Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32
    Trích dẫn Gửi bởi archill
    wên.thấy chúng nó gít được 1 con quái vật thì được thấp nhất là 50 ped,tức là được 5 usd rùi.có thèng lắp đặt vũ khí gì đó mới giá trị tới 480 ped.chà chà,vừa chơi game vừa có tiền chạy vô túi :d

Trích dẫn Gửi bởi archill
    wên.thấy chúng nó gít được 1 con quái vật thì được thấp nhất là 50 ped,tức là được 5 usd rùi.có thèng lắp đặt vũ khí gì đó mới giá trị tới 480 ped.chà chà,vừa chơi game vừa có tiền chạy vô túi :d
    chà chà , ghê vậy sao, bác này có nói quá không đó , cho hỏi thế nó chuyển tiền cho bác ntn , bác có chơi chưa vậy , có thì chỉ cho moi ng vài chiêu :-@

2. check your system
    cấu hình pc tối thiểu để chạy được project entropia là:
    (vào run gõ dxdiag để xem thông tin cấu hình của bạn.)
    windows 2000 or windows xp
    minimum 512 mb ram
    minimum 1 ghz intel / amd cpu
    minimum nvidia geforce or ati radeon graphics card
    nvidia driver 7772 get it here or the latest ati driver get it here
    minimum screen resolution 1024x768 (16 bit or higher)
    directx compatible sound device
    3 gb free hard drive space
    directx version 9.0c, get it here
    broadband internet connection (adsl or better)*

đây là cấu hình đòi hỏi cần có của mỗi máy
    http://www.project-entropia.com/download/index.ajp
    link dow nè

Trích dẫn Gửi bởi babycry1
    chà chà , ghê vậy sao, bác này có nói quá không đó , cho hỏi thế nó chuyển tiền cho bác ntn , bác có chơi chưa vậy , có thì chỉ cho moi ng vài chiêu :-@
    vô chơi thử đi biết liền ah!nhưng mới vô chơi tay trắng hoàn toàn,k chịu đầu tư như tui thì đi kiếm mấy bình sweat để bán thì hơi lâu ra tiền đó.nhưng riêng cái cảm giác chơi game ra tiền thì thú vị hơn tất cả các game khác rùi

về chuyện chuyển tiền thì bạn cần có 1 tài khoản ngân hàng với iban.tốt nhất là visa card.

tạo acc và vô chơi như tất cả các game online khác,chỉ có điều là bạn phải đưa thông tin thật,vì nếu thông tin sai thì sau này sẽ không chuyển tiền cho bạn được hoặc là có chuyện gì xảy ra thì bạn cũng sẽ k được giúp đỡ

game này hoàn toàn free,k phải đóng gì cả...................

vậy game này chơi có mất $ ko vậy
    nếu có đóng kiểu gì????????
    có ai ở game thủ chơi chưa vậy
    làm ơn cho bít với

games này free đối với player, nó chỉ làm kinh tế bằng cách bán đồ ảo lấy tiền thật cho player thôi, (tất nhiên là nếu player muốn mua ). tóm lại game này đối với anh em ta là free forever

trài nghe thấy tiền là sáng mắt lên giống tui thế:d
    chơi mu cũng làm kinh tế được kìa
    đi cc kiếm được 1 món full tiền cứ nói là vài chai(xịn cơ or ring pedan)

phù,kiên nhẫn đi lấy sweat mãi cũng được 350 bình.hỏi thăm một hồi mới bít giá sweat hiện hành là 1,2 ped cho 100 sweat --->đem ra chợ bán được 3,9 ped.chà chà,kiếm tiền k dễ chút nào

archill oai! trò nì hay ko vậy.mấy bữa nay download tùm lum mà chưa có trò nào hay để chơi,trò hay thì 1 là ko download đc 2 là ko dăng ký đc..rồi ko update đc ko thể download đc bản pacth
    mấy bồ ơi trò pe này chơi kiểu gì,nhập vai hay là chiến thuật,hay kiểu xây dựng
    hình đẹp ko?
    ...cho chơi với ...bùn wá....

trò này down về cực vãi , down 1 phần khoảng 2m rồi từ đó nó pack (với tốc độ ấp đết khoảng 20k) sơ sơ cũng 16 tiếng là down xong , nhưng hôm nay server down rồi , công nhận là đến lạ , game thương mại như pe mà cũng down bất tử không thấy nói năng chi !

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối