Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 66

nếu mà lineage ii được mua bản quyền ở việt nam tui đi đầu xuống đất. hứa danh dự luôn đấy

giờ thì mua bản quyền l2 ko có lợi đâu

ở vn mua l2 thực sư ko thu lợi nhiều, cấu hình máy quá nặng, cái full client c4 nặng tới 2.3g hình như chưa game nào kinh khủng đến thế => khó mà có nhiều người chơi nổi.

trời mấy bác bị ngộ à?
    bình chọn để làm gì có bác nào giám đốc mấy công ty đấy ko?
    người ta mua game nào là quyền của người ta , có phân tích thị trường đàng hoàng ai muợn cái poll của bác mà xem rùi mua theo để công ty sạt nghiệp à?

Trích dẫn Gửi bởi hydragon
    ở vn mua l2 thực sư ko thu lợi nhiều, cấu hình máy quá nặng, cái full client c4 nặng tới 2.3g hình như chưa game nào kinh khủng đến thế => khó mà có nhiều người chơi nổi.
    2,4g cũng chỉ bằng khoảng 3 cái cd thui mà bác cứ quan trọng hóa vấn đề :d còn cấu hình thi` cấu hình tối thiểu của nó cũng là ram 256 card 64 chơi tuốt luốt đc

cấu hình tối thiểu đây
    cpu : pentium 3 800mhz or better
    ram : higher than 256mb
    graphic card : geforce2 or better 3d graphic card
    connection : 56k internet connection​ai chơi với cấu hình này mà ko lấy cây búa đập banh cái máy mới lạ 8-x >)

ui nhưng lineage khó lắm
    những kẻ chỉ thích chơi nhàn nhàn như mu vừa cắm chuột vừa chat, hay như vltk dùng auto ko dám chơi đâu , vì thế game này kén người chơi lắm
    mình nghĩ mấy công ty vn ko bao giờ mua bản quyền đâu.
    họ chẳng dại gì mà đầu tư vào 1 game ít người chơi như thế đâu, còn nếu có mua á, họ sẽ phải cho chơi tầm tầm 8x trở lên bởi lii việt hóa giờ có 4x mà chơi mãi(2 tuần) mới lên được 3x/80 đấy
    thế nhưng lii mới xứng là go cho các game thủ cao cơ luyện còn cái bọn làng nhàng chỉ thích chơi game giải trí hay nhăm nhe giết người mới chơi có vài tiếng là đuối ngay
    nói chung lii khá hay: cốt truyện hấp dẫn ,đồ họa đẹp phải nói là ko có go nào ở vn có đồ họa đẹp thế, bản 1 hơi xấu nhưng đến bản 3 này mình thấy quá thỏa mãn mà luôn được nâng cấp(mới là ver3/9) mà lại sắp ra chaotic 4 rồi, hệ thống buff thì hơi bị xịn, tuyệt chiêu thì nhiều vô kể, dòng thì như sao sa, cứ lv 10,20,30... là có nhiệm vụ chuyển dòng,tha hồ chọn
    ai chơi lii miễn phí thì vào đây www.l2vn.com
    dặn trước nha nếu ko phải game thủ bự thì đừng chơi

chài
    thấy quản cáo rỏ quá >.<
    hữu xạ tự nhiên hương :d

Trích dẫn Gửi bởi ntvim88
    ui nhưng lineage khó lắm
    những kẻ chỉ thích chơi nhàn nhàn như mu vừa cắm chuột vừa chat, hay như vltk dùng auto ko dám chơi đâu , vì thế game này kén người chơi lắm
    mình nghĩ mấy công ty vn ko bao giờ mua bản quyền đâu.
    họ chẳng dại gì mà đầu tư vào 1 game ít người chơi như thế đâu, còn nếu có mua á, họ sẽ phải cho chơi tầm tầm 8x trở lên bởi lii việt hóa giờ có 4x mà chơi mãi(2 tuần) mới lên được 3x/80 đấy
    thế nhưng lii mới xứng là go cho các game thủ cao cơ luyện còn cái bọn làng nhàng chỉ thích chơi game giải trí hay nhăm nhe giết người mới chơi có vài tiếng là đuối ngay
    nói chung lii khá hay: cốt truyện hấp dẫn ,đồ họa đẹp phải nói là ko có go nào ở vn có đồ họa đẹp thế, bản 1 hơi xấu nhưng đến bản 3 này mình thấy quá thỏa mãn mà luôn được nâng cấp(mới là ver3/9) mà lại sắp ra chaotic 4 rồi, hệ thống buff thì hơi bị xịn, tuyệt chiêu thì nhiều vô kể, dòng thì như sao sa, cứ lv 10,20,30... là có nhiệm vụ chuyển dòng,tha hồ chọn
    ai chơi lii miễn phí thì vào đây www.l2vn.com
    dặn trước nha nếu ko phải game thủ bự thì đừng chơi
    cám ơn đã quảng cáo cho l2, nhưng pa này chưa chơi l2 bao giờ hay sao mà nổ dữ quá do kiến thức hỏng trầm trọng =)) , biladen còn phải bái làm sư phụ =))

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối