Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 143
    vltk là game tui thấy ... nhất , nhưng muh chắc nó ko lụi tàn đươc đâu. dân hn + sg thì tui ko nói. chứ dân dưới tỉnh lấy đâu ra máy đủ mạnh để chơi mấy game xịn như cltb , nước mình còn nghèo lắm bà con ơi. cái khó nó bó cái eo mà.

theo tôi game cùi bắp như vltk tôi đang chơi chẳng hạn khó mà lụi tàn đc, vì ở thời điểm này nó là phù hợp, phù hợp cho trình độ của gamer nói chung phù hợp cho máy ngoài tiệm net phù hợp cho giá thành game nhập vào việt nam, còn qua thời điểm này thì nói làm gì, đã có cửu long tranh bá đó thôi, càng cùi bắp lại càng dễ sống he he, còn khan tên tôi mới nghe đc 1 lần trong đời khi đọc quấn tạp chí pc world cách đây very very long time rồi từ đó ko ai còn nhắc đến nó nữa tưởng chết lâu rồi mới phải đạo chứ, ts cũng khó sống quá, risk your live 2 là game đc nhưng họ chọn ko đúng thời điểm lại thua anh vinagame thôi, thời điểm tung ra 1 sản phẩm là rất quan trọng, mà ryl 2 đã là ng đến sau trong cuộc đua này, hix toàn game ko phải cùi bắp thì chắc chắn lụi tàn còn game cùi bắp thì sống nhăn, tôi thấy có những game ko phải online luôn chơi cực cùi bắp mà nhiều ng vẫn chơi tốt đó là chò gắp vàng ko biết có ai biết chò đấy ko, với game thủ việt nam nói chung thời điểm này chắc chưa thể chơi guild war hay wow đc, đảm bảo chơi chết liền.

kô hỉu võ lâm hay ở chổ nèo? mình chỉ nhìn qua cái hình thoai đã thấy mất cảm tình rùi. theo mình thấy game quan trọng nhứt là ở đồ họa và âm thanh mà với võ lâm thì cái nì yếu wé. kô biết có phải võ lâm là game cùi bắp kô nhưng mà dù seo thì cũng mong là thế để vinagame sớm đưa ra võ lâm 2 với giao diện 3d đẹp hơn.

trích dẫn nội dung:
    thông tin dưới đây được viết bởi fan_ptv
    game cùi bắp nhất hiện nay là silkroad online,nóa đã đc vtc chuyển về vn nhưng :
    1.bản đồ hơi bị rộng
    2.lên lv khó
    3.phím tắt lộn xộn
    3 chấm ...
    -cái gì!tui ko đồng ý đâu.vì:
    1.bản đồ hơi rộng(có thể thu nhỏ:d)
    2.lên lvl khó(mới hay)
    3.phím tắt lộn xộn(vậy làm sao chơi,ko lẻ 1 phím chơi 10 chiêu,sac:d)
    4.chấm....:d

ptv là trò duy nhất không bán mana trong shop ngoại trừ class mg có khả năng chuyển máu thành mana thì tất cả các class khác muốn lên lvl nhanh thì chỉ có bám váy mg hoặc mua mana ngoài chợ với giá cắt cổ mà số lượng vẫn không đủ dùng không thì chịu khó chịu khổ .công thành chiến ptv không có tính hấp dẫn ác liệt và trí tuệ như l2 bên công thành thì dựa vào số lượng bên thủ thành thì câu giờ.hệ thống pvp chỉ hoạt động ở khu vực công thành chiến và người ta chỉ cần vài tích tắc là có thể hạ gục đối thủ thành ra không tạo đựơc tính hấp dẫn.

Trích dẫn Gửi bởi heoxochuong
    ptv là trò duy nhất không bán mana trong shop ngoại trừ class mg có khả năng chuyển máu thành mana thì tất cả các class khác muốn lên lvl nhanh thì chỉ có bám váy mg hoặc mua mana ngoài chợ với giá cắt cổ mà số lượng vẫn không đủ dùng không thì chịu khó chịu khổ .công thành chiến ptv không có tính hấp dẫn ác liệt và trí tuệ như l2 bên công thành thì dựa vào số lượng bên thủ thành thì câu giờ.hệ thống pvp chỉ hoạt động ở khu vực công thành chiến và người ta chỉ cần vài tích tắc là có thể hạ gục đối thủ thành ra không tạo đựơc tính hấp dẫn.
    [-x theo tui pa này nhận xét không khách quan gì hết. mỗi game có riêng một đặc điểm. ptv ko bán mana trong shop thì khi chơi, mỗi gamer cần tính toán lượng mana mình còn (trong ống mana) để dùng tuyệt chiêu kết liễu quái vật, tính ko đúng giết ko chết có khi quái bơm máu thì mệt lém nha. còn pa muốn mana thì công thành, làm chủ thành thì có 1 hồ mana luôn, tha hồ mà xài nha. còn pa nói khi pvp chỉ dùng 1 vài chiêu là kết thúc => ko hấp dẫn, chời. mỗi game có mỗi đặc điểm, với lại chắc pa lvl 8x pvp với lvl 6x nên mới kết thúc nhanh như vậy đc. hay là pa dùng fike kill mấy em pri đây ))) )))
    muốn thấy pvp hạ gục nhanh, tiêu diệt gọn thì chơi mu, chỉ 1, 2 phát combo, nova là xong đối thủ ah. kính bút.

đánh ở những map dễ thì không cần mana cũng được nhưng càng lên cao mobs mạnh càng nhiều thì càng phải cần mana chứ ,chẳng lẽ trên đầu ai cũng có cai vương miện để vào hồ lấy mana)))

vậy mà cũng phải bàn ko game nào khác trò vltk 2 lúa là trò sẽ bị tàn đầu tiên và ngày tàn của nó là ngày cltb đuợc vngame bê về nhà ( bao tiền của vltk kiếm đuợc đã bị vngame đem đi đầu tư cho cltb -->vltk vứt vào sọt rác).ngày đó sắp tời rồi hahhahah.

Trích dẫn Gửi bởi rightthing
    còn cái game mà suy tàn là ryl và khan.2 game này hay nhưng tội cái l2a ko quảng cáo và x exp từa lưa làm nản người chơi.cá chắc là không có đến 100 người online trên cùng thời điểm trong 2 game này
    bà có bị ấm đầu ko?ryl 2 hãy ol vào lúc 3h chiều cn mà xem war g ít nahats là 1k người ol, tham gia war thuờng có 4 g full mem ( 50 /50) roài.

hehe khan online cùi bắp nhất that a good idea. có được mấy người chơi khan online đâu. vltk 2d nhìn thấy là muốn xóa sổ đi ( mong rằng sớm lụi tàn đi cho khuất mắt).

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối