Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 101
    Trích dẫn Gửi bởi darknights
    to vdc-net2e: ăn nói bình thường thì đâu bị ng ta công kích, đâu bị ng ta bới móc, tại ăn nói lịch sự quá. tự các bạn bới móc mình dẫn dắt câu truyện theo ý của mình, tôi chỉ là triều lòng ng thôi, ai lên diễn đàn chẳng thích nghe cãi lộn.

muốn góp ý bình tĩnh cũng đc thôi, muốn làm game online cho nó tử tế thì về sửa lại cái web cho nó đàng hoàng đi, nhìn trang web như của mấy cô mấy cậu học sinh lớp 11 mới tập làm web đó, giờ chuẩn màn hình chế độ phân giải là 1024x768 đi thiết kế 1280x720 nhìn đã thấy pro, nội dung truyền tải thì đơn giản, giao diện thì ko bắt mắt các mục thông tin ko cập nhật thử hỏi những ng ghé quá đánh giá thế nào về công ty của các bạn đây. thay ng mới thì thay luôn tư duy mới đi, chửi bới ko phải là cách để thoát khỏi tình trạng này đâu, hãy nhẫn nhục chịu đựng, tự khẳng định lại mình trong làng game, tuy đối phương đã thắng nhưng ko có nghĩa là các bạn ko có chỗ trong mảnh đất này, thôi mèo nhỏ bắt chuột nhỏ thôi, đừng nghĩ mượn xác tập đoàn mà oai, trong tập đoàn cũng còn nhiều cty nằm trong sổ đen của ktnn vừa rồi lắm. tiếp thu nổi thì tiếp thu ko tiếp thu đc thôi cãi tiếp.
    nói đúng đấy, nhưng toàn cái: ai cũng biết rồi, khổ lắm, nói mãi, chờ đi.bác này đao to búa lớn ghê, lôi cả kiểm toán nhà nước ra. viết mấy cái đó ở đây không có ai hiểu đâu ). mấy ông cãi hộ bất quá cũng chỉ ở mức low-end, cho vui diễn đàn. ^^

Trích dẫn Gửi bởi comm@nder
    ông trở mặt nhanh thế, ông có nhớ mình đã viết những gì ngày hôm qua ở bài số 72 không? may cho ông là mod đã bỏ những từ đó đi rồi. đó là những lời nói lịch sự của ông phải không?

xem thử người ta đánh giá mà tự so sánh nhé:
    http://www.alexa.com/data/details/traffic_details?q=conduongtolua.com.vn&url=conduon gtolua.com.vn
    http://www.alexa.com/data/details/traffic_details?q=cuulong.com.vn&url=cuulong.com.v n
    về vấn đề làm web và cung cách làm việc của vdc thì ông chưa đủ tư cách để nhận xét người khác đâu. ông mãi mãi chỉ là một con ếch ngồi đáy giếng, một kẻ hợm mình đầy tư tưởng "ở lâu lên lão làng" mà thôi.

ps: nếu không có vụ tin vịt open của cltb thì còn lâu mới được như thế...
    không hiểu bạn comm@nder có ý gì khi post đoạn này? sau khi kiểm tra lại alexa.com chúng ta có thể thấy rằng

traffic rank for conduongtolua.cmm.vn: 61,756 theo như đường link thứ nhất của bạn.
    traffic rank for cuulong.com.vn: 22,498 theo như đường link thứ hai của bạn.

điều này có nghĩa là rank của cuulong.com.vn cao gấp 3 lần conduongtolua.com. có lẽ bạn comm@nder nghĩ rằng số to hơn là tốt hơn chăng?

ông trở mặt nhanh thế, ông có nhớ mình đã viết những gì ngày hôm qua ở bài số 72 không? may cho ông là mod đã bỏ những từ đó đi rồi. đó là những lời nói lịch sự của ông phải không?

xem thử người ta đánh giá mà tự so sánh nhé:
    http://www.alexa.com/data/details/traffic_details?q=conduongtolua.com.vn&url=conduon gtolua.com.vn
    http://www.alexa.com/data/details/traffic_details?q=cuulong.com.vn&url=cuulong.com.v n
    về vấn đề làm web và cung cách làm việc của vdc thì ông chưa đủ tư cách để nhận xét người khác đâu. ông mãi mãi chỉ là một con ếch ngồi đáy giếng, một kẻ hợm mình đầy tư tưởng "ở lâu lên lão làng" mà thôi.

ps: nếu không có vụ tin vịt open của cltb thì còn lâu mới được như thế...
    2 đường link trên chỉ để so sánh số lượng người vô web thôi. nó chẳng có gì để so sánh 2 game cả. không biết đưa 2 cái đó vô làm gì.

trang web www.cuulong.com.vn load nhanh hơn so với conduongtolua.com.vn.
    www.cuulong.com.vn load avg. .8sec per page
    www.conduongtolua.com.vn load avg. 1.6sec per page.

traffic rank for conduongtolua.com.vn: 61,756.
    traffic rank for cuulong.com.vn: 22,498
    bạn cũng thấy được là rank của cuulong.com.vn cao hơn conduongtolua.com.vn.

nói chung là mấy cái đó chỉ so sánh traffic của web thôi.

9d còn đang chờ ob nên thấy cái bình chọn chạy vào xem thế nào, vào trong này thấy 1 ông và clone (giọng văn có khác đâu, đọc kĩ biết liền) ra sức bảo vệ sro với lời lẽ mang tính mạt sát chứ không phải tranh luận. nói thật, nếu tự tin và nắm bắt chặt chẽ lí lẽ thì hãy tiếp tục tranh luận, dùng kiểu cách cục súc rồi biện hộ rằng chẳng cần lịch sự với người không lịch sự chỉ thể hiện sự non nớt về kinh nghiệm (chẳng cần tính tuổi đời ở đây). tranh luận mà lời lẽ phản cảm thế này cũng dùng được thì gm của sro còn non hơn cả gm của cbkg luôn.

Trích dẫn Gửi bởi trantank
    9d còn đang chờ ob nên thấy cái bình chọn chạy vào xem thế nào, vào trong này thấy 1 ông và clone (giọng văn có khác đâu, đọc kĩ biết liền) ra sức bảo vệ sro với lời lẽ mang tính mạt sát chứ không phải tranh luận. nói thật, nếu tự tin và nắm bắt chặt chẽ lí lẽ thì hãy tiếp tục tranh luận, dùng kiểu cách cục súc rồi biện hộ rằng chẳng cần lịch sự với người không lịch sự chỉ thể hiện sự non nớt về kinh nghiệm (chẳng cần tính tuổi đời ở đây). tranh luận mà lời lẽ phản cảm thế này cũng dùng được thì gm của sro còn non hơn cả gm của cbkg luôn.
    xin lỗi bạn, tôi đọc đến đoàn này thực sự hơi bị chối tai đó. bên trên thì chê người ta ko lịch sự, lời lẽ mạt sát, bên dưới mình lại tự vả vào mặt mình, cái đó tôi nghĩ bạn nên xem lại.

chắc chắn là cltb
    có thể khẳng định 100% ^_^.........................

muốn góp ý bình tĩnh cũng đc thôi, muốn làm game online cho nó tử tế thì về sửa lại cái web cho nó đàng hoàng đi, nhìn trang web như của mấy cô mấy cậu học sinh lớp 11 mới tập làm web đó, giờ chuẩn màn hình chế độ phân giải là 1024x768 đi thiết kế 1280x720 nhìn đã thấy pro, nội dung truyền tải thì đơn giản, giao diện thì ko bắt mắt các mục thông tin ko cập nhật thử hỏi những ng ghé quá đánh giá thế nào về công ty của các bạn đây. thay ng mới thì thay luôn tư duy mới đi, chửi bới ko phải là cách để thoát khỏi tình trạng này đâu, hãy nhẫn nhục chịu đựng, tự khẳng định lại mình trong làng game, tuy đối phương đã thắng nhưng ko có nghĩa là các bạn ko có chỗ trong mảnh đất này, thôi mèo nhỏ bắt chuột nhỏ thôi, đừng nghĩ mượn xác tập đoàn mà oai, trong tập đoàn cũng còn nhiều cty nằm trong sổ đen của ktnn vừa rồi lắm. tiếp thu nổi thì tiếp thu ko tiếp thu đc thôi cãi tiếp.
    vui lòng đọc kỹ lại cái này rồi hãy hỏi tại sao lại có 2 link đó nhé

@thach sanh & triwizard : không hiểu các bạn có biết cách thống kê của alexa không nữa. trước khi đem rank ra để nói các bạn phải nhìn xem thời gian lên host chính thức của web từ lúc nào chứ. cuulong.com.vn lên host từ tháng 5, còn conduongtolua.com.vn là từ đầu tháng 7.
    rank các ông đưa ra tính thế nào nhỉ? mời bạn thạch sanh nói cho mọi người nghe cái, không thôi thì hổ cái danh "chơi nhiều game, biết nhiều trang web hay" của ông lắm đó.

tôi muốn đưa ra 2 cái link đó vì:

nội dung truyền tải thì đơn giản, giao diện thì ko bắt mắt các mục thông tin ko cập nhật
    ông xem lại cái này nhé
    page views for cuulong.com.vn:
    page views per user: today 1 wk. avg. 3 mos. avg. 3 mos. change
    3.9 5.3 5.4 200%

page views for conduongtolua.com.vn:
    page views per user: today 1 wk. avg. 3 mos. avg. 3 mos. change
    8.8 7.9 10.3 140%

trước khi đem rank ra để nói các bạn phải nhìn xem thời gian lên host chính thức của web từ lúc nào chứ. cuulong.com.vn lên host từ tháng 5, còn conduongtolua.com.vn là từ đầu tháng 7.
    rank các ông đưa ra tính thế nào nhỉ? mời bạn thạch sanh nói cho mọi người nghe cái, không thôi thì hổ cái danh "chơi nhiều game, biết nhiều trang web hay" của ông lắm đó.
    bạn không biết đọc biểu đồ à? traffic của conduongtolua.com.vn có biến động từ đầu tháng 3 cơ mà, bạn xem lại cái biểu đồ mà xem. còn biểu đồ của cuulong.com.vn thẳng băng ở con số 0 cho tới giữa tháng 4.

rank đó là để chỉ số lượng người vào thăm địa chỉ đó mà conduongtolua.com lại có cả 1 cái forum chính thức của game mà traffic rank chỉ bằng 1/3 của cuulong.com.vn trong khi cuulong.com.vn hoàn toàn là tin tức, không có forum.

conduongtolua.com có cả 1 cái forum chính thức của game
    cuulong.com.vn hoàn toàn là tin tức, không có forum.
    cuulong.com.vn làm việc tốt nhỉ. các bạn biết cách làm khó gamer đấy... đó gọi là phục vụ tốt ư?

@thạch sanh : vui lòng quay lại topic thu phí theo thời gian và bán item. tui chờ bài trả lời của bạn lâu lắm rùi đó. ngay cả nếu bạn có đồng tình với bài viết của darknights thì cũng nên nói một tiếng chứ.
    nói thật là ngôn từ của darknights tôi không muốn nhìn chút nào cả. tại sao lúc nào hắn cũng có thể nói những câu đầy khiếm nhã để khiêu khích sro fan thế nhỉ?

công nhận fan của sr đông thiệt, ai nói cái gì thì y như rằng cũng bị bắt bẻ liền, nói thiệt mấy pác fan sr chẳng thấy ai có 1 bài post nào có tính xây dựng gì cả, toàn lôi mấy cái lỗi của người khác ra mà chỉ trích, game nào hay thực sự thì trước sau gì người ta cũng sẽ biết cần quái gì mà bảo vệ ghê thế, mà bảo vệ 1 cách mù quáng kô mới ghê chứ =))

fan sr cứ an tâm đi, cái sr này điểm cao lắm 8 điểm cơ đấy, cái wow, ff11 nổi tiếng cả thế giới mà cũng chỉ có 8,1 diểm mà thôi, trước sau gì nó cũng sẽ đứng ngang hàng với wow ff11 cho mà xem hahaha =)) =))

Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối