Trang 77 của 117 Đầu tiênĐầu tiên ... 2767757677787987 ... CuốiCuối
Kết quả 761 đến 770 của 1163
    mình cũng thử chơi qua cửu long và thấy cũng được, các bạn vô chơi và cho ý kiến nha www.market4gamer.net/?page=news&id=1122

đơn giản là cứ chơi sẽ biết....^^..làm trò nhiều quá đi àh...

ngồi rảnh đọc hết hơn 60 trang . kết luận 1 câu : các gamer bênh vực cho sro kém lịch sự hơn cltb . cho dù game mình thích là gì nhưng tập trung chỉ trích cá nhân như gamer sro thật ko chấp nhận được .
    có thằng em làm gm cho sro , định vào poll ủng hộ , vả lại cũng đang chơi sro . nhưng tiếc là phải nghĩ lại .
    nghĩ lại là đúng ^^..nhưng tôi nghĩ ông chắc gì đã đọc qua 68 trang trước àh

Trích dẫn Gửi bởi polaris
    đơn giản là cứ chơi sẽ biết....^^..làm trò nhiều quá đi àh...

nghĩ lại là đúng ^^..nhưng tôi nghĩ ông chắc gì đã đọc qua 68 trang trước àh
    ui bài của mình đến tận trang này mới được đưa lên cơ à các bạn thông cảm nha :d

thôi nào shenhue . mọi người đã bắt đầu hòa bình rồi . ông đổ dầu vào chết tôi .
    có thể người ta nóng giận nhất thời nên có nói quá 1 chút . bên cltb mấy bài pót mấy trang đầu cũng có người nóng tính .
    bây giờ mọi người 2 game đều đang hăm hở test . tôi treo nick bán đồ trong cdtl ra đây 8 1 tí thôi . không phải online là để tranh cãi tối ngày . he he, ngồi xem bleach , naruto , ephim còn sướng hơn .

đến giờ đi khất thực gùi , bái bai nha cưng :

anh hùng ngộ giai nhân :

là lá la - luyện khinh công qua vườn hoa :

nắng trên đỉnh sơn quan :

hoang sơn dã lĩnh :

hôm nay vào chơi thử cltb , tôi từng hi vọng game này rất nhiều nhưng thật sự là khá thất vọng
    1/ hình ảnh thì kô gây được cảm tình với tôi...
    2/skill thì xạo xạo sao ấy, tôi có cảm giác nó chỉ múa chứ kô đánh , còn cdtl thì 1 skill đánh char sẽ dùng hết sức nhìn rất thật, khi bạn đánh màn hình còn rung nhẹ tạo cảm giác cú đánh vô cùng mạnh mẽ...
    3/ nội dung cltb wa' cũ , giao diện ko bắt mắt
    4/char nữ cdtl đẹp và hấp dẫn hơn cltb , ngoài ra còn có nhìu char rất ngộ như con khỉ , con ma , dương tiễn 3 mắt, v.v.. nhìn phong phú và lạ mắt hơn.
    -cdtl đã đc 2 giải thưởng tại hq , còn cltb có đc giải thưởng nào ko nhỉ, nói chung chỉ vì vdc-net2e quảng bá game tệ thôi , chứ cdtl là 1 game tuyệt vời. cũng ko thể trách vdc-net2e dc , vì đây là game đầu tiên vdc-net2e cho ra mắt và công ty cũng mới thành lập , lo bộn bề công việc nên quảng bá ko bằng vng là chuyện tất nhiên.
    còn hình ảnh , muốn so sánh thì tôi post lên vài tấm cho xem.

sau những giờ train mệt mỏi , cô nàng này đang đứng bán hàng:d

cô pé dễ thương cực

train mệt mỏi , tôi đứng lại ngắm dòng sông , cảnh vật thật êm đềm

1 skill của cdtl , nhìn nó đánh thật mạnh mẽ ;;>

1 cảnh đánh boss , đây là 1 trong những cái hay của cdtl , đánh boss rất hồi hộp,dù đã đánh boss nhiều lần nhưng lần nào tim tôi cũng đập thình thịch.

còn đây là char của tui , ôi thương mày wa' , khỉ đột ơi :>>

koi hình xong bà kon có ý kiến gì ko. đây mới là sơ sơ , chưa nói đến cái hay nhất trong cdtl đó nghen, tui mà nói ra cái mối wan hệ tay 3 giữa cướp-thương nhân-bảo tiêu thì mất công cltb mất khách \:d/

@các fan của sro: các bạn muốn post hình ..tốt thôi mình ko cấm nhưng đề nghị các bạn post hình nhỏ hơn bởi vì các bạn post hình to khiến cho mọi người cứ phải di chuột để coi bài rất khó chịu

trời , koi hình nè 3 , thấy chữ hổ tinh nữ chúa chưa , còn cái chữ ở trên là do tui ấn vào con bạch hổ , ông ko hề biết gì về con đường tơ lụa thật hả , thế mà tui tưởng ông đùa , bó tay, thằng chơi đến lvl 20 thôi là nó nhìn vào hình này nó đã hiểu rồi , còn ông thì nhìn hoài vẫn ko hiểu

Trích dẫn Gửi bởi crisronaldo
    mệt cái ông vo_anh_thanlong wa' , con boss hổ tinh nữ chúa ở giữa đó ông ơi , nhìn cho kĩ vào , xung wanh là mods do nó summon ra đấy, ông nói 2x.3x đánh nó cái nghoéo như người rơm thì tôi đã biết ông ko hiểu gì rồi , 3x đánh nó ko khéo là chết weo đấy chứ ở đó mà so sánh như người rơm. à mà mọi người có biết ngoài đọan trailer chính thì tất cả các đoạn trailer khác của cdtl đều được làm từ trong game ko, có nghĩa là cdtl hoàn toàn tự tin vào hình ảnh của game ,còn cltb có đoạn trailer nào in game ko?
    công nhận tôi nhìn vụ hổ tinh ko rõ . nhận khuyết điểm . đang tưởng ông chỉ con giant bảo là hổ tinh nên tôi cãi nó không phải hổ tinh, chứ ko bảo là hổ tinh dễ giết . giant dễ giết - hiểu chưa ?
    trailer ingame tất nhiên phải có : http://www.ninedragons.co.kr/data/movie_tv.asp
    không nhiều như sro vì cltb ra sau nhưng hầu như game nào cũng phải có trailer ingame hết .
    bachcudi làm quest change job lần 2 rồi ah ? có lẽ khoảng thời gian đó tôi ko vào gamevn để theo dõi post của mọi người nữa nên ko để ý . ông nhớ quest change job lần 2 của ông ko ???

Trích dẫn Gửi bởi vo anh thanlong
    bachcudi làm quest change job lần 2 rồi ah ? có lẽ khoảng thời gian đó tôi ko vào gamevn để theo dõi post của mọi người nữa nên ko để ý . ông nhớ quest change job lần 2 của ông ko ???
    chạy ra làng bên cạnh chùa thiếu lâm...nói chiện với thằng thợ rèn...
    nó bảo đi tìm cái gì ý...
    đi ra giết mấy con vác đao to ở gần bãi xương rồng nhặt cái đó
    thế là xong quay lại chạy đi chạy lại một lúc là lên cấp...
    tôi chọn kim cang chưởng...không ngờ con này có chiêu canh khí...quái vật đánh không mất hột máu nào^^

lâu rồi nhớ đến thế thôi...luyện mãi mới có chiêu bắn rồng cấp 2
    tưởng cái gì bắn ra 2 chuỗi adn--------->nghỉ luôn=)) =))

Trang 77 của 117 Đầu tiênĐầu tiên ... 2767757677787987 ... CuốiCuối