Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 80
    em thấy chủ đề của topic đúng là khá tốt , mún khuyên gamer ko nên chơi điên cuồng quá , ko nên bỏ tiền vô tsản áo

but nội dung thì em thấy nó có cái gì đó ko hợp lý . giải trí là nhu cầu của mỗi người và với nhu cầu ấy người ta co quyền bỏ tiền ra để "giải trí" được tột hơn thì có gì sai ???

cuộc sống mỗi người từ khi sinh ra đã có những hoàn cảnh khác nhau , ko lẽ vì 1 người nào đó ko quen biết (kể cả khi đã quen biết) gặp bất hạnh thì ko được quyền hạnh phúc , hưởng thụ ????

em thấy chủ đề của topic đúng là khá tốt , mún khuyên gamer ko nên chơi điên cuồng quá , ko nên bỏ tiền vô tsản áo

but nội dung thì em thấy nó có cái gì đó ko hợp lý . giải trí là nhu cầu của mỗi người và với nhu cầu ấy người ta co quyền bỏ tiền ra để "giải trí" được tột hơn thì có gì sai ???

cuộc sống mỗi người từ khi sinh ra đã có những hoàn cảnh khác nhau , ko lẽ vì 1 người nào đó ko quen biết (kể cả khi đã quen biết) gặp bất hạnh thì ko được quyền hạnh phúc , hưởng thụ ????
    mọi người hiểu lầm là tui kêu bỏ go nhưng tui ko kêu vậy mà chỉ là chơi vừa vừa . mọi người hiểu lầm tui kêu cứu nhân loại nhưng tui chỉ kêu cứu những người cần cái bạn đang có . mọi người nói tui tham điểm ? tui tham thì tui kiếm . nhưng nếu ko viết ra cái có ích thì làm sao kiếm ? dù là lòng tham nhưng có góp đóng cho 4rum còn hơn những kẻ chỉ giỏi nói người khác mà chẳng làm được gì .

huhu đọc bài của mr tâm thấy cảm động quá hic nghĩ lại thấy mà đau,từ hồi chơi ptv nạp cho no cái thẻ 90 và 2 cái 30 vậy mà cuối cùng nó lại cho chơi free huhu đau lòng quá

chỉ còn biết nói với mrtâm 2 chữ ngu mà lì. đầu tiên viết 1 bài văn nhân đạo rất hay với mục đích kêu gọi mọi người thì có ai ngờ mục đích thực sự lại rất hèn kém đó chỉ là kiếm điểm. đã vậy giờ còn đâm đơn tố cáo những người khác đã dám nói ra sự thật về mình. thôi thì bó tay. mới 15 tuổi đầu mà đã thế thì lớn lên ko biết ra sao nữa...

huhu đọc bài của mr tâm thấy cảm động quá hic nghĩ lại thấy mà đau,từ hồi chơi ptv nạp cho no cái thẻ 90 và 2 cái 30 vậy mà cuối cùng nó lại cho chơi free huhu đau lòng quá
    tội cho út tiêu quá ^^" lần sau ráng kềm chế "lòng tham" trước khi nạp hén . dù sao cũng là game thay đổi nên ko sao

game online, nội dung gần như chả có gì, gameplay thì copy lại của những game offline trước( vltk copy diablo, gunbound copy worm...), thời gian, tiền bạc, sức khỏe thì tiêu tốn vô hạn. nghe nói game online được cái là giao lưu học hỏi với những con người thật rồi là tình yêu qua game online..v.v, vào game thì toàn thấy chửi nhau, đồ sát, tranh nhau leo top. những cái mình nói rất thật, ai cũng có thể thấy, thể hiểu. giải trí là là quyền của bạn, nhưng mong bạn chọn những thứ giải trí lành mạnh, có ích cho bản thân hơn như thể thao, thỉnh thoảng xem bộ phim(rất bổ ích!), hay tham gia hội hè, giao lưu bạn bè 1 cách thực sự, đừng quá chúi đầu vào gameonline.
    mình kô nhắc đến vấn đề từ thiện nữa, suy nghĩ của các bạn như đã ăn vào máu rồi. chỉ mong các bạn hay luôn quan tâm, giúp đỡ, chăm sóc những người xung quanh.

tóm lại là thế này : mua card chơi game thì cũng giống như mua đồ hiphop , mua đĩa nhạc , đi ăn nem chua rán , ... rốt cuộc chỉ là tiêu dùng hàng hóa . hãng game online thu tiền thì không có gì là xấu , cũng như hãng điện thoại thu tiền khi bạn trò chuyện thôi . người mua card cũng chẳng có gì là sai cả . hối tiếc ư ? vậy bạn tưởng tưởng khi bạn 60 tuổi bạn có hối tiếc khi đã mua cái quần ngố và áo 2 dây không ? chẳng lẽ để dành cho con cháu ... chỉ là đừng có xài nhiều quá , nhất là khi đó không phải tiền bạn làm ra .

còn từ thiện thì đâu phải cứ ngừng mua card là đủ . ngừng xem tv đi , ngừng đọc conan , vv ... còn về game online , qua cách mỗi người nhìn nhận và đến với nó , họ sẽ thu được những điều khác nhau . đây đã có những kỉ niệm rất tuyệt ( nhưng cũng có những phút không hay lắm , và cũng từng có lúc hơi ham quá mức ) . nói cho cùng thì chơi vừa thôi , còn demon thì kiếm thêm bài spam nữa )

mỗi người có 1 quan điểm riêng
    ko ai có thể bắt ai làm gì hay ko làm gì đc
    nhg mọi người cũng nên chơi ít thôi
    chơi nhiều quá là ko có lợi cho sức khỏe đâu

híc cảm động wá đi huhu tui thì chưa bao giờ chơi mấy trò thu phí đóng card vậy đâu chỉ một lần đóng khoảng 60 ngàn mua bộ đồ trong audition thui chứ ko chơi mấy trò tốn tiền như dậy cảm động ghê hic

cảm động wa chắc chết mất huhuhuuhuhichichic nhưng giờ hết cảm động rồi.

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối