Trang 1 của 117 1231151101 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 1163

Long tranh Hổ đấu: Cửu Long Tranh Bá VS Con Đường Tơ Lụa

có ai có thể chọn cho em không ,hai game đều hay ,hình ảnh đều đẹp ...nói chung cái gì cũng tốt .em băn khoăn mãi không sao chọn được ,dù đã chơi thử cả 9d hàn và sro em cũng không thể chọn được. cứ phân vân mãi ,chơi game này thì thấy game kia hay ,chơi game kia thì lại nhớ game này >"< hic ,có ai tư vấn cho em với. một mình chơi cả hai game tiền sao chịu thấu mà nghỉ chơi 1 game thì bức xúc không yên .hai game này lại cb gần gần nhau ,chắc em điên cái đầu quá #-o trời ơi hic hic hic tt__tt

2 game em thấy screenshot đều dc , giới thiệu game play đều hay cho nên em kô vote . vote rồi sợ mất lòng . :d:d

thực ra thì cửu long dạng kiếm hiệp có môn phái nghe nói có điểm huyệt nữa wái vật cũng thông minh hơn lại việt hóa cho nên sẽ chơi tốt hơn.

xem ra cửu long của bác vinagame chiếm ưu thế hơn rùi

dân việt nam ko ai ko đọc truyện kim dung (nói chung là kiếm hiệp :d ) nên em vote cho cửu long ) vì nó cũng có nội dung kiếm hiệp hí hí hí

gunner sao nói các vấn đề ai cũng bít thế nhỉ????????????????

game nào hay hơn thì không biết nhưng nhìn trang web của 2 game thì thấy một phần rồi =)) nhìn vô cái trang web của con đường tơ lụa là thấy không muốn chơi rồi =))

Trích dẫn Gửi bởi lamtacla
    con đường tơ lụa!
    đơn giản vì cái 3h/ngày.
    cđtl còn đi buôn được.
    cltb thì ko biết làm gì sau 3 tiếng.
    tại sao lại không biết làm gì? hắc bạch đại chiến, môn phái đại chiến, bang hội đại chiến, rồi còn dungeon, pk dungeon, tỉ thứ để mà làm. 9d cũng có lau lan, tay tang, đủ cả chứ có kém gì con đường tơ lụa đâu :d

sao tui down 2 cái đó không được a. ai biết chỉ dùm với.

hy vọng nơi đây không trở thành bãi chiến trường

@thamquan:web là của vdc nó chế ra ấy chứ ,muốn biết web silkroad thì vô sillkroadonline.net mà xem,trang web chưa nói lên gì đâu,dù phải nhìn nhận thấy cái trang web của vdc là mất cảm tình rùi

tốt nhất là tự mình chọn lựa vì bản thân phải tự cảm nhận lấy cái hay cái dở của game thì mới có thể biết chính xác là mình có nên chơi hay không,chứ hỏi tui thì tui cũng chỉ dắt bạn theo con đường tơ lụa thui

Trang 1 của 117 1231151101 ... CuốiCuối