Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 44
    Trích dẫn Gửi bởi o0dark_nest0o
    ko thích thì thôi , đừng có lên post bài nhảm

này ko thích thì thôi , ko cần bôi nhọ game của người ta thế đâu nhé , buồn nôn chỗ nào hay là bác này suốt ngày ngồi cày mấy cái game thể loại như mu and ** nên ko biết thế nào là ko gian mô phỏng , ko vui ah , cho bạn suy nghĩ lại .

có thật là chỉ trên hành tinh phillion ko ,ông đã chơi lên 5x chưa mà dám nói là chỉ có ở hành tinh đấy thôi , thật là suy nghĩ của những thằng thiển cận
    còn về cái trò eve ấy thì các bác bàn luận thế nào cũng đc, nhưng vn bây giờ mới xuất hiện cái trò như cbkg , khi nào eve xuất hiện tại vn rồi nhảy vào chơi cũng đc, đừng lấy game ngoài nước đọ với game mua bản quyền trong nước .
    khiếp quá!!!đanh đá ghê bà chằn ạ!!!!có muốn trích bài của họ thì cũng nên lý sự một chút chứ nóng thế này buồn cười lắm...--->cả hai đứa cùng vô duyên.game tạm được nhưng vtc thì không chấp nhận được....$-)

ầy , lại cái chuyện tôn sùng game mình đang chơi , cãi nhau biết đường nào xong , cbkg tụ chung vẫn mang hỉnh ảnh anime , eve là real life , cbkg chơi để giải trí , eve chơi để nghiên cứu , thế thoai , còn chuyện pay được hay ko đối với các game nước ngoài thì cái kinh nghiệm là wan trọng nhất thôi , chưa có cái nài thì được quyền bị nghe người khác nói là gà ,chịu vậy .nói gì thì nói ...cái acc eve của mình pay 1 year mà để không cả tháng roài t_t ...nick mrouts.....>"<

@ffreborn : kệ mày outs , 1 năm cũng la , acc tau pay 2 năm nè.
    câu nói hay nhất tuần này thuộc về mr out : "chưa đóng tiền được thì bị gọi là gà". pó tay mày luôn.

@dark nest : lên moon chiến ah ? ghê thật đấy , đi bằng các cổng warp thì việc bay ra khỏi trái đất chả có gì là khó. việc quan trọng ở đây là cái anh bạn dark nest "đủ tuổi và thích được gọi bằng thằng" này hổng hiểu nghĩa tiếng việt , thông cảm vậy.

toàn bộ chủ đề này đâu nói vtc hổng mua bản quyền spacecowboy , mà chủ đề này nói về việc vtc ăn cắp hình ảnh , movie của eve online để làm quảng cáo cho mình.

còn ai thích so sánh thì cứ đi tour trên tất cả các web có bảng xếp hạng , đánh giá game online và xem thử điểm của eve online nha.. phải có lý do nào đó để cho eve online có thể xếp ngang hàng cùng wow và gw.

@dark nest : lên moon chiến ah ? ghê thật đấy , đi bằng các cổng warp thì việc bay ra khỏi trái đất chả có gì là khó. việc quan trọng ở đây là cái anh bạn dark nest "đủ tuổi và thích được gọi bằng thằng" này hổng hiểu nghĩa tiếng việt , thông cảm vậy.
    ơ thế em tưởng đấy là hành tinh philion chứ nhỉ , còn em nói là em đủ tuổi để gọi người khác = thằng chứ ko phải thích người khác gọi mình = thằng , font chữ nhà anh chắc bị hỏng roài

toàn bộ chủ đề này đâu nói vtc hổng mua bản quyền spacecowboy , mà chủ đề này nói về việc vtc ăn cắp hình ảnh , movie của eve online để làm quảng cáo cho mình.
    cái này em chả nói làm gì vì cũng đang cáu vtc

còn ai thích so sánh thì cứ đi tour trên tất cả các web có bảng xếp hạng , đánh giá game online và xem thử điểm của eve online nha.. phải có lý do nào đó để cho eve online có thể xếp ngang hàng cùng wow và gw.
    ax so sánh trên điểm số thì thôi , ko nói nhá , bởi vì tất cả đều là game nước ngoài , của mình chỉ là mua bản quyền thôi , đến cái chất lượng dịch vụ của các game 2d còn chưa làm ổn thì nói gì đến trèo với tới bảng xếp hạng , mấy cái game vn làm bây giờ cũng chả ra hồn gì cả mà cũng treo giải , bó tay thật =))

đổ thừa cho vấn đề đường truyền để nói lên cái lực bất tòng tâm hay không động não thì mời dark nest sang 1 topic khác và trao đổi vậy.

còn vấn đề ở đây , topic này , là việc mà vtc đã , đang làm là mượn tạm các hình ảnh , chuyển động của ship trong trailer eve online.

còn anh bạn nào muốn giải thích về cái ship anubis của spacecowboy chính là cái ship trong đoạn quảng cáo thì xin nói trước rằng 1 trong các server xuất hiện anubis của vn là server mà wolf chơi , và wolf cũng có tham gia vào việc làm xuất hiện anubis nhé.

thôi ^^ đầu hàng , ko lại đc ông này ,>__< ko thể nào nói đc

xin lỗi tôi là đàn ông

đủ tuổi để nói người khác là thằng

ah vâng kém thì nó cũng lên moon để mà chiến rồi , anh wolf có cần phải cạnh khóe thế ko , em ko cãi mọi người về việc quảng cáo mà là nói về cách so sánh game , anh nói bọn em là gà , vậy trước khi anh đc chơi game online thì anh thuộc giống gì , còn về cái việc vn mua bản quyền hay ko thì kệ nó , lực bất tòng tâm là bởi vì ko có trang web để mà chơi ( cái này nói gà cũng đc ), nếu nó bảo đóng thẻ thì thuộc loại lực bất tòng tâm 2 thôi anh wolf ah .
    nói chung vẫn kết luận là đanh đá vì mấy thằng con trai không cay cú kiểu này em ạ....:d =)) :>>

đủ tuổi để nói người khác là thằng
    trên forum như thế này thì chả tuổi nào đủ để gọi người khác là thằng đâu, chỉ có văn hóa ko đủ thôi =))

=)) , vậy chứ bạn tưởng văn hóa của bạn hơn ai chứ , nói người mà ko ngó ta còn về vtc thì ko tranh luận với wolf nữa

fpt mượn chun chút của vltk vina game, khi có ý kiến thì thôi :d
    vtc mượn chun chút của eva, khi chưa có ý kiến thì cũng thôi :d
    nói chung không cấm thì làm, cấm mà không có hành động thể hiện việc cấm có giá trị thì cứ làm, ai biết đấy là đâu.
    chỉ có những người "trải" hơn một tí thì thấy gai mắt và không chấp nhận, mà tóm lại số người "trai" đủ để không chấp nhận không nhiều đủ để át số còn lại..
    tương lai game vn =d>

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối