Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 80
    mình muốn nói 1 vài điều về cái bài viết của tâm.

điều đầu tiên mình muốn nói là bài viết này hoàn toàn kô hợp hoàn cảnh, thời gian, địa điểm tí nào. bạn hãy thử nghĩ xem, đây là diễn đàn gamethu, mọi người ở đây đều là dân nghiện game cả. thì đương nhiên rằng sẽ có 90% những người ở đây ko tán đồng với ý kiến của bạn rồi.

điều thứ 2 là về vấn đề tiền bạc, ở đây đã có nhiều người nói rồi, mình ko muốn nói lại nữa. tất cả những gì họ nghĩ đều giống mình. đồng tiền ko dễ kiếm được, thế nên thực tế rằng nó ko dễ cho đi, mà chỉ có sự trao đổi qua lại dưới nhiều hình thức khác nhau. game thủ đa số đều là những người ko có dư dả tiền, nên việc tham gia một số công tác nhân đạo xã hội là hoàn toàn ko thích hợp với họ.

điều cuối cùng mình muốn nói đó là thật sự rằng bạn có nghĩ đúng như những gì bạn viết trên kia ko? nhìn vào số điểm trừ quá nhiều của bạn thì ko phải mình mà là nhiều người nữa ko khỏi có nhận xét rằng đây có phải là 1 vụ đạo văn của bạn ko? bạn đã làm cho mọi người mất lòng tin nơi bạn khi post bài rồi. mình có cảm giác rằng bạn chỉ post bài này để kiếm điểm thôi chứ chẳng hề có tình cảm gì trong đây cả.

xin lỗi, đó là ý kiến của mình

một số tán đồng , một số bất đồng
    tui trung lập :|
    dẫu vậy coi bộ bất nhiều hơn tán ^^

2 bài viết, 2 nhân cách...

1 người bỏ rất nhiều tâm tư, thời gian và thủ đoạn để kiếm điểm trong một forum game ...

1 người có rất nhiều tâm sự, trăn trở về việc mình là gamer và sinh hoạt giới gamer, kêu gọi thực hiện các vấn đề nhân đạo....

liệu có phải cùng là một người ???

Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    2 bài viết, 2 nhân cách...

1 người bỏ rất nhiều tâm tư, thời gian và thủ đoạn để kiếm điểm trong một forum game ...

1 người có rất nhiều tâm sự, trăn trở về việc mình là gamer và sinh hoạt giới gamer, kêu gọi thực hiện các vấn đề nhân đạo....

liệu có phải cùng là một người ???
    ai vậy anh wolf ? em chưa hiểu ý của anh lắm .....

và nhờ mod chấm lại cái này . em viết nó bằng cả xương máu nên em cảm thấy mod chấm chưa xứng với công và sức của em
    @dntnguyen: có những chuyện mà không nên nói cụ thể danh tánh một ai đó chứ.

1 ngày lên net hơn 8h, ngồi viết điên cuồng chỉ vì kiếm một mớ điểm vô dụng chả nghĩa lý gì, vậy mà lên án gamer phí tiền vì chơi game. sao không lấy thời gian đó mà đi trại trẻ mồ côi, hoặc phát động và thực hiện phong trào từ thiện.

anh ghét nhất hạng người này ....

Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    @dntnguyen: có những chuyện mà không nên nói cụ thể danh tánh một ai đó chứ.

1 ngày lên net hơn 8h, ngồi viết điên cuồng chỉ vì kiếm một mớ điểm vô dụng chả nghĩa lý gì, vậy mà lên án gamer phí tiền vì chơi game. sao không lấy thời gian đó mà đi trại trẻ mồ côi, hoặc phát động và thực hiện phong trào từ thiện.

anh ghét nhất hạng người này ....
    đúng rồi . rất đồng ý với việc kiếm điểm này . thật là phí thời gian để viết một bài thật hay mà chỉ để kiếm điểm . từ trước giờ mình viết bài hoàn toàn là muốn trình bày những hiểu biết của mình cho mọi người chứ thực tế chẳng muốn kiểm điểm gì cả . điểm số không thể đổi ra bất cứ thứ gì ngoài những con số nổi trên mặt forum .

này, tôi yêu cầu mọi người dừng lại ngay nhé.bác tâm kiếm điểm để làm gì là chuyện riêng của ổng, và cũng đừng bình phẩm về tâm nhiều như thế trong khi tâm sắp rời bỏ khỏi gamethu rồi, nguyện vọng của ông tâm bây giờ chỉ là đi kiếm điểm khi nào đạt đủ 100 thôi.

chậc mình tưởng chỉ có mình phản đối thôi chứ :>>

này, tôi yêu cầu mọi người dừng lại ngay nhé.bác tâm kiếm điểm để làm gì là chuyện riêng của ổng, và cũng đừng bình phẩm về tâm nhiều như thế trong khi tâm sắp rời bỏ khỏi gamethu rồi, nguyện vọng của ông tâm bây giờ chỉ là đi kiếm điểm khi nào đạt đủ 100 thôi.
    u ấy kiếm điểm hay ko tôi ko wan tâm tối đang nói về cái bài kêu gọi của u mà thôi
    u ấy có sắp rời bỏ 4rum hay ko tôi cũng ko cần biết muốn đi thì đi muốn ở thì ở ko ai ép đâu :-- đừng có cái kiểu tôi sắp ra đi rồi mọi người ơi )
    như cha sói nói cả ngày lên net kiếm cái mớ điểm thì nên để tiền đó ... đóng góp đi )

có chứ ---> để up ava :>> tớ cũng thix 1 cái ava to to lắm :>>

và nhờ mod chấm lại cái này . em viết nó bằng cả xương máu nên em cảm thấy mod chấm chưa xứng với công và sức của em
    bạn dc + 1 điểm thôi là vì bạn đã có post vào cái cuộc thi gì rồi ---> mod sẽ + thêm khi kết bài ---> mình đoán có đúng ko ta )))

hỏi thiệt với fate_ là chú lấy được cái ảnh động rồi có dùng nó để cứu trợ cho người nghèo được không ? có khiến cho anh em sẽ nể chứ không giận chú hơn khi chú nói shock anh em không ? có khiến cho chú không bị ban acc khi vi phạm quy định forum không ?
    tưởng người ta nói thật à :>>

cái avatar động liệu có bằng cái tình cảm mà anh em forum dành cho chú không ? dẫu ai cũng nói net là ảo, nhưng ai mà dám chắc là ảo khi mà có giận ghét ... ?
    truớc nay chưa hề coi net là ảo '____' vì những người đang nói chuyện với mình cũng là người .trên net có rất nhiều người bạn đã quen 3,4 năm nay ^^
    mình off mấy tuần cũng vì 1 số chuyện buồn bên gvn ---> từ truớc đến nay cái nick với mình chả là gì cả bài viết nhiều thì sao mod thì sao ko có anh em cũng chả là gì

nói thế thì chắc chú hiểu sao anh có cảm giác không được tốt lắm về cái kẻ lập topic này...

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối