Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 63
    theo tôi thì mu bây giờ vẫn đứng đầu . thành cơn sốt mà , còn gb thì lag + hám tiền quá . toi hate nhất la kiểu bán đồ bằng tiền , gét , còn võ lâm thì cũng hay nhưng mà cứ có cái kô ổn => mu la king ò online games

chẳng có cái nào là king game hết
    có sinh tất có diệt.game chỉ nổi 1 thời gian thôi.
    phải nói là bực lắm cái chết độ 100 char này rồi đó

nói gì thì nói thì games cũng chỉ là giải trí thôi. chơi mà học , học mà chơi,chứ chơi mà quên việc học thì có nước cạp đất mà sống. mỗi games đều thích ứng với 1 lứa tuổi . ai chơi mà chẳng muốn được hàng top... <)

chai` tui da~ tung choi kha nhieu` mu cung nhu cac games online khac nhu vo lam truyen ky,ptv,ryl2,ts,va gb nhung cam nhan chung van la vltk lag dien+thu phi qua dat ptv ko kill nhau dc ryl2 cung lag luon con ts thi cu nhu la tro pokemon trong gameboy y' chi co tre con moi choi thoi====>mu numberone

theo mình, 2 trò có tiềm năng nhất vẫn là mu và ptv. bởi lẽ đơn giản: hình ảnh được mọi người chấp nhận vì đẹp và sinh động. còn phần nội dung và cốt truyện sau này sẽ dần dần được update để phục vụ người chơi. vltk đã sẵn 2d như thế thì dù có update nhưng cái code game ban đầu vẫn là 2d, chẳng lẽ viết lại toàn bộ game? tụi mình biết là công ty cung cấp game online bán bản quyền cho các nước đăng kí chơi đồng thời đảm nhận luôn việc viết code, sửa đổi code, dựng cốt truyện để game tồn tại càng lâu càng tốt mà. còn thú thật, gunbound thì chẳng biết cốt truyện ra sao nữa ? :d bắn nhau suốt, có chăng update thêm đồ đạc mới thôi. có thể trong tương lai còn có cả các xe mới nữa. nói chung là các game có cốt truyện chiến tranh, hình ảnh rõ đẹp là ok, sống được 5-6 năm :d

mu online vẫn là number one .tuy chào đời đã lâu nhưng ở việt nam là game online đầu tiên điều này cũng là 1 nguyên nhân quan trọng trong việc mu luôn chiếm vị trí số 1 đối với người chơi game...có thể nói rằng :" chưa chơi mu online thì chưa thể gọi là chơi game được"

Trích dẫn Gửi bởi [x]ike
    mu ko thể là number one , lý do đầu tiên là điểm tăng quá nhiều , nói thật là tôi chơi hồi đó bản hàn dư point nhiều ko biết làm gì cho hết nữa . chưa hết , mu nếu như luyện nhanh như các server vn ( ko biết nhah cỡ nào vì ko chơi ) thì đến khi đi hết rồi lại quay về từ đầu chơi tiếp lvl 1 à ? thế thì chán nhỉ , trong khi ptv khi đến lvl cao thì bạn lại có 1 vùng đất mới để chinh phục , hiện nay lại sắp có vùng đất dành cho các gamer lvl 90 trở lên nên ko thể nào chán nản được mặc dù luyện lâu nhưng như vậy mới hứng thú . điểm tiếp theo , mu là 1 game 2d , tôi chơi bằng card 3d 5200 geforce thì thấy hình ảnh bị nổi đốm đè lên nhau hơi nhiều cho thấy chất lượng hình ảnh còn kém , nhưng với card agp đó khi tôi chơi ptv thì lại cho ra hình ảnh chất lượng rất cao mặc dù là nhìn char của mình hơi bị nhóc tì ^_^ . điều chính nữa cần nói cho các bạn biết : game rpg ko có game nào là free cả , sẽ lại p2p ( trả tiền để chơi ) thôi .
    không dám mu điểm thừa thãi đâu. thừa thãi là ở server lậu ở vn thôi. chứ ở mu global, ngay cả lvl 300 lên icarus có party ngon ngon cũng còn lo cơ mà. huống chi kalima. nói thật về độ khó thì mu khó hơn pt nhiều.
    còn 1 điều nữa: mu không phải là game 2d mà là 3d. vấn đề này đã tranh cãi nhiều ở gamevn và cuối cùng cũng chứng mình được nó là game 3d rồi. nếu không tin thì mọi người hãy lên các tạp chí game mà xem họ nói mu là full 3d mmorpg không đó.
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=117437&page=6&pp=10
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=117437&page=18&pp=10

gunbound là king games bởi cách chơi nhẹ nhàng của nó.chơi để giải trí mà.chứ chơi để đau đầu nhức óc thêm thì chơi để làm gì

nếu nói là 3d game thì tại sao lại ko thể xem được ở nhiều hướng , nhiều góc cạnh như 1 game 3d ? bạn trả lời cho tôi đi . có thể tôi chơi mu global chỉ mới lvl 129 nhưng tôi lại cảm thấy điểm thừa thải , bạn nghĩ sao về chuyện đó ? với lại , ở ptv , bạn có đến 8 char để lựa chọn còn mu thì chỉ 3 char , có phải sẽ tạo ra ít đường đi hay hơn ko ?

tóm lại tý đi

theo mình thì chắc chắn rằng vltk kỳ tb và ts đều hay đều đòi hỏi các games thủ phải có thời gian cày và tốn khá nhiều công sức xây dựng nhân vật theo đúng ý của mình nhưng với mình thì mu có lẽ là cách xây dựng nhân vật giống mình một cách chân thật nhất . hix để khẳng định mình trong vltk quả là một điều khó nhưng trong mu có lẽ còn khó hơn, gb và ts quá nhàm rồi mình ko bàn tới. túm lại mu - king of game online

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối