Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80
    nói thế nào nhỉ :-- 1 con người chưa lo dc cho cha mẹ, chưa lo dc cho những người mình yêu thương thì ko có tư cách gì lo cho nhân loại :--

Trích dẫn Gửi bởi fate_
    nói thế nào nhỉ :-- 1 con người chưa lo dc cho cha mẹ, chưa lo dc cho những người mình yêu thương thì ko có tư cách gì lo cho nhân loại :--
    không có niềm tin và quyết tâm , lòng nhân ái thì làm gì có sau này . bắt đầu mọi thứ đều cần nền tảng . chứ không phải một người giàu có nào cũng có được trái tim nhân ái

fate ơi , bao lâu nay fate đi đâu thế anh em box thư giãn nhớ fate lắm đó :|

bài đọc chơi thì thấy hay nhưng nghĩ lại nhảm vô cùng.kêu gọi đóng góp là kêu gọi các nhà phát hành game thu về bạc tỉ kìa chứ tụi này nghèo làm gì có mà đóng .vụ bảo chan chu thì các bạn nghe chưa vậy người ta gom góp 20 tỉ để kêu gọi đóng tiền nó đem đến có 5 tỉ còn 15 tỉ bỏ túi riêng
    quần áo giầy dép thứ nào tốt mà mình đóng góp củng ko đến tay người dân đâu toàn là bị ăn tay trên ko hà.tụi đó giàu mà còn tham của dân nghèo thì tụi mình đóng làm cái gì cho phí .ko biết cái ông kêu gọi đóng góp có nằm trong đó nữa ko biết

tuy hay nhưng cũng ít tính thực tế . các gamer nhỏ tuổi phần lớn là " chôm " tiền của ba mẹ mà đi chơi , kêu gọi ai chứ đừng kêu gọi ở chỗ những gamer , nếu có tâm huyết hãy kêu gọi ở những nơi đáng kêu gọi ấy .

à ,cái này đồng ý với fate_ ,bản thân -=gameover=- lớn lên không có cái may mắn nhận được tình thương từ cha mẹ càng không có khái niệm về thương yêu giữa con người. mọi hành động và động cơ trong cuộc sống đều xuất phát từ lợi ích của bản thân. mr.tâm cũng chưa có đủ vốn kiến thức sống trong đời có lẽ chưa nhận thấy hết mặt trái của cuộc sống. đồng tiền làm ra không phải dễ dàng ,nếu nói rằng phải đóng góp cho những mảnh đời bất hạnh hay gì gì đó thì mấy người trong số game thủ chịu đóng góp.

nói tóm lại bài viết này không thích hợp trong hoàn cảnh ,không gian và thời gian =))

Trích dẫn Gửi bởi -=gameover=-
    à ,cái này đồng ý với fate_ ,bản thân -=gameover=- lớn lên không có cái may mắn nhận được tình thương từ cha mẹ càng không có khái niệm về thương yêu giữa con người. mọi hành động và động cơ trong cuộc sống đều xuất phát từ lợi ích của bản thân. mr.tâm cũng chưa có đủ vốn kiến thức sống trong đời có lẽ chưa nhận thấy hết mặt trái của cuộc sống. đồng tiền làm ra không phải dễ dàng ,nếu nói rằng phải đóng góp cho những mảnh đời bất hạnh hay gì gì đó thì mấy người trong số game thủ chịu đóng góp.

nói tóm lại bài viết này không thích hợp trong hoàn cảnh ,không gian và thời gian =))
    gameover ơi , bấy lâu nay , box thư giãn , topic thiên văn học nhớ gameover lắm đó . mọi người nhớ gameover lắm gameover ơi

hì hì thật tình thì mình cũng không có ý kiến gì nhiều về bài viết của mr tâm .nhớ hồi trước mình cũng viết 1 bài tương tự ở box thư giãn ^^ . bị .......... dội bom quá trời t__t

Trích dẫn Gửi bởi mr.tâm
    khồng hề yêu thích câu nói của bạn ! quả thật là không hề , mình không chấp nhận câu nói này !
    vui lòng cho 1 số ví dụ thực tế về việc mình đã làm rồi muốn yêu thích hay chấp nhận gì đó thì tùy, người thật việc thật đi, sẽ có người xác minh vấn đề này.

vẫn đang nghi ngờ nội dung của bài viết này, vì 1 số forum game khác cũng có 1 bài y chang như vậy.

miễn cưỡng sẽ không có hành phúc. ai thích đi hãy để người ta đi, giữ lại vô ích.

hỏi thiệt với fate_ là chú lấy được cái ảnh động rồi có dùng nó để cứu trợ cho người nghèo được không ? có khiến cho anh em sẽ nể chứ không giận chú hơn khi chú nói shock anh em không ? có khiến cho chú không bị ban acc khi vi phạm quy định forum không ?

cái avatar động liệu có bằng cái tình cảm mà anh em forum dành cho chú không ? dẫu ai cũng nói net là ảo, nhưng ai mà dám chắc là ảo khi mà có giận ghét ... ?

chắc phê phán như vậy là đủ rồi anh soái à, cũng nên thông cảm cho em nó vì còn nhỏ mới 15 tuổi chắc còn thích chứng tỏ, ngựa non háu đá mà,

đây cũng là 1 bài học cho bạn thôi, sai thì sửa không có gì hết.....

nguyện vọng của ông tâm bây giờ chỉ là đi kiếm điểm khi nào đạt đủ 100 thôi.
    ủng hộ hết mình, nhưng phải là nhờ năng lực, công sức của chính bạn thôi, đừng tìm đủ mọi cách đê có điểm là được rồi ( sao không 150 điểm nhỉ ???)

sì ,pấy pa thì lúc nào cũng thế,lúc thì nạp thẻ kiếm` tiền phục vụ cho thú vui .bi giờ lai tiếc,sao ko bắt chước tui,chơi chung với người khác ko bao giờ chơi riêng (người ta đóng tiền mình luyện ) ,phải sướng không

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối