Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 50
    à cho hỏi cái nha, game này chắc cũng làm server chứ hả ? nếu có thì cho mình hỏi server nào có nhìu người vn chơi để vô khỏi bị riêng lẻ ấy cám ơn nhìu

http://www.cabalonline.com <--- euro 100% p2p (21/7/2006 open beta)

http://www.cabalonline.net <--- us,gamengame, có thể f2p (chỉ có thể) ( chưa close beta )

thông tin của dennie (tin cậy được đến 99%)

chưa có công ty việt nam mua bản quyền game này ha ! thật đáng tiếc mấy cái công ty việt nam chỉ mua d.c game rẻ tiền mà ko chịu phấn đấu gì cả.anh em ko d.c thưởng thức mấy cái game đỉnh của thế giới rồi

cái cabal.com chỉ cho dân châu âu chơi thôi, tui có acc cb nhưng ip các nước ngoài châu âu dều bị block hết. cabal.net thi ko biết
    (thông báo block trong diễn đàn đó, ai ko tin thì vô coi)

cabal là game dễ chơi nhất tôi tưng thấy, char thì đep, vũ khí đep, skill cũng đep, nhưng mob xấu òm

kô đươc 3d, lên lv khá nhanh vì vắng và mobs ra đánh ko kip, mỏi hết tay, nhiêm vu cũng khá nhiều, đăc biêt là ít khi sài tiền, đánh 1 ngày kiếm 200k dễ dàng ( lv 1x), chắc lv cao hơn sẽ giàu hơn

@preda: câu trên là dành cho người lập topic mà, thắc mắc làm gì hả bạn ? muốn bàn luận về một game nào đó mà lại chưa đạt được một mức độ nào đó trong game thì bàn luận hay nói phét có ai mà biết được.

chỉ sợ người lập topic này chưa làm được 10+ combo / 4mobs quá. skill hạng a.expert mà cũng chưa có thì chỉ giống như cưỡi ngựa xem họa, gamer ngồi xem cs rồi phán bừa...

em nghĩ vinagame ko cần mua trò mà một hãng khác mua đi thì hay hơn.

Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    @preda: câu trên là dành cho người lập topic mà, thắc mắc làm gì hả bạn ? muốn bàn luận về một game nào đó mà lại chưa đạt được một mức độ nào đó trong game thì bàn luận hay nói phét có ai mà biết được.
    thì tui cũng muốn được hiểu chút chút thôi mà:d

em nghĩ vinagame ko cần mua trò mà một hãng khác mua đi thì hay hơn.
    thằng nào mua chả đc chỉ bực 1 cái game này có "nguy cơ" thu phí là rất cao:-j

biết thế nhưng thằng vinagame chắc chắn là nó sẽ thu phí không bàn cãi chắc thăng vdc mua thì hơn.

Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    khoan nói tiếp đã, chỉ muốn hỏi người lập topic đã đạt được mức skill a.expert chưa ? chưa được thì khoan bàn tiếp mà ngồi đó cày skill cho đến khi có ít nhất 1 skill thuộc cấp a.expert rồi mới nói đến hay hoặc dở
    bác này nói linh tinh, chơi game đâu cần phải đat đến trình "expert " thì mới có quyền khen chê cái game
    hay hoăc dở đó là do cảm nhân của từng người, ví du có game tôi chưa chơi, nhưng nhìn thấy thằng ban chơi, thấy hay hay thì tôi bảo là nó hay, thấy dở òm thì tôi kêu dở
    cái cách bác nói sao dễ gây mất lòng nhau thế
    bác pro thì bác cứ thử post bài lên đây để anh em hoc hỏi
    bác thử đoc lai bác viết đi, tôi cũng ko hiểu ý bác muốn nói cái gì nữa, hay bác chê người lâp topic noob ko pro như bác, bác pro, trình bác đến " expert" mà bác còn "ko thèm" post bài nói thế
    lol, hài hước

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối