Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 76

Thế giới " Hiepkhach Online " sắp ra mắt người chơi .

trang chủ :http://www.hiepkhach.net.vn .

game " hiepkhach online " mới được quảng cáo trong thời gian ngắn trên thị trường games vn , nhưng " hiepkhach online " đã gây ra 1 cơn sốc trên thị trường games vn " cơn sốc 180.000 id đăng ký bản close beta lần đầu tiên suất hiện tại việt nam " tuy là 1 new game trên thị trường game việt nam nhưng " hiepkhach online " đã làm nóng lên bầu không khí trong thế giới games vn , hứa hẹn 1 game hùng mạnh và phát triển trong thế giới games vn . và theo thông tin nội bộ của "hiepkhach online " game sẽ ra mắt bản close beta vào tuần thứ 2 của tháng 6 , vậy các bạn còn trần chừ zi` nữa hãy chuẩn bị hành lý và vina để tham gia thế giới game của chúng tôi , chúng tôi sẽ cho bạn nhưng giây phút giải trí thư giãn trong hè này .
    nhanh nhanh nên các bạn chuyến bay tới " miền đất hứa hiepkhach online " sap bay rồi . =d> \:d/ $-)

công nhận game này nhìn hấp dẫn thiệt, vào đọc giới thiệu thấy đã lắm, mình cũng mong nó ra sớm sớm, mà bạn cho mình hỏi sao bạn biết nhiều quá vậy bạn nói game của chúng tôi là sao, bạn là gm bên đó hả?

mình có 1 số hình ảnh tặng các bạn 4rum .

giờ đăng kí thì làm gì có cơ hội

bạn ơi cho tui hỏi trò này có bán đĩa ở ngoài ko vậy, nếu có thì bán o đâu ?
    tui down về nhưng chậm wa' ko down dc.

cám ơn trước nha.

trời, ko có cơ hội là sao, 180.000 acc test, người ta đang mong acct 2x thôi :d, vào topic của mình ở ngoài mà xem chi tiết, hoặc vào đây thì có mọi thứ http://www.hiepkhach.com/forum/ ^.^. game nay chua co ban client mà, sao down được, đang đăng kí acc thôi, ít bữa mới phát hành.

ai còn biết trang chủ nào của hiệp khách ở nước ngoài không,post cho em biết với.(mà phải bằng tiếng anh và tất nhiên là free đó)

ah` mà sao bjack đã down dc game rồi,em ấn vào thì bảo đang xây dựng.

Trích dẫn Gửi bởi fireghos1994
    ah` mà sao bjack đã down dc game rồi,em ấn vào thì bảo đang xây dựng.
    sorry ko down dc, tui nhấn vào chổ tải game đợi hoài ko thấy gì tưởng load bị chậm.

ko có trang web bằng tiếng anh đâu, chỉ có tiếng thái thôi.

http://yulgang.asiasoft.co.th/index.html

có ai coi truyện này chưa, đây là truyện tranh kiếm hiệp của hàn quốc, coi đến tập 59 tự nhiên nó dừng phát hành. giờ thì lại ra gameonline, ko biết tiếp theo nó có tái xuất bản và cho ra tiếp những tập tiếp theo ko nữa. truyện nội dung ko hay nhưng rất tếu, hy vọng game cũng sẽ hấp dẫn như truyện :d

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối