Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 44

VTC và Space Cowboy????????

chuyện bắt đầu từ khoảng 10h tối hôm qua , tôi xem kts kênh vtc 1,2 thì gặp cái quảng cáo "cao bồi không gian" , nhà ai xài service dvb vtc chắc cũng có xem qua , rất ấn tượng với câu "cả thiên hà chờ đón " mặc dù tôi vẫn thắc mắc là trong cái game đó có được vài hành tinh với 1 solar system ko chứ đừng nói đến " cả thiên hà "
    quay lại lúc 10h tối hôm qua , ngạc nhiên chưa kìa , sao trong đoạn film quảng cáo lại có 1 ko gian vũ trụ với hàng ngàn ngôi sao ở phía xa , đến nỗi chỉ thấy những chấm sáng trên nền đen . tôi thắc mắc , ko lẽ là space cowboy edition limited :d .
    nhưng rồi tôi bắt đầu ngờ ngờ ,sao đám bụi vũ trụ , mặt trời , planet nhìn quen thế . rồi , ơ kìa , capital ship của gallente , chưa kịp nhìn rõ nó là ship gì .và cuối cùng , ko phải con ragnarok - minmantar titan ship đó sao .
    mọi người đã xem cái quảng cáo đó và chơi space cowboy chắc cũng rõ .
    tróng sc làm gì có những hình ảnh đó .
    nói thẳng ra là đoạn quảng cáo đó lấy rất nhiều hình ảnh từ game eve online của ccp
    những hình ảnh , đoạn film đẹp và thật của eve online được lồng ghép vô mấy cái ship xanh xanh đỏ đỏ như đồ chơi của sc , thật là lỗ bịch .
    cái đoạn con ragnarok bay với cái đuôi động cơ màu đỏ lửa có thể download trailer mới nhất của eve mà xem , còn những khung cảnh thì có thể vô game hoặc lên forum eve mà download về mà xem
    tuy lúc đó tôi ko có máy ảnh để chụp lại nhưng ai đã xem qua chắc đã rõ .
    ko biết đây có gọi là vi phạm bản quyền ko nữa ??????

Trích dẫn Gửi bởi the emperor
    chuyện bắt đầu từ khoảng 10h tối hôm qua , tôi xem kts kênh vtc 1,2 thì gặp cái quảng cáo "cao bồi không gian" , nhà ai xài service dvb vtc chắc cũng có xem qua , rất ấn tượng với câu "cả thiên hà chờ đón " mặc dù tôi vẫn thắc mắc là trong cái game đó có được vài hành tinh với 1 solar system ko chứ đừng nói đến " cả thiên hà "
    quay lại lúc 10h tối hôm qua , ngạc nhiên chưa kìa , sao trong đoạn film quảng cáo lại có 1 ko gian vũ trụ với hàng ngàn ngôi sao ở phía xa , đến nỗi chỉ thấy những chấm sáng trên nền đen . tôi thắc mắc , ko lẽ là space cowboy edition limited :d .
    nhưng rồi tôi bắt đầu ngờ ngờ ,sao đám bụi vũ trụ , mặt trời , planet nhìn quen thế . rồi , ơ kìa , capital ship của gallente , chưa kịp nhìn rõ nó là ship gì .và cuối cùng , ko phải con ragnarok - minmantar titan ship đó sao .
    mọi người đã xem cái quảng cáo đó và chơi space cowboy chắc cũng rõ .
    tróng sc làm gì có những hình ảnh đó .
    nói thẳng ra là đoạn quảng cáo đó lấy rất nhiều hình ảnh từ game eve online của ccp
    những hình ảnh , đoạn film đẹp và thật của eve online được lồng ghép vô mấy cái ship xanh xanh đỏ đỏ như đồ chơi của sc , thật là lỗ bịch .
    cái đoạn con ragnarok bay với cái đuôi động cơ màu đỏ lửa có thể download trailer mới nhất của eve mà xem , còn những khung cảnh thì có thể vô game hoặc lên forum eve mà download về mà xem
    tuy lúc đó tôi ko có máy ảnh để chụp lại nhưng ai đã xem qua chắc đã rõ .
    ko biết đây có gọi là vi phạm bản quyền ko nữa ??????
    quảng cáo mà lại.
    còn thiê nhà đang thắc mắc là có phải mấy cái chaos ở map nv ko^__^

thiên hà rực nửa ^^, nên chỉ mới có một nửa được đưa ra thui, cách chơi chữ của cbkg đấy

thiên hà rực lửa mà hình như đánh nhau trên có mỗi cái hành tinh à, sao ko đề là cao bồi ko trung đi?

có gì đâu,so sánh mấy cái quảng cáo trên ti vi thì biết liền,nào là da trắng hồng,nào là không còn mụn đem về xài mụn tè le =)) =))

hihihi
    nói thế thì ai còn mua sp nếu ko co quảng cáo
    thời buổi cạnh tranh cái gì mà ko cần quảng cáo
    ^^

hmm , chôm từ game nào ko lấy lại lấy từ cái mmorpg top 3 ( theo mmorpg.com ) .may mà eve online ở vn ko nhiều người chơi .
    chứ nếu là guild war faction hay wow thì sao nhỉ ???

Trích dẫn Gửi bởi the emperor
    hmm , chôm từ game nào ko lấy lại lấy từ cái mmorpg top 3 ( theo mmorpg.com ) .may mà eve online ở vn ko nhiều người chơi .
    chứ nếu là guild war faction hay wow thì sao nhỉ ???
    gớm quảng cáo trên tivi lấy đâu là chuyện của nhà đài, xem mấy cái omo với viso đấy cái nào cũng kêu" trắng ngả màu trở lại trắng sáng như mới" mua về giặt ko những trắng sáng mà còn là sáng lóa , cái áo màu của em thì nó tẩy trắng xóa, cái áo trăng thì nhiễm màu từ cái màu bị tẩy ra.
    ===> quảng cáo mà.=))

thì quảng cáo 1 đằng còn nội dung game lại là 1 đằng khác. như muvn nè 2 bên đánh nhau dễ sợ còn khi vô game thì lại toàn đánh theo kiểu solo thui :d

thiên hà nào thế cho em xem với sc là cái gì thế chưa nghe bao giờ nhà em nghèo không có tiền xài kts nên không biết sc là cái gì nhưng có thắc mắc là tai sao thiên hà lại rực được lửa vậy lửa bắt đầu từ đâu từ vct à,từ cái quảng cáo của vtc à,"náo lào" nếu thế thì đất nước việt nam cháy thành tro từ bao giờ rồi .nói chúng quảng cáo vẫn là quảng cáo thôi,giông các cụ nhà ta ngày xưa có câu chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng nữa có 1 thì cứ tâng bốc lên tận 10 hay 100 không khiêm tốn chút nào,mà em đi học cô em dạy là phải khiêm tốn không được nói dối,

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối