Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 143
    bạn nên nghĩ là tại sao vltk lại đông vậy chẳng qua là chưa có trò gì để anh em chuyển thôi . mà khi chơi vltk bạn có thấy nó nhàn chán lắm không khi có bản auto kill và auto buff . trừ khi bạn chỉ chơi mỗi vltk thôi ko chơi 1 trò nào nữa . để so sánh vltk với khan tôi chọn khan ( tuy khan nạn hack với lag nhưng về sau lần thu tiền thôi còn ai chơi từ đầu khi mới ra bản open thì mới thấy cái hay , cái đẹp của khan là 1 trò có tính đồng đội cực cao nhưng vì nahf cung cấp telecom hn làm ăn quá chán lên khan mới ra lâm lỗi ngày hôm nay thôi )

ủa chưa có trò gì để chuyển ?mu online đó trong thời gian còn free sao không chuyển đi? mu bây giờ trên web @dmin cũng cho down bản auto rồi đó ===> không khác gì **, còn khan nói thật dù hết game 3d để chơi tôi cũng không chọn khan mà sẽ chọn 1 game 2d mà chơi.
    mình mấy cái wall thấy đẹp mừng gần chết nhảy vào chơi--> chọn 1 ku knight---> tưởng đi sài gòn chợ lớn(lắc mông còn hơn mấy đứa con gái ỏng à ỏng ẹo)===> gút bai sy yiu nô ờ gen lun

khan và ts online hay game cùi bắp này sẽ biến mất 1 thời gian ko xa nữa còn vltk phãi đợi đến khi nào người vn hiễu ra mới lụi tàn dc còn ko thì vẫn làm nô lệ cho nó =))

Trích dẫn Gửi bởi plazmatek
    vltk giựa trên cốt truyện kiếm hiệp của kim dung và 1 số nhà văn khác, quá ổn ko còn gì bằng. đóng tiền 60k 1 tháng, có thể coi là mức ổn với game online. vltk ko bán đồ bằng tiền mặt, tránh đc các tiêu cực 1 số người ỷ có tiền :-j (điển hình là gb, thằng nào có nhiều tiền là lấy thịt đè người đc rồi)
    các skill, chiêu thức võ công đều được đầu tư khá công phu, có thể tương khắc lẫn nhau.
    cách chơi vltk là rpg theo kiểu diablo, mu... chẳng có gì khác nhau.
    nếu bạn chưa hiểu biết về 1 cái gì đó thì bạn ko nên phát ngôn bừa bãi như thế, người ta gọi là nói xàm :-j số liệu 10.000 người trực tuyến liên tục của ** ko phải ở trên trời rơi xuống đâu :-j
    trên đời còn những người đầu óc như thế này còn làm nô lệ cho vinagame nó moi tiền mà thôi.
    vltk là game tệ :
    thứ nhất đồ họa 2d(game cũa 5 năm trước ) cũng vì lý do này nên lượng người chơi đông (vì máy ỡ vn đa số là cùi bắp ko đáp ứng đủ cho l2,wow,sro...)

thứ 2 game này dễ chơi và phù hợp với mọi lứa tuổi nên nhìu người chơi .

đó là 2 lý do dẫn đến vltk nhìu người chơi nhưng nó là game cực tệ thời điễm hiện nay(đỡ hơn ts online và khan 1 tí =)) ) .

1 trong những lý do ko nên chơi game này là cách làm cũa nó .bạn nói vltk ko bán = tiền mặt thế knb là tiền gì=)) nạp thẻ lấy knb rồi vào game bán knb wa tiền ** rồi lấy tiền đó sắm đồ vậy ko lấy thịt đè người ah=))

2 vltk có cái khóa rương nếu bạn có mắc sai lầm nào đó bị mất pass rương ko có cách nào lấy ngoại trừ cách gỡi cho vinagame mà gỡi cho nó đến tết congo nó cũng chưa giãi quyết(bọn tao còn bận kiếm tiền)

3vltk bày đặt cái thẻ mật khẩu(đồng ý mua hay ko là quyền của mình).nhưng tại sao nó ko làm như l2,gb đánh 3 ký tự trong pass = bàn phím ảo=> làm sao hack.tất cả mọi việt vinagame làm là để moi tiền .
    bạn nói vltk dc đầu tư công phu mà nó lại 2d=)) .còn tương khắc lẫn nhau game online nào mà ko có điều này =)) .

nếu còn những người như bạn thì vinagame còn có nơi mà hút máu chứ bọn tôi đã bắt được con satan đó trước khi nó chạm vào người=))

còn 1 điều nữa vinagame trao đỗi tiền vltk wa tiên vnd 1 cách trắng trợn = cách bán các vật phẩm trong game điều này làm giá cả trong game bị phụ thuộc vào cách bán cách phân phối trong game. làm mất đi công sức của người chơi(ví dụ: lúc đầu vltk mới mỡ phiphong 1 cái 3 ngàn vạn nhưng wa những đợt săn đồ tìm đồ mà vinagame cho rớt ra 1 cách tùy tiện làm giá nó bỗng chốc sụt giãm về sau vinagame còn bán nó điều này tương tự với thủy tinh và nhiều món hiện tại vinagame dang bán và sau này sẽ bán nhìu nữa) .wa đó chúng ta thấy vinagame hoàn toàn ko hề để ý tới người chơi mà cho lo"hút máu" cho no cành bụng mà thôi.chúng ta là người chơi là "thượng đế" ,chúng ta nạp tiền hàng giờ,hàng tháng đều đều cho vinagame nhưng tại sao vẫn lag đến mức ko thễ chấp nhận dc như vậy.trong khi lag như vậy mà sever vẫn mỡ ra ào ào ko chú trọng tới ngươi chơi chĩ lo "hút máu" mà thôi.sever mỡ ra nhìu=> ngươi chuyễn lại các server càng nhìu mỗi lần chuyễn 120k $-) $-) .tại sao khi xưa nhân đôi là nhân đôi toàn server 3 ngày cho mỗi sever dc mở ra cứ vào là nhân đôi chết vẫn còn nhân đôi.bây giờ sau khi đóng tiền,mỗi khi sever mỡ nó bày trò tặng đại tiên thảo lộ để làm gì vì tiên thảo lộ chết là mất mà bây giờ đi đâu cũng thấy đồ sát ==> mất tiên thảo lộ nhé==> cày càng nhìu hơn==>nạp tiền vào cho tao$-) $-) =))

tôi chỉ nói thế thôi còn ai nghĩ gì thì nghĩ tui ko lỗ hay lời gì hết tùy vào suy nghĩ mọi ngươi mà thôi .

Trích dẫn Gửi bởi adolfhitler
    còn 1 điều nữa vinagame trao đỗi tiền vltk wa tiên vnd 1 cách trắng trợn = cách bán các vật phẩm trong game điều này làm giá cả trong game bị phụ thuộc vào cách bán cách phân phối trong game. làm mất đi công sức của người chơi(ví dụ: lúc đầu vltk mới mỡ phiphong 1 cái 3 ngàn vạn nhưng wa những đợt săn đồ tìm đồ mà vinagame cho rớt ra 1 cách tùy tiện làm giá nó bỗng chốc sụt giãm về sau vinagame còn bán nó điều này tương tự với thủy tinh và nhiều món hiện tại vinagame dang bán và sau này sẽ bán nhìu nữa) .wa đó chúng ta thấy vinagame hoàn toàn ko hề để ý tới người chơi mà cho lo"hút máu" cho no cành bụng mà thôi.chúng ta là người chơi là "thượng đế" ,chúng ta nạp tiền hàng giờ,hàng tháng đều đều cho vinagame nhưng tại sao vẫn lag đến mức ko thễ chấp nhận dc như vậy.trong khi lag như vậy mà sever vẫn mỡ ra ào ào ko chú trọng tới ngươi chơi chĩ lo "hút máu" mà thôi.sever mỡ ra nhìu=> ngươi chuyễn lại các server càng nhìu mỗi lần chuyễn 120k $-) $-) .tại sao khi xưa nhân đôi là nhân đôi toàn server 3 ngày cho mỗi sever dc mở ra cứ vào là nhân đôi chết vẫn còn nhân đôi.bây giờ sau khi đóng tiền,mỗi khi sever mỡ nó bày trò tặng đại tiên thảo lộ để làm gì vì tiên thảo lộ chết là mất mà bây giờ đi đâu cũng thấy đồ sát ==> mất tiên thảo lộ nhé==> cày càng nhìu hơn==>nạp tiền vào cho tao$-) $-) =))

