Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 143
    ừ cbkg dis liên tục nhưng sro là 1 go rất hay nhưng mỗi tội lên lv hơi chậm và map lại cực rộng . mà vdc mua sro từ tháng 3 mà mở op lâu quá kiểu này không sớm thì muộn cũng sập thôi

ai bảo ryl lụi tàn, vào forum www.ryl.com.vn mà xem xem, nó chỉ là game khó chơi thôi, mấy ông toàn cắm chuột với auto nên ko chơi được là phải, những ai đã chơi ryl mà chuyển sang game khác cảm thấy bị hẫng ngay, phát chán ngay, cá đấy, nên không bao giờ nhưng người đã chơi ryl mà nghĩ là ryl tiêu cả

Trích dẫn Gửi bởi anhtuan85
    tui thấy cái trò spacecowboy hơi bị nhảm. game online gì mà đau cả mắt, cứ chăm chăm tập trung vô cái màn hình. túm lại game online bối cảnh hiện đại rất khó sống.
    nhiều người việt nghe lạ thật kêu nhiều trò hoa mắt thế mà ngày xưa bắt cs như điên =))

bực quá
    anh mod đâu sao ko vô dây lock cái topic này lại
    đã bảo ai thích chơi game nào thì chơi game đó , ai chê game này cùi game nọ cùi mới là đồ cùi bắp
    >_<

Trích dẫn Gửi bởi krartoss
    bực quá
    anh mod đâu sao ko vô dây lock cái topic này lại
    đã bảo ai thích chơi game nào thì chơi game đó , ai chê game này cùi game nọ cùi mới là đồ cùi bắp
    >_<
    bực quá, anh mod đâu sao ko vô đây block ku này lại cái. đã bảo ai thích thì vô bình chọn, không thích thì kiếm topic khác chơi, vô đây spam rồi còn đòi lock topic. như thế người ta gọi là ăn cháo....

chài máy cực xịn chơi vltk giá 2m vnd. máy đó soạn thảo văn bản còn lag đòi chơi go @_@. ram 512 chip 3k, card rời 128 m chơi ryl còn không dám để hiệu ứng hình ảnh full. đó mới là go 3d đồ họa chân thật số 1 vn.

Trích dẫn Gửi bởi do_son_to
    em cũng chơi hầu hết các game nhưng sro, vltk, ptv, ts và hình như chỉ thiếu có mỗi khan. nhưng em thấy ryl có cách chơi rất đặc biệt, đòi hỏi người chơi phải nghiên cứu rất cẩn thận từ cách xây dựng nhân vậy, từ cách học skill đến cách đánh thế nào khi pvp, đánh với từng loại class phải đánh ra sao, không những phải tìm hiểu kỹ về class mình đang chơi mà phải tìm hiểu rất kỹ các class khác. em mới chơi 1 con war lên được 6x mà đã thấy me ryl lắm rồi. hunt, war guild em chưa dám nhưng nhìn mấy người lv cao đánh nhau phê lắm. ở ryl có 2 cái chủng tộc lúc nào cũng đánh nhau, cứ bước chân sang map là mắt trước mắt sau không là mình ...8-x. có thể mai em sẽ làm 1 acc khác bên akkan và chơi 1 con attacker, nếu có anh nào chơi ryl bên phe akkan cho em học hỏi với nhé? thần tượng của em là anh wifi đó
    ừ cứ thần tuợng anh wifi đi rùi mai anh wifi cho đi đồ sơn tắm biển.
    ( anh wifi có nguời thần tuợng nè ko bít là boy hay girl để chị wifi còn xử lý, nếu là boy chắc là wifi lại đi chơi vơi tt rùi =)) )

Trích dẫn Gửi bởi bebulfdethuong
    ừ cứ thần tuợng anh wifi đi rùi mai anh wifi cho đi đồ sơn tắm biển.
    ( anh wifi có nguời thần tuợng nè ko bít là boy hay girl để chị wifi còn xử lý, nếu là boy chắc là wifi lại đi chơi vơi tt rùi =)) )
    phải chị là arch beballdethuong không? nghe nói chị xinh lắm và cũng thần tượng anh wifi lắm hả? nghe nói vợ anh wifi quản anh ấy chặt đến nỗi anh chơi game gì chị ấy cũng đòi chơi game đó để không cô nào tán tỉnh linh tinh được, khổ thân quá

phải chị là arch beballdethuong không? nghe nói chị xinh lắm và cũng thần tượng anh wifi lắm hả? nghe nói vợ anh wifi quản anh ấy chặt đến nỗi anh chơi game gì chị ấy cũng đòi chơi game đó để không cô nào tán tỉnh linh tinh được, khổ thân quá
    thật thế thì nhất anh wifi :d nhưng vỏ quýt dày có móng tay nhọn, anh wifi toàn ra quán ngồi chơi không à :d . quản lý làm sao được ;;>

em cũng chơi hầu hết các game nhưng sro, vltk, ptv, ts và hình như chỉ thiếu có mỗi khan. nhưng em thấy ryl có cách chơi rất đặc biệt, đòi hỏi người chơi phải nghiên cứu rất cẩn thận từ cách xây dựng nhân vậy, từ cách học skill đến cách đánh thế nào khi pvp, đánh với từng loại class phải đánh ra sao, không những phải tìm hiểu kỹ về class mình đang chơi mà phải tìm hiểu rất kỹ các class khác. em mới chơi 1 con war lên được 6x mà đã thấy me ryl lắm rồi. hunt, war guild em chưa dám nhưng nhìn mấy người lv cao đánh nhau phê lắm. ở ryl có 2 cái chủng tộc lúc nào cũng đánh nhau, cứ bước chân sang map là mắt trước mắt sau không là mình ...8-x. có thể mai em sẽ làm 1 acc khác bên akkan và chơi 1 con attacker, nếu có anh nào chơi ryl bên phe akkan cho em học hỏi với nhé? thần tượng của em là anh wifi đó
    thế này thì ryl hải phòng club sắp có thêm 1 nhân tài rồi đây - hy vọng sớm được gặp mặt

Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415 CuốiCuối