Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 129
    theo tôi năm 2007 sẽ là sự vào cuộc của một game đẳng cấp cao ,có thể là ffxi chẳng hạn.mong lắm,tôi có thằng bạn chơi trò này bản nước ngoài,chuyên lấy trộm thẻ atm của ông bà già để nạp thẻ thì phải biết thế nào rồi đấy

sro thế giới thì hay : nhưng sro vn lại giở cái trò bán đồ ra để con nít chơi , làm game mất cả hay :
    pro ko bao giờ chơi game kiểu đấy
    con mèo này chuyên gia chờ cơ hội tổng xỉ vả vào game srovn, nói thật nếu để con nít chơi chứng tỏ những người game srovn là con nít à. mà có người sinh năm 76 đó. họ mà là con nít ông là gì =)), mồm nói tai nghe mà tay type chữ thì nhớ nhìn kỹ trước khi post bài nhé:--

vote cho srovn cái, mà yêu cầu để rõ là srovn hoặc con đường tơ lụa nhé, ai chơi kiểu để là silk road. nếu không phải ghi là silk road (con đường tơ lụa) chứ:-/

cái cửu long tranh bá sao không để là nine dragon đi [-(

thật chẳng công bằng chút nào:-? , nếu mod và smod có thể sửa được mong sửa giùm để đem lại công bằng cho các game.

sro thế giới thì hay : nhưng sro vn lại giở cái trò bán đồ ra để con nít chơi , làm game mất cả hay :
    lolz! cha này bầu chọn thì bầu chọn không bầu chọn sao phải đá đểu game sro thế. sro nó có bán item mall và free 2 play ở cả bên bản thế giới. đúng là ngố mà nhặng xị không biết thì dựa cột mà nghe không bị tổng xỉ vả đó cưng
    một phiếu cho sro

pro ko chơi thì noob chơi vậy , chắc ông pro lắm hả
    đọc lại cái bài viết của ông vể sr đã rồi khẳng định
    ryl: (con đường tơ lụa ) <~~~ nhìn là biết pro ) =))

srovn, hay con đường tơ lụa vẫn sẽ là một game đáng chơi nhất, tất nhiên các game kia cũng có cái hay riêng và đáng thử lắm chứ!

ts

Trích dẫn Gửi bởi vietnam006
    ah uh` bác pro không chơi game này. thế tôi hỏi hiện giờ game mà các pro chơi là gì thế. tôi không có ý kiến gì về chú vietnam006 này xin trích dẫn lời người khác

Trích dẫn Gửi bởi babygenie
    chú vietnam006, tạo 1 loạt acc mới trên diễn đàn, mỗi acc post tầm 10 - 12 bài đều chung 1 nội dung : chê bôi sro, mỗi bài post dài tầm 3 dòng.

như vậy là đủ hiểu !

mình thì vẫn chung thành với ** thui chứ mấy game 3d chơi nhức đầu lém nhưng mình vẫn hi vọng là có ptv2 ngày sưa mình có con 6x rùi nhưng thu phí đát wa' nên chuyển wa ** ah

tụi bạn advent nó nói là ** hình đẹp -.-'.
    ít lag.............
    sro nhìn không bằng **.
    mắt của tụi nó có vấn đề à.
    1 phiếu cho sro :d

[-( [-( [-( [-( [-( [-(

Trích dẫn Gửi bởi vietnam006
    ^^ ^^ ^^ ^^ con lậy hồn ...
    hồn pro lắm cơ:
    sro thế giới thì hay, nó không bán đồ, thực tế nó bán đồ, vậy biết là hồn chứa chơi sro tg bao giờ, sao biết nó hay b-( b-( b-( b-( (nổ nó vừa thôi!!!)

sro vn giở cái trò bán đồ ra để con nít chơi =d> =d> =d> =d> cái thằng người lớn này, hỏi bay được bao nhiêu tuổi ???

nghe cách nói là biết loại người thế nào, có chê có khích đểu người ta cũng phải khéo khéo, có cơ sở lý luận một tý thì còn có noob nó tin, đằng này nói chẳng có tý thực tế nào vào nói bừa nói đại như là được khoán ấy,
    một động cơ đen tối + một cái đầu ngốc nghếch = 1 bài post bị cả làng tổng xỉ vả :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss

tui chỉ sài có nick: vietnam006 này mà mấy người đặt điều là tui lập ra vài nick để nói đểu sro ... tui khen sro thế giới chơi hay , còn chuyện bán đồ của sro thế giới tui ko nói ,ko cần bàn tới, vậy mà mấy người dám đặt điều lung tung..
    tui ko biết mấy fan sro pro thế nào nhưng toàn lên diễn đan spam nhau thì đủ biết là phường gì rôi

: 20 bài viết : 2 điểm thưởng

Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối