Trang 11 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 129
    mình đã chơi qua cả l2, sro, cltb thì có 1 số nhận định như sau ...
    - l2: có thể nói là xuất sắc nhất trong khía cạnh về tính cộng đồng trong game (rất đc lòng gamer nói chung)

-sro: tính cộng đồng chỉ đc thể hiện khi bạn đã rất mạnh

-cltb: thể hiện tính cộng đồng khá sớm khi đi train từ lv thấp

tuy nhiên, tôi muốn nói tại sao tôi ko bàn đến những khía cạnh như game play, hoặc hình ảnh đồ họa âm thanh ... bởi vì những yếu tố đó do từng cá nhân cảm nhận ... nếu so sánh thì khá khập khiễng vì mỗi game đều có điểm mạnh điểm yếu ... trở lại mục đích của cái topic này lập ra ... tại sao các bạn cứ tranh cãi hoặc hạ thấp cái game mình ko chơi ??? mình nghĩ ai muốn chơi game nào trong 2007 thì vote 1 phiếu, và nói lí do yêu thích thì hơn ...

mình vote cho cdtl 1 phiếu ... mình rất hứng thú với cách build character của sro ... và những trận war guild với chiến thuật chi tiết ... ^_^ mà hiện tại thì sro cho gamer chơi miễn phí , kinh tế mình eo hẹp nên mình nghĩ có thể fun 100% với điều này :d thx

vinagameeeeeeee
    chỉ có điên mới chơi game của vina gameeeeee
    cltb định chơi nhưng vì vinagame làm nên đành giã từ ^^

Đang ở
    90 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi triwizard
    ông này nói tin đó là tin vịt. vậy mà có người nói game cltb thẻ bán 50k + 100k cơ đấy ) vậy mà có nhiều thằng cãi đó ko phải là tin vịt ^^
    vinagame làm thì cái giá đó tui chả bất ngờ lắm
    game cùi vltk còn lấy giá kia thì cltb 3d lấy chắc khủng hơn nữa

mọi người thử chơi hero online xem.mình thấy game này hội tụ nhiều ưu điểm của các game online bi h,hình 3d đẹp,ko wa' khó chơi...chơi thử thì biết liền

Trích dẫn Gửi bởi ghazghkull
    hahah, quyền tung tin không phải là độc quyền của ai, người ta tung tin được tại sao tôi không tung tin được.

bạn phuong_thao này không có chuyện gì hay ho để làm mà lại đi tấn công cá nhân tôi thế? heheh, nhục. tại sao bạn có thể nói được là tôi không tham gia đóng góp ý kiến? xét về chất lượng của post của tôi còn hơn những post lảm nhảm bạn post trong topic này nhiều, nếu đi tìm người phá đám thì đó phải là bạn chứ. mà nói thật là nếu bạn cứ chỉ đả kích cá nhân tôi thì bạn còn chưa đáng để tôi cùng bàn luận.
    đến như một người như tôi viết có mấy bài tại cái topic này mà bạn cũng không rõ tôi viết những cái gì bạn còn không biết rõ thì bạn hãy xem bạn có đủ "tuổi" để tham gia vào diễn dàn này không ~:>
    nếu bạn không nắm rõ thì tôi sẽ trích lại bài viết đó thật to thật đậm để bạn có thể đọc lại cho kĩ nhé:

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    các tranh luận về game tui không thèm tham gia nhưng bạn cho hỏi bạn là fan của game nào vậy bạn bảo người ta không biết gì cắn càn còn được còn nếu bạn đánh đồng tất cả vào thì bạn hãy xem lại vậy bạn có phải cũng là người không biết gì mà cắn càn không.

vậy bạn làm ơn đọc lại mấy cái chữ làm đậm của bạn xem nó có đóng góp được gì cho cái topic này không? vậy mà còn không chịu là nói lảm nhảm hả?

một người toàn chăm chắm vào đả kích cá nhân mà lại còn dám mở miệng ra chê người khác không đóng góp ý kiến gì cho topic, dám mở miệng ra chê tuổi của người khác, đúng là không biết ngượng là gì, chắc chắn là không có râu.
    có ai hiểu được đoạn này nói hộ tôi với,ông này chắc không hiểu tiếng việt,mình đã viết rõ thế rồi mà vẫn không hiểu.ơ mình nói minh có râu bao giờ nhỉ
    @ghazghkull :lại 1 lần nữa tôi phải nhắc bạn bạn nên đọc kĩ lại bài viết của người khác trước khi viết bài trả lời nhé,khi trả lời thì viết câu cú nó dễ hiểu 1 tí nhé.
    @all topic:lý do phương_thao tham gia vào diễn đàn thì ngay bài đầu tiên đã nói rõ(mọi người có thể đọc lại từ trang 6 hoặc 7 gì đó) không phải là tui tham gia vào bình chọn hay nhận xét về game nào cả,những khi đọc topic này tui thấy những lập luận quá vô lý của minhduc123 và ghazghkull.các bạn đứng ra bảo vệ cho game mà mình đang tham gia là không có gì sai nhưng các bạn hãy nghĩ xem các bạn đã biết được bao nhiêu về 2 game này mà các bạn đã mang ra so sánh,

có ai hiểu được đoạn này nói hộ tôi với,ông này chắc không hiểu tiếng việt,mình đã viết rõ thế rồi mà vẫn không hiểu.ơ mình nói minh có râu bao giờ nhỉ
    @ghazghkull :lại 1 lần nữa tôi phải nhắc bạn bạn nên đọc kĩ lại bài viết của người khác trước khi viết bài trả lời nhé,khi trả lời thì viết câu cú nó dễ hiểu 1 tí nhé.
    kém trình độ thế :d chịu khó đọc nhiều một chút thì hiểu ngay.

@all topic:lý do phương_thao tham gia vào diễn đàn thì ngay bài đầu tiên đã nói rõ(mọi người có thể đọc lại từ trang 6 hoặc 7 gì đó) không phải là tui tham gia vào bình chọn hay nhận xét về game nào cả,những khi đọc topic này tui thấy những lập luận quá vô lý của minhduc123 và ghazghkull.các bạn đứng ra bảo vệ cho game mà mình đang tham gia là không có gì sai nhưng các bạn hãy nghĩ xem các bạn đã biết được bao nhiêu về 2 game này mà các bạn đã mang ra so sánh,
    tôi đang bảo vệ cho game nào thế? 2 game này là 2 game nào vậy? ở đây chỉ có chuyện ducminh123 nói chuyện vô lý mạt sát các game khác nên tôi lên tiếng.

vậy nếu bạn không bận bịu gì, bạn có thể bỏ chút thới gian giải thích cho tôi biết cái topic này nói về cái gì vậy?
    ok để kẻ bao đồng này phải lên tiếng giải thích hộ 1 anh hùng đã tham gia tranh luận rất lâu rồi mà không hiểu mình đang nói cái gì và đang tham gia topic bàn về vấn đề gì(tui nói ai mọi người tự hiểu nhé:d ):
    đây là topic bình chọn xem năng 2007 thì game nào sẽ được nhiều game thủ chọn nhất đây là ý nghĩa ban đầu của topic.nhưng sau đó vì lợi ích cá nhân mà một số người dùng những lời lẽ mà người ta gọi là lý sự cùn với cái giọng ngang phè phè để nói chuyện,với giọng điệu của những kẻ ăn ốc nói mò,theo kiểu chàng ngốc học làm sang ra điều ta đây tài lắm đây đã biến topic này thành topic tranh luận của 2 game cdtl va cltb.

thêm vào đó, bạn đọc lại những bài viết của tôi trong topic này xem có phải là chỉ về 2 game cltb và cdtl hay không? nếu bạn chịu khó đọc một chút lại những post trong topic này đặc biệt là các bài của ducminh123 thì bạn có thể thấy là, đây là topic cdtl vs các game khác, chiến từ vltk, cho đến lineage 2 rồi cltb.
    giảo biện lắm!
    đương nhiên là topic lập ra không phải vì cdtl, nhưng chính bạn đã vin vào những bài viết của ducminh123 để lái nó theo hướng "cdtl vs các game khác".
    ducminh123 chê game khác, đó là quyền của bạn ấy, là cảm nhận cá nhân của bạn ấy
    nhưng bạn thì lại lấy đó làm cớ để đả kích cá nhân ducminh123, không những thế còn không ngần ngại ám chỉ các fan sro, đẩy họ vào trận chiến "cdtl vs các game khác" mà bạn tưởng tượng ra và đang cố biến nó thành hiện thực.
    dụng ý của bạn là gì thế?
    tại sao bạn luôn nói ducminh123 là ctv của vdc-net2e? ý đồ của bạn không hay chút nào, ducminh123 chưa hề khẳng định mình là ctv bao giờ đâu. chỉ đơn giản là nick trùng nhau thôi mà, ai chẳng lập được

đây ko phải chỗ của ducminh123 phát biểu, ducminh123 có thể ra khỏi topic này và ko cần reply 1 bai nào nữa cả. trò hề đã tới lúc nên dừng lại. chơi cđtl ko có nghĩa là chê cltb, chơi cđtl ko có nghĩa là khen nó 1 cách mù quáng và chửi cltb không ra gì.

@all : ctv trong diễn đàn cđtl chức tương đượng với mod, nhưng đây là mod tự do, không thuộc công ty vdc-net2e và cũng không có lương. vì vậy, những lời nói của ctv đều không thuộc công ty vdc-net2e.

Trang 11 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 CuốiCuối