Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 47
    hicx đứa nào chơi gameonline đố đứa nào chơi 3h/ngày như ông nói đóa
    nếu luật này ra thì chắc chắn sẽ gây mất cân bằng trong các game giữa người chơi trước và chơi sau rồi

sieucave à, người gà là ông đó, mô phật, mình đã gà mà còn cãi bướng, ở đây người ta nói chung hết tất cả các game, nếu chỉ nói riêng mấy game max lv thôi thì nói làm quái gì nữa.

mà mấy bác có thấy luật này nó vô lý như người làm luật ko nhỉ, nếu chỉ hạn chế như thế, các gamer sẽ đổ đi ra các game nước ngoài, lúc đó thì vừa khó cho nhà cung cấp game trong nước, lại làm lợi cho các game nước ngoài, ko biết có ai nghĩ tới khía cạnh này chưa nhỉ?

vấn đề 5 giờ,mình nghỉ chắc mấy ông cty sẻ suy nghỉ để cho không thiệt thòi. tóm lại khi luật 5 giờ xuất hiên thì giải pháp của tui là chơi game nước ngoài cho rùi,đở tốn tiền mua thẻ. còn nửa mấy ông cứ hay suy diển nghĩa đen mà không chịu nghỉ sâu hơn về câu nói người khác lại hay bắt bẻ vô cớ,chẳng lẻ ai post bài cũng ghi rỏ cụ thể từng game ,rùi ghi giải pháp từng game . ví dụ chơi vltk thử hỏi một người đang 8x, người khác là 7x. khi chơi 5h, chẳng lẽ 8x không cày nữa để cho 7x bắt kịp ư?

mấy bác cãi nhau làm gì cho mệt chứ nếu mấy bác cãi nhau mà luật kô đưa ra áp dụng thì mấy bác nên cãi nhau cái quan trọng là luất áp dụng chưa mà mấy bác bít rùi vn chuyên gia chơi giờ dây thung ma nên các bác cứ chơi càng nhiều càng tốt

mấy cha cãi nhau làm gì. cái luật 5h thấy nói từ t5 là giữa tháng 8 sẽ áp dụng mà có thấy đâu. tq chưa thí vn cũng chẳng phải lo.

nếu mảchi chơi 5 tiếng 1 ngày thì tui đành bỏ võ lâm vậy vì tui chỉ cày đượ ngày chủ nhật và tối thứ 7 thui ............

1/10 là áp dụng roài, tq thì đang áp dụng thí điểm cho 1 số game, chính thức là đầu năm 2007 toàn bộ thế giới game tq sẽ áp dụng. 3-5h/ngày là phù hợp cho mọi người đặc biệt là học sinh-sinh viên (mấy pác này chuyên môn cúp học để chơi game nè). nhưng lại thiệt thòi cho những người đang đi làm chỉ chơi đc thứ 7-cn. tốt nhất theo mình nên áp dụng theo độ tuổi và cần cung cấp cmnd để những ai hack/.. thì ngoài việc bị block acc còn để công an quản lý, như thế là công bằng và an toàn cho mọi người chơi.

reset ah` , làm sao mà có thể dc khi mà các gamer trình độ cao đã cầy ngày cầy đêm để lên dc lv cao mà bây giờ lại phải cầy lại thế chỉ tốn tiền và thiệt cho cả 2 ng` lv thấp và lv cao thôi . lv thấp thì sẽ không đuổi kịp lv cao , còn lv cao mà reset thì lại tốn bao nhiêu tiền nạp thẻ , ngồi net , mua đồ từ trước đến nay .

Trích dẫn Gửi bởi baobaoch
    sieucave à, người gà là ông đó, mô phật, mình đã gà mà còn cãi bướng, ở đây người ta nói chung hết tất cả các game, nếu chỉ nói riêng mấy game max lv thôi thì nói làm quái gì nữa.
    nếu nói là nói chung hết các game online thì đại đa số game online đều không có lv, haft-life hoặc starcraft chẳng hạn làm quái gì có lv. hoặc là et chẳng hạn lv cũng có lv, cũng lên sao nhưng hết trận là lại từ đầu. kiến thức của ông đúng là kiến thức của cao thủ vltc! ~:>

tốt nhất là không nên reset và cũng không nên áp dụng luật 5h/ngày vì các bạn thử nghĩ xem, mục đích của việc giảm giờ chơi là bảo vệ cho sức khỏe của game thủ, để họ còn có thời gian cho gia đình và xã hội. nhưng game thủ vn "nổi tiếng ngoan cố", không chơi game này thì cày game khác, ngồi đó mà bắt tụi nó chỉ chơi 5h/ ngày.

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối