Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 59 của 59
    vltk thành cồng vì nó quá mới mẻ ở việt nam và nhìu đợt khuyến mãi lớn nguời ta có hi vọng để mà chơi nó nhở may mình trung phần thưởng thì răng nhỉ quá sướng đúng không ?

Trích dẫn Gửi bởi heavencloud
    trò vltk là trò cực kì nhảm nhí , tại sao thời này mà độ họa bằng diablo . độ họa thì ko wan trọng, nhưng cái chính là cốt truyện dở chưa từng thấy . chơi cần gì suy nghĩ . nhục nhất là mang tiếng là hiệp sĩ mà đi đánh heo bò hưu nai
    trời nói chung võ lâm truyền kì là trò nhảm nhí nhất trong game online
    bạn nói thể cũng o phải
    vltk đc nph quảng cáo rất hay; trong thời gian đó go việtnam chỉ có it game và it lựa chọn cho gamer;cấu hình của ** đơn giản đi đâu cũng chơi đc và đặc biệt là gamer viêtnam wa hâm mộ tiểu thuyết kiếm hiệp ( nph đánh rất tốt vào tâm lý người chơi); nhưng hiện nay thì ** có vẽ như o còn đc nhử hồi đầu vì cấu hình của các hang nét là tương đối cao nhu cầu của gamer cũng tang theo và đặc biệt gamer cũng nhận ra điểm dở của game này
    và việc họ tìm đến các game khác để tìm thêm thách thưc là điều tất yếu.
    hiện giờ vinagame đang có động thái mới để kéo lại các gamer = cltb. cũng vẫn với các bước phát triển như vltk, cùng cách quảng cáo, cùng cách phát hành nhưng vấn đề là cltb có đáp ứng được sự mong đợi của giới gamer vn ko? cái này hãy để cho các gamer có thời gian lựa chọn, nhưng gamer bây giờ đâu còn dễ tính như thời vltk mới được phát hành nữa.

ryl&life có nhớ đợt đó nó quảng cáo thế nào không , mình học tập về sau biết đâu cần , đợt đó chỉ nhớ là truyền miệng về trang web chứ không có thấy quảng cáo mấy , hay mình trong xó xỉnh nên không biết rì :d :d mình đúng là kẻ không biết rì :d :d

Trích dẫn Gửi bởi thanco
    ryl&life có nhớ đợt đó nó quảng cáo thế nào không , mình học tập về sau biết đâu cần , đợt đó chỉ nhớ là truyền miệng về trang web chứ không có thấy quảng cáo mấy , hay mình trong xó xỉnh nên không biết rì :d :d mình đúng là kẻ không biết rì :d :d
    lúc đó tôi dang ban cs cũng đc phát tờ rơi ; phải nói vng rất chú trọng tới việc quảng cáo và họ rất thành công đó là điều mà o phải nph nào cũng làm đc

thấy thằng ku 6 tuổi hàng xóm xin tiền bố nó đi chơi game online. hỏi nó chơi gì thế nó bảo nó đang chơi vltk. ra hàng net, cả hàng có mỗi mình mình chơi ryl @_@, bên cạnh toàn lít nhít chơi vltk, có thằng ku ra hỏi mình :
    _ chú ơi chơi trò này thế nào thế, sao cháu chơi mãi mà ko chơi được nó khó quá.
    _ thôi mày chơi trò của mày đi ( vltk )
    mấy thằng tầm tuổi mình thì vào cắm chuột, ngồi vểnh râu hút thuốc bàn chiến thuật rất chi là rôm rả. có thằng ghé vào hỏi :
    _ ryl à??? trò này chán chơi đến 3x thì bỏ. mày 8x rồi cơ à ( lúc đó mới 8x @_@) ghê thế.
    _ thôi chúng mày bàn chiến thuật tiếp đi.

Trích dẫn Gửi bởi chuductoan
    tui thấy vltk thành công là nhờ có tính cộng đồng , đi tống kim phải đi cả bầy(còn cả hội đồng nữa) , chiêu thức đa dạng nhưng hơi ít dừng ở lv 90 là hết rùi , chán thiệt tuy vậy nhưng còn có đồ để gia tăng kháng tính nên người chơi sẽ phải động não để tìm cách mà kích hoạt tính âm và còn đồ hoàng kim "very pro" mặc và thì rất mạnh . cốt truyện hấp dẫn tui cũng từng là fan của vltk nè " tới đây xin hết "
    =)) nực cười, đi tống kim chỉ là 1 bầy lố nhố ko hơn ko kém.
    vào ryl với l2 mà xem người ta war guild, seg thành.
    vào ryl mà xem người ta đi hunt.
    vào ryl mà xem nguời ta war nation.( war nation = cả sever già trẻ lớn bé tham gia tuốt, 1x 2x chạy lông nhông đánh chít 9x như chơi .)
    vào ryl mà xem người ta train pt.

bác thanhsanh la nguoi của vinagame hay sao ý hết khen cltb hết lời rồi sang đây bảo vệ vltk
    vltk thành công là do vào thời điểm đó quá ít gameonline để chơi với cả bọn vinagame quảng cáo kinh quá ngay đến cả mấy thằng bạn tôi ko biết đến go là gì cũng mò ra chơi thử --> rồi lv cao mọi người ham hố nên ko bỏ được rồi những người khác thấy người ta chơi nhiều quá cũng theo lên lv cao thì ko nỡ bỏ công sức cứ thế vòng tròn luẩn quẩn
    nói thật nếu vltk mà ra đời cùng 1 lúc với sro, cltb , ptv hay ryl thì lại là chuyện khác cho dù nó kiếm hiệp hết cỡ

Trích dẫn Gửi bởi fikdevil
    nói thật nếu vltk mà ra đời cùng 1 lúc với sro, cltb , ptv hay ryl thì lại là chuyện khác cho dù nó kiếm hiệp hết cỡ
    hix cltb đã ra đời đâu.bi giờ chưa bít nói truớc đuợc điều gì về cltb.
    mình đã test thử bản tiếng hàn , nhưng vì ko hỉu nó viết gì cả nên chưa thấy hay lắm.nhưng nhìn chung về hình ảnh màu mè hợp với nguời vn.
    chỉ còn tùy vào cách quản lý của vng thôi.

vltk nó thu hút được rất nhiều người chơi bởi nó ra đời rất đúng thời điểm. sau khi fpt mua lại mu và đóng cửa hàng loạt các server lậu thì 1 số game thủ mu hụt hẫng nên chuyển sang vltk tìm cảm giác mới là chuyện đương nhiên. cộng thêm chiến lược quảng cáo của vng đánh vào tâm lý người chơi rất hiệu quả.

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456