Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Kết quả 121 đến 129 của 129
    dù là ctv hay nhân viên thì cũng không nên quảng cáo mà game mình thích một cách "thô" như vậy.
    tự nhiên mọc ra chú ghazghkull vào nã chú ducminh123, đúng là "ngưu tầm ngưu, mã tầm mã" há há

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    đến như một người như tôi viết có mấy bài tại cái topic này mà bạn cũng không rõ tôi viết những cái gì bạn còn không biết rõ thì bạn hãy xem bạn có đủ "tuổi" để tham gia vào diễn dàn này không ~:>
    nếu bạn không nắm rõ thì tôi sẽ trích lại bài viết đó thật to thật đậm để bạn có thể đọc lại cho kĩ nhé:
    vậy bạn làm ơn đọc lại mấy cái chữ làm đậm của bạn xem nó có đóng góp được gì cho cái topic này không? vậy mà còn không chịu là nói lảm nhảm hả?

một người toàn chăm chắm vào đả kích cá nhân mà lại còn dám mở miệng ra chê người khác không đóng góp ý kiến gì cho topic, dám mở miệng ra chê tuổi của người khác, đúng là không biết ngượng là gì, chắc chắn là không có râu.

hix hix toàn cãi nhau, pó tay... em chọn skilroard (con đường tơ lụa ) mặc kệ ai nói sao thì nói cãi nhau làm gì, tốn công tốn sức :d, (em vừa ăn trưa bán bún, vào diễn đàn xem các bác cãi nhau em đói liền :d ) cứ việc bình chọn game online mà mình thích

@ghazghkull: bạn từ đầu đến cuối cứ nói về ducminh123 kèm theo chữ ctv của sro là có ý gì ??? đây là topic bình chọn chon tất cả các game hầu như đang có mặt tại vn ... bạn bình chọn và nói ý kiến của bạn .... tôi thấy bạn toàn nhắm vào sro - game mà chúng tôi yêu thích để đả kích là sao???

có thể tôi có nhiều khi quá nỏng nảy , nên tôi thành thật xin lỗi vì những lời nói vừa qua . tôi chỉ nói tôi là ctv của diễn đàn nhưng không phải là nhân viên của công ty và tui không được trả công để qua đây nói tốt cho game mà đó là những cảm nhận của tôi sau khi hội ý với 1 người bạn lv 6x bên l2 .
    nếu có gì quá lời thì mong các bạn thông cảm và tha thứ.

Trích dẫn Gửi bởi tkikit
    @ghazghul:có thể bạn đánh giá người ta qua những lời nói trong topic này,nhưng có những lời bạn nói cứ như thể là người ta được trả tiền để nói những đều đó vậy,tui ko muốn tranh luận ở đây vì ko muốn cho mối quan hệ giữa fan sro với mọi người trở nên xấu đi nữa.nhưng mà có lẽ nên làm rõ một số việc ghazghul à,bạn xuất hiện cùng lúc với lại ducminh,có lẽ mục đích của bạn chỉ đơn giản xuất phát từ 1 người đã rất yêu thích l2 ko muốn làm hỏng hình tượng của mình,ducminh có hơi nóng nãy và 2 người cũng đã cãi nhau rất dữ,nhưng ko biết vì bạn ghét ducminh hay sao đó rùi quay sang ghét luôn cái game sro lẫn cái cty vdc,rùi ko biết bạn nghe ở đâu kể về nhưng cộng tác viên,nhưng cái nhìn đầy thành kiến của bạn về những ctv thì thật tình tui ko thích tí nào.
    cuối cùng là việc bạn nói sro vs các game khác,có lẽ đó la tình trạng của tất cả những game nằm trên cái list bầu chọn này chứ ko riêng gì sro cả,tất cả đều phải tự mình đạp lên những game khác để giành vị trí cao nhất,nếu ai có nhiệt tình thì sẽ ủng hộ cho game đó thui,chỉ tiếc là số người tham gia đợt bầu chọn này chưa phải là toàn bộ thành viên gamethu,nếu ko những bài viết kiểu này nhiều như nêm đấy chứ.
    cái quan trọng là các bạn ở đâu trong khi ducminh123 phát biểu những lời mang tính bêu xấu các game khác, hô hào người chơi bỏ các game khác để chơi srovn trên hầu hết các post nóng như thế này. giả sử như tôi không lên tiếng phát biểu gay gắt thì liệu các bạn có thò mặt ra đính chính không? sao các bạn làm việc tinh vi thế?

bất chấp những lời ducminh nói, cho dù nó thiếu chuyên nghiệp đến mức nào và bất chấp nó ảnh hưởng đến hình ảnh của srovn như thế nào, miễn là không có ai phản ứng thì các bạn cho qua, như thế có phải phong cách của các bạn fan sro? bất chấp tất cả, miễn sao đạt được mục đích hay là không có ai phản ứng có phải vậy không? nếu các bạn không lên tiếng khi ducminh123 post bài thì cũng đồng nghĩa với đồng tình với ducminh123 trong các post đó. chỉ khi tôi lên tiếng phản đối thì các bạn mới lục tục kéo vào để bào chữa và còn nói tôi có ý định này kia.

một lần nữa, sao các bạn tinh vi thế, nói tôi có ý nói xấu sro mà hoàn toàn không nói gì khi một fan sro lu loa chửi bới các game khác, lôi kéo người chơi cho srovn một cách công khai trên diễn đàn. mà thực ra là fan của sro nói trước đúng không? nếu như không có những bài bêu xấu các game khác từ phía fan sro trước thì tôi lấy gì ra mà nói chuyện được?

gamethu ngày càng đi xuống ... toàn thấy đả kích nhau công khai lộ liễu ...lên đây ko còn đc đọc những bài mang tính chất góp ý nữa ... toàn mưu đồ đen tối ko biết của ai

Trích dẫn Gửi bởi ghazghkull
    cái quan trọng là các bạn ở đâu trong khi ducminh123 phát biểu những lời mang tính bêu xấu các game khác, hô hào người chơi bỏ các game khác để chơi srovn trên hầu hết các post nóng như thế này. giả sử như tôi không lên tiếng phát biểu gay gắt thì liệu các bạn có thò mặt ra đính chính không? sao các bạn làm việc tinh vi thế?

bất chấp những lời ducminh nói, cho dù nó thiếu chuyên nghiệp đến mức nào và bất chấp nó ảnh hưởng đến hình ảnh của srovn như thế nào, miễn là không có ai phản ứng thì các bạn cho qua, như thế có phải phong cách của các bạn fan sro? bất chấp tất cả, miễn sao đạt được mục đích hay là không có ai phản ứng có phải vậy không? nếu các bạn không lên tiếng khi ducminh123 post bài thì cũng đồng nghĩa với đồng tình với ducminh123 trong các post đó. chỉ khi tôi lên tiếng phản đối thì các bạn mới lục tục kéo vào để bào chữa và còn nói tôi có ý định này kia.

một lần nữa, sao các bạn tinh vi thế, nói tôi có ý nói xấu sro mà hoàn toàn không nói gì khi một fan sro lu loa chửi bới các game khác, lôi kéo người chơi cho srovn một cách công khai trên diễn đàn. mà thực ra là fan của sro nói trước đúng không? nếu như không có những bài bêu xấu các game khác từ phía fan sro trước thì tôi lấy gì ra mà nói chuyện được?
    @ghazghkull:vậy bạn hãy nhìn lại đi xem các bài viết của bạn có được các game thủ khác đánh giá cao hay không hay bây giờ họ chỉ coi bạn là 1 kẻ chuyên phá bĩnh mặc dù bạn xuất phát với ý tưởng tốt dù.việc minhduc123 đã làm và họ còn có câu xin lỗi vậy còn bạn thì sao với những lời nói ngang ngược và cố chấp bạn đã gây cho bao nhiêu người tham gia topic này những bức xúc và ức chế mà đến bây giờ bạn vẫn có thể viết 1 bài như thế này để cố gắng bao biện cái sai của mình và đổ trách nhiệm cho người khác.vậy thử hỏi bạn vậy trong cuộc sống liệu bạn có dám thừa nhận cái bạn đã là sai,hay bạn lại cố gắng cãi cố và đổ trách nhiệm cho người khác như trên diễn đàn này?
    @all:là 1 người yêu game và mê game chúng ta nên chịu khó tìm hiểu và cố gắng đưa ra các bài hướng dẫn giúp những game thủ khác khi bước vào game mà mình đang tham gia.giúp họ dễ dàng làm quen được game và sẽ nhanh chóng hòa nhập vào game,phát hiện ra những điểm hay của game và quyết định gắn bó lâu dài với game,đó mới là thành công của những fans trung thành.còn việc lên đây quảng cáo rằng game mình hay game mình đẹp và bới móc tìm tòi các lỗi và nhược điểm của các game khác để nhằm quảng cáo cho game của mình thì khác nào "thằng mõ" ngày xưa không.

topic đã đi quá xa so với tên của nó. ban quản trị sẽ khóa topic tại đây để tránh biến topic này thành bãi chiến trường.

Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213