Trang 12 của 117 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213142262112 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 1163
    người lập topic này rõ ràng có chủ ý, nhưng đáng tiếc là lực bất tòng tâm, không thu hút, lôi kéo được ai mà lại bị người ta chửi cho. đáng tiếc, đáng tiếc...
    thực sự sro không đáng để bạn phải toan tính như vậy, trừ khi bạn có một chân trong ban điều hành của một tổ chức nào đó...=))
    cái chủ đề topic này, không hiểu giữa sro và 9d ai là long, ai là hổ nữa ? >)
    rõ ràng sro lép vế hơn rất nhiều so với 9d....

lạc đề rồi, đang nói về sro và 9d mà. em bỏ phiếu cho sro mặc dù 9d cốt truyện rành mạch nhưng bác hãy để ý các thế đánh nhá, nó đánh y chang nhau!!! sau đó wái vật cũgn vậy, ko hề có gì là khác cả >< sro thì tuy cốt truyện bay 9 tầng mây nhưng được cái nó còn phối hợp thế đánh đẹp mắt hơn 9d nữa
    àh mà vụ bay lượn hả, kể gunz vô chưa( ko bay nhưng thấy toàn ko đáp đât ko hà ><)

Trích dẫn Gửi bởi phapthuatdien01
    mấy bác vote cho cltb kô nghĩ là chừng nào game nó mới phát hành ah,chỉ nghe người ta nói hay thì hùa theo đòi chơi,giống y như con nít.
    theo tui giờ cdtl sắp ra thì ta cứ chơi,còn cltb thì yên tâm đi chừng nào vltk hết hot nó mới tung ra (chắc cũng phải 1 năm nữa)
    nói lăng nhăng gì zay?
    nguời ta đều test cltb hàn wuoc' rùi nha ( hông thích chơi nhưng bị zu. zo~ test ^__^).
    vậy ai đã chơi sro vn chưa zay hay mới chỉ chơi sro nuớc woai`

theo yêu cầu của người lập topic là "nên chơi game nào", chứ ko phải game nào hay hơn" ( cái này hỏi ra mới sợ nè, chiến tranh là chắc chắn, và fan cltb thắng là chắc chắn ). tôi chọn chơi cả 2 game.
    thứ nhất, thông tư 3h/ ngày chắc chắn có hiệu lực. ko nph nào ngu mà cho rank x3, x4 đâu chứ đừng nói x8 =)). đặc biệt là với sro, với việc có items mail bán x2 exp thì việc gì nó x exp ? ( cltb thu phí theo hình thức nào thì tôi ko biết, nhưng với cách làm ăn của vina thì đừng mơ có x exp ). do đó, 1 ngày mà chỉ chơi 1 game 3h thì hơi ít. chơi 2 game cho nó máu. giả sử chỉ có cltb bán thẻ, còn sro bán items mail thì cũng chỉ tốn tiền ngang bọn chơi vltk trước giờ là cùng.
    thứ hai, tuy là fan của sro, nhưng tôi cũng là fan kiếm hiệp. thế giới võ hiệp luôn ám ảnh tôi từ lâu. năm ngoái, khi vltk ra mắt thì tôi có chút hứng thú nhưng rồi thất vọng nhanh chóng. hi vọng cltb sẽ ko như thế.
    đây là 2 game tiềm năng nhất trên thị trường vn hiện nay. tội gì bạn ko chơi thử cả 2 khi chúng sắp open beta ? cứ chơi thử, rồi sau đó sẽ quyết định nên theo game nào, hoặc cả 2 :d . ko ai đánh giá, cho lời khuyên chính xác bằng chính bản thân bạn. vì bạn chơi game cho mình chứ ko phải cho ai.

Trích dẫn Gửi bởi kotexsoftina
    theo yêu cầu của người lập topic là "nên chơi game nào", chứ ko phải game nào hay hơn" ( cái này hỏi ra mới sợ nè, chiến tranh là chắc chắn, và fan cltb thắng là chắc chắn ). tôi chọn chơi cả 2 game.
    thứ nhất, thông tư 3h/ ngày chắc chắn có hiệu lực. ko nph nào ngu mà cho rank x3, x4 đâu chứ đừng nói x8 =)). đặc biệt là với sro, với việc có items mail bán x2 exp thì việc gì nó x exp ? ( cltb thu phí theo hình thức nào thì tôi ko biết, nhưng với cách làm ăn của vina thì đừng mơ có x exp ). do đó, 1 ngày mà chỉ chơi 1 game 3h thì hơi ít. chơi 2 game cho nó máu. giả sử chỉ có
    noob .
    không cần xexp nhiều chỉ cần tăng rate exp lên thì bán items xexp vẫn đầy người mua nhất là trâu cầy vn.
    vì cứ tăng exp x2 bán items exp x 10 thì đầy ng lao vào mua .

Trích dẫn Gửi bởi tt4ever
    công nhận elf của l2 và female của sro thì :>>
    nhưng nếu đã chơi vì hình ảnh thì tại sao lại chết mê chết mệt cái ảnh "tĩnh" của l2 nhỉ? :-/ , còn sro thì động tác cứng đờ, quanh đi quẩn lại các động tác chỉ có thế, so với ps2 đã thấy mất điện, chỉ khác nó là online thôi chứ không thì :d
    phải nói là ông này chơi theo kiểu xem "ảnh" và "búp bê", 7 phần da, 3 phần giáp =))
    kaka bác đc cái hiểu ý em mấy em elf mặc đò thì cứ gọi là chân với cẳng lộ ra hết :-j .
    bac nào cứ thử đảo qua 3 game l2 , sr , với 9d mà xem qua thì biết . hình 9d trông no cứ giả giả thế nào ý ,cảnh nền cũng thế đấy là em chơi game = mắt thôi mong các bác thông cảm hehe:--

Trích dẫn Gửi bởi drahunter
    noob thì mãi mãi vẫn là noob thôi, có chơi nhiều thì cũng như không
    người ta nhận xét như thế ông nên chỉ ra rõ người ta noob ở chỗ nào chứ đừng có theo cái kiểu thik chê ai là chê như thế .nói cái gì cũng phải có dẫn chứng cụ thể đừng tưởng mình pro thì ta đây có thể nói người khác là noob.ông nói người ta noob nhưng chưa chắc đã noob = ông đâu

ai bên sro vn giỏi thì nêu ra tôi sai cái gì đi hay là các chú thấy tui nói chính xác quá không thể nói lại bay qua chửi tui =)) ,bây giờ mới thấy cộng đồng gamer sro vn toàn loại máy cày ,chỉ biết cày mà không biết gì về game =))

bây giờ em quyết tâm chơi cửu long tranh bá rồi :d cám ơn mọi người ,thú thực em cảm thấy nếu chơi để nhìn ,ngắm và không quan tâm đến cách làm việc quan liêu của vdc thì chơi con đường tơ lụa ,còn nếu chơi để cảm nhận lối chơi sâu sắc ,để có thể có một sân chơi lành mạnh và được hưởng những dịch vụ xứng đáng với đồng tiền của mình thì chơi cửu long tranh bá .

game hay phải là game có gameplay tốt thì mới mãi mãi có vị thứ xứng đáng phải không ,ví dụ như ragnarok ý :d

cám ơn thachsanh ,.:noobvn:. và các bạn khác đã tư vấn cho newbie bọn em biết game nào đáng để chơi hơn :d

vậy là sau khi tranh luận gay gắt,bé newbie đã chọn cltb,nhờ biệt tài lôi kéo siêu hạng của bác thạch sanh,bái phục bái phục.thôi thì chúc bachket có nhữnng táhng năm vui vẻ bên cltb nha.^-^

@noobvn:có vẻ như ông hơi quá khích rồi đó vì người ta có tâm huyết với game sro thì người ta mới nói như thế,ông không cần phải xỉa xói nói người ta là cày này cày nọ.chơi cltb ông không cày tui mới ngạc nhiên đó,đáng tiếc là không có đủ thời gian để nói nên mong bác thạch sanh giải quyết dùm em noob này một cái,để em đây yên tâm làm việc,chừng nào rảnh lên mời thạch sanh đi uống trà

Trang 12 của 117 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213142262112 ... CuốiCuối