tôi chỉ nói thế thôi còn ai nghĩ gì thì nghĩ tui ko lỗ hay lời gì hết tùy vào suy nghĩ mọi ngươi mà thôi .
    nghe qua đã biết bạn là ng chơi vltk lâu năm rui`, nếu ko chơi sao rành thế, bạn là loại gold famer thường ấm ức với nhà phát hành là đương nhiên, nhưng cũng nên khách quan chút, ko có họ sao bạn có đất dụng võ, chuyện ng ta bán thẻ kiếm tiền bán đồ trong game là hoàn toàn bình thường thôi, nếu là dân famer vẫn có thể kiếm ăn tốt nếu bạn biết thời điểm nào thì kiếm tiền bằng cách nào thôi, về việc vinagame tung thủy tinh tinh hồng bảo thạch hay cả phi phông vào là chuyện theo kế hoạch phát triển của game thôi, chẳng qua bạn mới chơi game online nên ko tiên đoán đc cái nào sẽ là bước tiếp theo của thể loại mmorpg để mà kiếm thui. theo tôi ko có vinagame thì trình độ gamer online của ta sẽ còn kém hơn, nước nào khi mới hội nhập chẳng phải trải qua giai đoạn này, nếu mới tập tễnh vào game online mà đã chơi wow thì chỉ có thể sụp đổ là chắc chắn, ko có game cùi bắp như vltk sao có cltb, guild war, wow hay sunonline tiếp theo cho các bạn thử sức.

làm sao mà đánh đồng sở thích hiểu biết của tất cả mọi người trong xã hội được,mỗi người mỗi nhân sinh quan khác nhau vì thế việc lựa chọn chơi game nào đâu thể do người khác quyết định được.bạn có chê bai đến đâu thì người ta vẫn cứ chơi miễn sao họ cảm thấy thoải mái vui vẻ được rồi@};-

lol game cùi bắp nhiếu lắm, nổi nhất là
    vltk khỏi nói roài, chỉ có ta với tàu bít
    tsonline giống cái trên á cách chơi stupid, thà off chơi fftacstic còn sướng hơn

Trích dẫn Gửi bởi silvercats
    ủa chưa có trò gì để chuyển ?mu online đó trong thời gian còn free sao không chuyển đi? mu bây giờ trên web @dmin cũng cho down bản auto rồi đó ===> không khác gì **, còn khan nói thật dù hết game 3d để chơi tôi cũng không chọn khan mà sẽ chọn 1 game 2d mà chơi.
    mình mấy cái wall thấy đẹp mừng gần chết nhảy vào chơi--> chọn 1 ku knight---> tưởng đi sài gòn chợ lớn(lắc mông còn hơn mấy đứa con gái ỏng à ỏng ẹo)===> gút bai sy yiu nô ờ gen lun
    mấy giờ rồi còn chơi mu ? ? ? =)) ở trên núi tu luyện mới xuống đồng bằng à :d . game mu mới gọi là cùi nhất \:d/

chơi game cùi bị chủi túi bụi ko biết đường đâu mà đỡ !!
    hehe nói vậy thôi game cùi cũng là game , gamer cùi cũng là gamer .... mỗi người 1 ý ...... cũng không nên úp chụp quá mà tội thằng " pé " !!

dc : góp 1 phiếu cho " ứng cữ viên " khanonline !! hehe

Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối