Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 63
    có lẽ mu hay hơn nhưng tui thích ptv hơn ..
    mu + ptv đều có hình đẹp , ptv có thể hình ko đẹp = mu nhưg nhìn đuợc mọi góc độ ..
    nếu mở topic ra chỉ để tán duơg mu rồi chê bai các trò khác thì lock lại là vừa ..
    còn nếu mở ra để xem trò nào đuợc nhìu nguời iu hơn thì lập poll cho dễ ..

tui thấy mu cũng hay.vltk cũng vậy,còn ptv thì chán wé vì nó luyện cấp lâu wé nên đã cho nick thằng bạn:d (*) *-

mu là game mà giới gamer chúng ta mong đợi nhiều nhất. việc mu sẽ là top bảng xếp hạng game sẽ là chuyện hiển nhiên với rất nhiều event hứa hẹn sẽ đem lại 1 mu hoàn toàn khiến chúng ta phải thích thú. hẹn gặp các bác tại mu nhé !

tui thích wow, daoc nhưng máy không đủ mạnh /sob ... tui thích ragnarok vì có nhiều bạn. tui không thích ptv, mu lẫn vltk vì hình ko đẹp bằng .... hic, người sinh ra có nhiều đòi hỏi nên cũng khó chọn game thật

ptv hay lắm.
    tuy nhiên có lẽ mu hay hơn vì có thể reset điểm+kẹp chuột thoải mái => đi chơi với bạn gái vẫn tăng lv và rs đều.

mu là game online đầu tiên ở vn, có rất nhìu người chơi và quen thuộc với nó. đến nỗi chỉ thích cách chơi của mu mà thui. đó chính là lí do vì sao mu vẫn được nhìu bạn trẻ yêu thích và chỉ thích mu mà thui. các game ra sau này như ptv, vltk hay gun tuy cách chơi mới lạ, cốt truyện hấp dẫn nhưng vẫn chưa thể đánh đổ được vị trí của mu trong hiện tại.

học ko chơi phá đời tuổi trẻ
    chơi ko học bỏ cả tương lai
    học ko yêu yếu dần rồi chết
    yêu ko học ko ngóc đầu lên
    :d

lúc mu bị đóng cửa thì vltk thu hút đông đảo gamer nhiều nhất. nhưng tự nhiên xuất hiện 1 hiện tượng làm choáng tất cả gamer bằng 1 tin giựt gân, đó là thu phí và thế rùi mọi người quay lưng với vltk để chờ đợi sự phục hồi của mu fpt mong rằng mu fpt không để mọi người thất vọng như vltk và các mu khác....

hôm nay chán quá ! không vào được chẳng bít sever bị cái chết gì ma khó vào thế
    đang thời kì khủng hoảng mà chẳng làm ăn gì được ! bực lém rùi!
    theo cá nhân tôi !
    tôi thấy ptv là số 1!
    -thứ nhất hình ảnh đẹp ,dễ điều khiển và hơn hết chúng ta có thể chiêm ngưỡng đuợc nhân vật của mình một cách sống động nhất
    (những game khác không có đuợc điều đó-->cảm giác game như thật ! )
    có rất nhiều người đánh giá cao mu ! nhưng tui thấy mu chơi rất chán nên leve rui reset trong khi đó quái vật thì chẳng thay đổi tí nào . cang reset nhiều lần càng đánh chán hơn .chẳng còn cảm giác cùng sống với game nữa!
    mọi người thấy mu cắm chuột đuợc là một điều hay thì đó là một sai lầm lớn nhất >vì khi đó mọi người đã không còn coi trọng việc vui chơi và giải trí nữa rồi!.trong khi đó game chỉ là công cụ giải trí cho chúng ta mà thôi
    -thứ hai việc nên leve cao hơn thì co điều kiện tiếp xúc với quái vật mạnh hơn và mới hơn . đó thật sự là động lực cho chúng ta chơi! khi đó việc vượt qua đuợc những mốc leve mới thật sự có ý nghĩa!
    -----
    còn vấn đề nên leve chậm cũng là một cách hay ! bởi vì nếu thời gian đánh game chỉ trong một thời gian ngắn mà đã hết leve(không có quái vật cao hơn ) thì khi đó những người vượt nguỡng leve cuối cùng họ sẽ làm gì! đí săn đồ bàn ah!( nhưng nếu game nhanh nên leve thì đồ khi đó cũng sẽ rẻ đi) vậy việc săn đồ là không thích hợp!
    và khi leve nên lâu chúng ta mới thấy quý những leve chúng ta đã chơi! và cảm giác chơi game cũng sẽ có lúc vui buỗn lẫn lộn.một cảm giác thật sự chứ không phải là ảo "đại bộ phận chúng ta vẫn quan niệm internet vẫn chỉ là một thế giới ảo mà thôi-->một quan niệm sai lầm về điều đó)
    nói tóm lại ! ptv vẫn là game tuyệt nhất trong thời điểm hiện tại trong thế giới game vn.( mặc dù ptv thòi gian gần đây liên tục gặp rắc rối : không kết nối đươc, việc đăng nhập rất khó khăn và game vẫn chưa phát triển hoàn chỉnh )

mu ko thể là number one , lý do đầu tiên là điểm tăng quá nhiều , nói thật là tôi chơi hồi đó bản hàn dư point nhiều ko biết làm gì cho hết nữa . chưa hết , mu nếu như luyện nhanh như các server vn ( ko biết nhah cỡ nào vì ko chơi ) thì đến khi đi hết rồi lại quay về từ đầu chơi tiếp lvl 1 à ? thế thì chán nhỉ , trong khi ptv khi đến lvl cao thì bạn lại có 1 vùng đất mới để chinh phục , hiện nay lại sắp có vùng đất dành cho các gamer lvl 90 trở lên nên ko thể nào chán nản được mặc dù luyện lâu nhưng như vậy mới hứng thú . điểm tiếp theo , mu là 1 game 2d , tôi chơi bằng card 3d 5200 geforce thì thấy hình ảnh bị nổi đốm đè lên nhau hơi nhiều cho thấy chất lượng hình ảnh còn kém , nhưng với card agp đó khi tôi chơi ptv thì lại cho ra hình ảnh chất lượng rất cao mặc dù là nhìn char của mình hơi bị nhóc tì ^_^ . điều chính nữa cần nói cho các bạn biết : game rpg ko có game nào là free cả , sẽ lại p2p ( trả tiền để chơi ) thôi .

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối