Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 143
    Trích dẫn Gửi bởi daothailan
    chẹp chẹp nhtk à thủy khắc hỏa ghê haha .sinh hay khắc đây .
    vạn vật sinh ra ngũ hành thế mà có người ý kiến .
    ho`, nếu bạn có chơi võ lâm chắc có nghe câu vạn vật ngũ hành, tương sinh tương khắc chứ. nghĩa trong trong ngũ hành, vừa có sinh và vừa có khắc. khắc thì mình đã nói ở trên rồi ha, còn đây là ngũ hành tương sinh nè: mộc sinh hỏa, hỏa sinh thổ, thổ sinh kim, kim sinh thủy, thủy sinh mộc. cái này mình nói thêm, cao thủ nào bên võ lâm đừng chửi mình gà nha. cái ngũ hành tương sinh này dùng để làm gì? theo thiển ý của mình nó góp phần kích hoạt các thuộc tính ẩn của giáp, vũ khí,.. còn nó kích hoạt như thế nào thì mới pac sang box võ lâm. haaa. em còn gà (~:> ) lắm, đừng chửi em nha.

Trích dẫn Gửi bởi babyboom2006
    ko chơi vltk thì thưa thốt nhé chú , vào vltk hỏi thằng cb hay tn (hệ hỏa ) nào dám đánh với nga my hay thúy yên (hệ thủy) ko nhé ,và hỏi luôn coi thằng cb hay tn dám solo với boss hệ thủy ko nhé , nó đập cho mấy phát về thành chứ nói cái gì là hỏa dập tắt thủy , nghe mà buồn cười =)) , chú ko nói ra thì ko ai nói chú là noob nói ra rồi là biết ngay 1 chú noob xuất hiện =))
    ai noob cơ , mình đâu có nói về pvp mình nói về pvm cơ mà ?cái nhtk sai ở đây là ở chỗ sao người dùng hỏa sát nội công đánh con quái hệ thủy lại nhanh hơn đánh quái hệ khác hả =)) ?ko tin về cái vltk cùi mà thử nhá .gọi mấy cao thủ ** vào đây xem có ai công nhận điều đấy ko? lolz chưa đọc kỹ thì đừng có nói người khác mà bạn hình như ko phân biệt giữa pvm với pvp thì phải.

các bạn ơi
    hơi lạc đề rùi
    đây đâu phải là box vltk
    ^^

Trích dẫn Gửi bởi bebulfdethuong
    ai noob cơ , mình đâu có nói về pvp mình nói về pvm cơ mà ?cái nhtk sai ở đây là ở chỗ sao người dùng hỏa sát nội công đánh con quái hệ thủy lại nhanh hơn đánh quái hệ khác hả =)) ?ko tin về cái vltk cùi mà thử nhá .gọi mấy cao thủ ** vào đây xem có ai công nhận điều đấy ko? lolz chưa đọc kỹ thì đừng có nói người khác mà bạn hình như ko phân biệt giữa pvm với pvp thì phải.
    không binh bebelf được , vì ở trên đã có người nói rồi , mà này bé bulf , có phân biệt được cái con mob đó hệ nào không ?

tui hổng chơi nhiều về ** , cưỡi ngựa xem hoa nên chả dám nói gì . chỉ cho hỏi tl và cb là hệ gì thế ? hình như đều hỏa hết đúng hông ? nếu hỏa hết thì đánh nhau sẽ chả có gì khác biệt. hệt như 2 con dark elf đánh với nhau.

Trích dẫn Gửi bởi mr wolf
    không binh bebelf được , vì ở trên đã có người nói rồi , mà này bé bulf , có phân biệt được cái con mob đó hệ nào không ?

tui hổng chơi nhiều về ** , cưỡi ngựa xem hoa nên chả dám nói gì . chỉ cho hỏi tl và cb là hệ gì thế ? hình như đều hỏa hết đúng hông ? nếu hỏa hết thì đánh nhau sẽ chả có gì khác biệt. hệt như 2 con dark elf đánh với nhau.
    mob hệ nào có cái dấu hệ đó trên đầu , mob hệ thủy có chữ" thủy "( tiếng tàu) trên đầu + màu xanh nước biển .hỏi mấy bác cái bang với tn chơi nội công xem có phải bác nào cũng luyện ở chỗ mấy con hệ thủy là nhanh nhất ko?
    p/s; mr ui tl là hệ kim ^__^

p/s; mr ui tl là hệ kim ^__^
    haha vậy nhtk khi tank với 5 độc max ptvl thì sao nhỉ có thể nhtk vẫn bị phá vỡ nữa ko ta :d

cùi bấp nhất là khan ,bằng chứng là game tuy ra đã lâu nhưng mà chả ai biết cả
    về game play của game này :quá tệ ,người đi mà cứ như bay vậy, bó tay

cãi hoài cb và tn nói chung là hệ nội công thì đánh với mob hệ khắc mình sẽ dc dam cao nhất đó là xài chiêu 60 còn chiêu 90 đánh quái bị khắc mới dc dam cao nhất :-- nói chung dam cao nhất là hệ mình khắc và hệ khắc mình =)) ( đó cũng là l do tại sao trong nơi luyện công của cb và tn có 2 loại kim và thủy ) về chuyện vì sao cb và tn ko dám solo với boss hệ thủy vì mob hệ kị đánh vào ta rất mạnh nhưng nói thật ra thì cb và tn ko hề sợ boss tôi thấy mừng còn chưa hết chứ sợ gì =))
    nói tiếp luôn vì sao cb ko dám đánh với nga my hay thúy yên thật ra nếu như bọn nó đi nội công thì cb có thể thắng ko muốn nói là 60% ) nhưng khổ là trong ** hầu như ko có con hệ thủy nào đi nội cả =))

nói thật mấy thằng thiếu lâm chỉ được giỏi cái cày lvl thôi. cb lvl 100 với tl lvl 100 solo xem thằng nào dzìa làng trước, đừng có lấy mấy thằng noob ra điều khiển cb nhe.
    hết 80% là cb thua ko bàn ,nói là cb ép đồ máu cao nhưng có mấy ai dám chơi kiểu đó mà máu cao thì kháng thấp cũng thế :-- đánh với tl thì hầu như ko có cái chuyện noob trừ khi noob quá mà ko biết chuyện này ) là cb đánh với tl thì chỉ cái đứng tay đôi bơm máu thôi pro là ở chổ bơm máu thế nào thôi =))

cãi hoài cb và tn nói chung là hệ nội công thì đánh với mob hệ khắc mình sẽ dc dam cao nhất đó là xài chiêu 60 còn chiêu 90 đánh quái bị khắc mới dc dam cao nhất :-- nói chung dam cao nhất là hệ mình khắc và hệ khắc mình =)) ( đó cũng là l do tại sao trong nơi luyện công của cb và tn có 2 loại kim và thủy ) về chuyện vì sao cb và tn ko dám solo với boss hệ thủy vì mob hệ kị đánh vào ta rất mạnh nhưng nói thật ra thì cb và tn ko hề sợ boss tôi thấy mừng còn chưa hết chứ sợ gì =))
    nói tiếp luôn vì sao cb ko dám đánh với nga my hay thúy yên thật ra nếu như bọn nó đi nội công thì cb có thể thắng ko muốn nói là 60% ) nhưng khổ là trong ** hầu như ko có con hệ thủy nào đi nội cả =))

nói thật mấy thằng thiếu lâm chỉ được giỏi cái cày lvl thôi. cb lvl 100 với tl lvl 100 solo xem thằng nào dzìa làng trước, đừng có lấy mấy thằng noob ra điều khiển cb nhe.
    hết 80% là cb thua ko bàn ,nói là cb ép đồ máu cao nhưng có mấy ai dám chơi kiểu đó mà máu cao thì kháng thấp cũng thế :-- đánh với tl thì hầu như ko có cái chuyện noob trừ khi noob quá mà ko biết chuyện này ) là cb đánh với tl thì chỉ cái đứng tay đôi bơm máu thôi pro là ở chổ bơm máu thế nào thôi =))

Trích dẫn Gửi bởi lina_angel
    cùi bấp nhất là khan ,bằng chứng là game tuy ra đã lâu nhưng mà chả ai biết cả
    về game play của game này :quá tệ ,người đi mà cứ như bay vậy, bó tay
    có phải không thế tôi chơi khan đến lv 114 nè mà chưa thấy đi giống như bay bao giờ cả nếu chưa chơi chỉ nghe nói thì đừng lên tiếng nhé .=)) =)) =))

Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối