán đồ ra để con nít chơi , làm game mất cả hay :
    pro ko bao giờ chơi game kiểu đấy
    bực mình thật, thiên lý vạn lý không bằng tuổi tý nó lý sự cùn! câu này của các cụ giờ em mới thấy đúng [-x [-x [-x [-x [-x
    vẫn phải nhắc lại 1 lần nữa: sro tg nó bán đồ thì không cần biết và vẫn khen hay ok! sro vn nó cũng bán đồ như sro tg, 2 version game chơi i sì nhau chỉ khác nhau 1 cái tiếng việt 1 cái tiếng anh. hơn nữa sro vn còn chưa mở chức năng bán đồ nữa hic hic vậy mà anh "người lớn pro" vietnam006 anh ấy bảo là "nhưng sro vn lại giở cái trò bán đồ ra để con nít chơi , làm game mất cả hay :
    pro ko bao giờ chơi game kiểu đấy" ^^ ^^ ^^ ^^
    câu trước đá câu sau, anh "người lớn pro" này hình như khi vừa gõ xong quên mất luôn là mình vừa viết cái gì....) ) ) )
    ấy vậy mà không biết rút kinh nghiệm, lại còn tiếp tục lý sự cùn:

Trích dẫn Gửi bởi vietnam006
    tui chỉ sài có nick: vietnam006 này mà mấy người đặt điều là tui lập ra vài nick để nói đểu sro ... tui khen sro thế giới chơi hay , còn chuyện bán đồ của sro thế giới tui ko nói ,ko cần bàn tới, vậy mà mấy người dám đặt điều lung tung..
    tui ko biết mấy fan sro pro thế nào nhưng toàn lên diễn đan spam nhau thì đủ biết là phường gì rôi

: 20 bài viết : 2 điểm thưởng
    mọi người nói về bạn ở đây không ai đặt điều.. toàn căn cứ trên những gì bạn nói.
    nếu bạn là một người tử tế, không có những hành động, lời nói mập mờ, có ý động cơ không tốt thì không ai nói gì bạn cả. nếu bạn không hiểu, không rõ về game sro thì ở đây có rất nhiều bạn sẵn sàng post bài hướng dẫn bạn chơi sro, chỉ ra cái hay cái đẹp trong sro chứ đừng không biết nói đại nói liều như thế hoặc giả như có biết mà vẫn nói đại nói liều kiểu bơm vá trọc ngoáy như thế chỉ càng khiến mọi người coi thường bạn thôi. thự tế mọi người đều nhìn thấy cả, mất công thanh minh làm gì đề rôi người ta đọc được không x( thì cũng =))

bạn nói: "tui ko biết mấy fan sro pro thế nào nhưng toàn lên diễn đan spam nhau thì đủ biết là phường gì rôi". ý bạn nói fan sro là phường gì? nói rõ hơn được không? nói vậy tui cũng đủ biết bạn phường gì rồi, fan sro spam có được lương không? có được item trong game không? có được gì lợi lộc thực tế không? tôi chỉ thấy thế này: không chỉ fan của sro mà các fan của game khác cũng thế, họ chỉ lên post bài hướng dẫn, trao đổi kinh nghiêm, chia sẻ cảm nhận và hiểu biết của mình về game, ngoài ra còn 1 việc nữa là post bài để đính chính cho những thông tin kiểu thiếu hiểu biết mà bàn về game làm cho gamer khác có cái nhìn sai lệch sự thật (như bài của bạn là 1 vd). bạn nói sai thì phải có người bảo đấy là sai và đưa ra các thông tin chính xác hơn. chẳng nhẽ vẫn để cái thông tin lệch lạc (mà có phần không tốt) của bạn tồn tại?

tôi thì sẽ chọn một trong 2 game cltb or cdtl, hai game đc đầu tư công phu về dịch thuật, được nâng cấp hệ thống đường truyền tốt nhất của vn bởi vdc, được đầu tư những sever hàng khủng trên tg hiện nay, tiềm lực đầu tư vào 2 game của cả 2 công ty là cực dồi dào, riêng với vina game họ có hệ thống service cực tốt ro đc kế thừa từ vltk mang lại, với sr họ có đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp trẻ và năng động đang muốn làm một điều gì đó thay đổi cục diện của cuộc chơi, đến với 2 game này bạn đc thưởng thức một trong những game hàng đỉnh của thế giới, đc đảm bảo về quyền lợi lâu dài, được update liên tục so với chính game nội địa (cả 2 công ty đều liên doanh liên kết trực tiếp với nhà phát triển nên rất đc ưu ái), riêng với cltb của vina game là dòng game developement nên tuổi đời chắc chắn sẽ dài hơi, với cdtl của net2e là game đã chính thức thương mại nên không có bug và rất nhiều tính năng mới đã đc mở so với ban đầu. tổng kết lại vẫn chưa biết chọn game nào nhưng nói chung nên chọn 2 game này vì sự vượt trội của 2 công ty vượt trội về đồ họa gameplay, vượt trội về service và các dịch vụ hậu mãi nói cung là vượt tất cả của vượt trong năm 2007.

Trích dẫn Gửi bởi darknights
    tôi thì sẽ chọn một trong 2 game cltb or cdtl, hai game đc đầu tư công phu về dịch thuật, được nâng cấp hệ thống đường truyền tốt nhất của vn bởi vdc, được đầu tư những sever hàng khủng trên tg hiện nay, tiềm lực đầu tư vào 2 game của cả 2 công ty là cực dồi dào, riêng với vina game họ có hệ thống service cực tốt ro đc kế thừa từ vltk mang lại, với sr họ có đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp trẻ và năng động đang muốn làm một điều gì đó thay đổi cục diện của cuộc chơi, đến với 2 game này bạn đc thưởng thức một trong những game hàng đỉnh của thế giới, đc đảm bảo về quyền lợi lâu dài, được update liên tục so với chính game nội địa (cả 2 công ty đều liên doanh liên kết trực tiếp với nhà phát triển nên rất đc ưu ái), riêng với cltb của vina game là dòng game developement nên tuổi đời chắc chắn sẽ dài hơi, với cdtl của net2e là game đã chính thức thương mại nên không có bug và rất nhiều tính năng mới đã đc mở so với ban đầu. tổng kết lại vẫn chưa biết chọn game nào nhưng nói chung nên chọn 2 game này vì sự vượt trội của 2 công ty vượt trội về đồ họa gameplay, vượt trội về service và các dịch vụ hậu mãi nói cung là vượt tất cả của vượt trong năm 2007.
    con đường tơ lụa không có cách nào nhảy được bạn à. võ lâm tuy nhảy được nhưng cũng ko nhảy lên được nóc nhà. cửu long chưa biết. hy vọng cửu long cho phép nhảy. chớ võ vẽ mà ko nhảy được từ nóc nhà này qua nóc nhà khác thì võ... @-) =)) game trước hết phải có thứ hấp dẫn đã, sau mới tính tới nhp, máy chủ, service sau =;

Trích dẫn Gửi bởi darknights
    tổng kết lại vẫn chưa biết chọn game nào nhưng nói chung nên chọn 2 game này vì sự vượt trội của 2 công ty vượt trội về đồ họa gameplay, vượt trội về service và các dịch vụ hậu mãi nói cung là vượt tất cả của vượt trong năm 2007.
    thông thường hết năm người ta mở cuộc tổng kết và bình chọn chứ giờ chưa hết năm mà, bạn cho họ nhiều cái vượt trội quá, fan các game khác lại ầm ĩ cho xem!

game hay thì nhiều lắm, có tới cả chục game để lựa chọn.

nhưng cấu hình máy có chơi nổi hay không ? tốc độ đường truyền có chơi nổi hay không ?

sao không thấy ai vào đây nói mấy server nước ngoài là lag lòi mắt nhỉ ? hay chỉ kêu ca mấy cái game đang có ở vn. muốn chơi được game ngon, đồ họa đẹp, skill phong phú và linh tinh thì chơi thử một số game khó nhằn đang có ở việt nam đi như ryl chẳng hạn.

ai thích thể loại nào chơi thể loại đó chứ đừng có chê bai. đọc mấy bài post trong mục khác chỉ thấy bới lông tìm vết chỉ trích nhau. game làm sát với cuộc sống thì bảo là chơi nhàm chán phí thời gian luyện công để hồi máu <cltb> không nên chơi làm gì. audi thì nhạc nghe nhiều cũng chán ... cdtl thì chơi theo kiểu click chuột .... nói chung là thế nào cũng chê được.

tốt nhất là tắt máy đi ngủ thế là lành nhất !

vì vào nhìn thấy quá nhiều bài của srvn nói đi nói lại, tôi thì chỉ chơi sr game này cực hay, rồi toàn những sì pam nhảm nhí nên mới nói dân sr thế, chứ tôi là dân cltb bạn có thấy bao h tôi nói cltb quá tuyệt ko, tôi lượn lờ qua cả diễn đàn của dr cả box của sr đọc ít bài tranh luận chất lượng, trong khi bên cltb tuy chưa có forum nhưng trong các box của cltb trên các diễn đàn luôn luôn có các cuộc tranh cãi nảy lửa các hướng đi cách chơi, bang hội rồi rất nhiều chuyện khác. ts biết rất nhiều về cltb và những game khác nữa nhưng ko có nghĩa là có mỗi ts bên đó vẫn còn nhiều dân chơi chuyên nghiệp hiểu rõ về tất cả các dòng game chứ ko phải chỉ cltb.

Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối