Trang 4 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 129
    hheeheh hay hay
    tui chưa chơi sro vn nhưng đã thấy nó hay rùi nhất định phải chơi cho đã

tôi thấy dân sr rất noob ko bao h có bài viết nào ra hồn, ng hướng dẫn gamer của sr thì cực noob theo đồng đội luôn chẳng có lấy một phản kháng gì từ phía đối phương toàn, sr hay hay anh em vào chơi đi, bảo sao mà ko thua, nhìn lại fan của 9d đi xem thạch sanh đi, giới thiệu game đâu ra đấy nắm bắt thông tin về cả 2 game đều đầy đủ ăn nói thì khôn khéo ko đụng đầu . . .sr thua từ con ng thua đi.

cảm ơn bạn nhiều lắm, công nhận là người hướng dẫn của sro toàn noob =)) cái người mà chưa có chơi sro bao giờ, kêu ca đòi khinh công nhảy qua mái nhà, chạy nhanh hơn ngựa, không hiểu chút nào về sro thì làm sao lại biết người ta pro sro như nào =)) dù sao cũng cảm ơn nhiều về những nhận định bạn =))

darknight à
    sro viết rất nhiều bài hướng dẫn,chủ yếu là anh em trao đổi kinh nghiệm cho nhau,những người mới nếu mới tham gia co nêu câu hỏi thì đều được trả lời rất rõ rành,mỗi tội là số lượng newbie tăng dần mà người tâm huyết thì có hạn,đến một lúc nào đó chỉ có nước kêu newbie chịu khó lục trong forum câu hỏi chứ hỏi đến lần thứ mấy chục thì mệt mỏi vô cùng.
    có lẽ cách làm việc của tụi này ko được tốt cho lắm nhưng ko thể nói bọn này là noob bạn à,nhất là khi bạn là một newbie mới vào game này,nếu tui nhớ ko nhầm
    nên nhớ là ngoài ts ra thì còn ai có kiến thức rộng về cltb nữa ko,phải nói là tui phục ts vì hắn là người rất có tâm huyết
    fan sro và cltb đã từng tranh cãi nãy lửa khắp forum ai cũng biết nên tui không muốn gây ra thêm mâu thuẫn nữa,ý kiến của bạn tụi này sẽ tiếp thu

ps:nếu bạn đã đọc hết tất cả các bài viết của fan sro để phán được câu "dân sr rất noob ko bao h có bài viết nào ra hồn" thì tui phụ bạn sát đất đấy

ps:nếu bạn đã đọc hết tất cả các bài viết của fan sro để phán được câu "dân sr rất noob ko bao h có bài viết nào ra hồn" thì tui phụ bạn sát đất đấy
    tôi còn phục bạn ý đến mức bạn ý nói rằng ở 9d thì có khinh công còn ở sro thì chỉ chạy lờ đờ nữa cơ :d

@dth123: xin lỗi bạn nhưng bạn có thể đưa ra dẫn chứng darknight nói về đều đó ở đâu ko?sao tui ko thấy
    @darknight:đèn nhà ai nấy tỏ,như tui lượn qua box cltb cũng chỉ thấy hỏi tới hỏi lui,nhìn chung chỉ thấy được cái lớp bên ngoài của nó mà thui.với lại box sro đã có từ rất lâu,nhiều bài chất lượng nhiều khi bị chìm vào trong lãng quên,chắc mốt lục lại đưa vào ô tưởng niệm quá ^^ .bạn có thể viết bỏ dấu chấm câu rõ ràng được ko,tui đọc thấy khó khăn quá,hãy vì sự trong sáng như đêm 30 của tiếng việt chúng ta ^+^

@dth123:à tui thấy đoạn đó rùi cũng vui ra phết nhỉ,cái gọi là khinh công vốn là những cú nhảy xa và cao,chứ ko phải là chạy còn hơn vận động viên maratong.có lẽ darknight thích cái cảm giác tốc độ nhỉ.tiếp tục đọc những bài viết của darknight đây

Trích dẫn Gửi bởi darknights
    vì vào nhìn thấy quá nhiều bài của srvn nói đi nói lại, tôi thì chỉ chơi sr game này cực hay, rồi toàn những sì pam nhảm nhí nên mới nói dân sr thế, chứ tôi là dân cltb bạn có thấy bao h tôi nói cltb quá tuyệt ko, tôi lượn lờ qua cả diễn đàn của dr cả box của sr đọc ít bài tranh luận chất lượng, trong khi bên cltb tuy chưa có forum nhưng trong các box của cltb trên các diễn đàn luôn luôn có các cuộc tranh cãi nảy lửa các hướng đi cách chơi, bang hội rồi rất nhiều chuyện khác. ts biết rất nhiều về cltb và những game khác nữa nhưng ko có nghĩa là có mỗi ts bên đó vẫn còn nhiều dân chơi chuyên nghiệp hiểu rõ về tất cả các dòng game chứ ko phải chỉ cltb.
    dn ạ, nếu mình không nhầm thì bạn vừa có nói bạn chỉ vì thấy người ta nói sro cực hay nên mới chơi sao? bạn thử đọc lại những dòng bạn đã viết trong cái topic này nhé
    http://forum.************/showthread.php?t=139097

bạn có cần đc đọc các topic chất lượng của sro trong cái diễn đàn này ko???? để mình search lại nhé ... vấn đề là các mod của chúng ta đã quên ko đánh dấu và đẩy các topic lên trên cùng, và ... bạn cũng ko có nổi 1 chút kĩ năng cơ bản về tìm kiếm trong diễn đàn, cộng với (cái này quan trọng này) việc bạn ko hề có 1 câu hỏi nào liên quan đến sro vì trong đầu bạn để ý đến nó làm gì =)) bạn chỉ cần vào đây và post những lời nói vô căn cứ hồ đồ của 1 người ko biết chính xác chút nào về cái mình đang nói. và mọi vấn đề của anh em chơi sro vào hỏi han trong box đã có ai ko đc giải đáp chưa ???

@dth123:à tui thấy đoạn đó rùi cũng vui ra phết nhỉ,cái gọi là khinh công vốn là những cú nhảy xa và cao,chứ ko phải là chạy còn hơn vận động viên maratong.có lẽ darknight thích cái cảm giác tốc độ nhỉ.tiếp tục đọc những bài viết của darknight đây
    nhắn nhỏ với bạn là khinh công vốn là giúp cho người luyện được bộ môn này sẽ là sao? vâng! tức là người này có thể lướt trên mặt đất một cách nhẹ nhàng, thoắt ẩn thoắt hiện hay là như bạn nói nhảy xa và cao. tuy ở sro chiêu thức gọi là khinh công chỉ giúp nhân vật thoắt ẩn thoắt hiện, có thể lướt trên mặt đất nhẹ tựa lông hồng không một chút bụi. ngoài ra trong sro có 2 skill một là tăng 53% tốc độ chạy nhanh và skill như đã giải thích ở trên, các skill này có thể học từ lvl 12 tại bảng lôi hệ, còn trong 9d không biết thế nào nhưng trong sro nếu bạn có kĩ năng này thì chỉ cần vù một cái chúng ta có thể áp sát đối thủ ra đòn chớp nhoáng hạ gục đối thủ và lại chỉ cần vù một cái là mất hút :d. người ta có câu " xuất quỷ nhập thần" với trường hợp chiến đấu giữa các bang hội người có skill này lvl càng cao sẽ càng có lợi.

để học được thuật khinh công thì sro chỉ cần lên tăng đủ điểm lôi sát là được , còn 9d (vd : cái bang) khi nhận nhiệm vụ bạn phải đeo một đôi giầy làm giảm tốc độ chạy (đeo chì -> chạy chậm lém) rồi chay 1 đoạn đường dài , tránh hổ + giết quái vật xyz (ở đây là cáo) . rất thực tế

nếu có thể chọn 2 lần , tôi chọn 9d voi 1 gameonline mới (vd : maplestory chẳng hạn :d)

link : www.maplesea.com / www.mapleglobal.com

Trang 4 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối