Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 144
    theo tôi đúng là những ai bỏ phiếu cho cltb đều là chủ quan trong đó có tôi, lý do đơn giản là xem vinagame quảng cáo thì quá tuyệt, còn chơi thật có tuyệt hay ko thì khó nói lắm, lấy ví dụ như vltk là 1 game không tệ nhưng vào tay anh vinagame thì thành quá tệ, hy vọng cltb ko bị lặp lại vết xe đổ này.

theo tôi đúng là những ai bỏ phiếu cho cltb đều là chủ quan trong đó có tôi, lý do đơn giản là xem vinagame quảng cáo thì quá tuyệt, còn chơi thật có tuyệt hay ko thì khó nói lắm, lấy ví dụ như vltk là 1 game không tệ nhưng vào tay anh vinagame thì thành quá tệ, hy vọng cltb ko bị lặp lại vết xe đổ này.
    hay nói rất hay,baby cũng hi vọng cltk không lập lại vết xe đổ của vltk,chưa biết thế nào,chơi thử cái đã

1 phiếu cho fly for full vì hình ảnh dẽ thương nhất là các female^^
    đùa thui chơi cái đó cũng hay lắm đó bác nào rảnh dow về mà chơi ko bị thất vọng đâu^^

Trích dẫn Gửi bởi hathanhcongtu
    chơi ragnarok đi bà kon hình ảnh ko đẹp lắm nhưng về gameplay & cốt truyện đảm bảo ăn đứt các game kia. hệ thống duel, items, đánh thành cũng cực kỳ đặc biệt và vượt trội :d. tôi chơi đã 5 năm rồi mà vẫn chưa ngán. anh em cứ thử 1 lần rồi xem. sẽ thích ngay ý mà :d
    gì vậy cha, game pa chơi đã 5 năm chắc nó ra cách đây cả chục năm mất))) , thế pa định sui mọi ng chơi game cũ rích à=)) , ngu đâu mà theo)
    mà thấy pa hathanhcongtu này quan điểm ko nhất quán, mỗi topic vào cho 1 ý kiến lung tung chẳng biết pa thích game nào, hay đc bọn ragnarok mua rồi, hay là nhân viên của bọn nó đấy. toàn nói những câu ngớ ngẩn ko đâu chán:-o .

tui chờ con 9ltb. cực kỳ thất vọng vì lại là thằng vng mua game này.

nói chung những bạn chưa chơi game 3d nên thử để biết. đừng chỉ chơi 1 vài game để rồi nghĩ nó là hay nhất. ví dụ như bên box vltk mọi người ít khi chơi nhiều game khác thì phải?

nên chơi nhiều để biết cái hay của game. đã gọi là giải trí thì cứ tha hồ mà đổi món chứ nhỉ ^^'

1 phiếu cho 9dragons. silkroad chơi rồi và mình không thích lắm

Trích dẫn Gửi bởi tiểu long nữ
    nói chung những bạn chưa chơi game 3d nên thử để biết. đừng chỉ chơi 1 vài game để rồi nghĩ nó là hay nhất. ví dụ như bên box vltk mọi người ít khi chơi nhiều game khác thì phải?

nên chơi nhiều để biết cái hay của game. đã gọi là giải trí thì cứ tha hồ mà đổi món chứ nhỉ ^^'

1 phiếu cho 9dragons. silkroad chơi rồi và mình không thích lắm
    mình đã chơi nhiều game online mà phần lớn là 3d (lineage, sro, flyff,mu, rakion, khan, ptv..) nhưng mình vẫn thích ragnarok chứ không phải vì mình chơi ít game, không phải vì các bạn ấy chơi ít game mà thích những trò như ragnarok mà đơn giản chỉ vì nó hay hơn.

phản đối những pa chơi nhiều games sau đó tỏ ra mình hiểu biết, chơi 1 chò thực sự khám phá đc hết cái hay cái dở rất tốn thời gian, một gamer pro chỉ thạo vài chò là cùng và chỉ xuất sắc đc 1 2 chò thôi, loại game nào cũng chơi qua game nào cũng chê là loại super noob, hay ko biết chơi game nên ko thấy cái hay, thử hỏi nói ko hay thì phân tích đi xem nó ko hay như thế nào, đầu thì rỗng tuếch mà nói hay mới ko hay.

kẻ nào phê phán ragnarok là kẻ đó chưa thực sự biết thế nào là online game. đây là game mở đầu cho trào lưu online game và là kiểu mẫu cho nhiều game khác bắt chước sau này (duel, công thành, quest, ....). còn nếu nói mapple hay hơn ragnarok thì lại 1 sai lầm nữa. chính gravity - nhà phát hành ragnarok & mapple - đã phải thừa nhận kế hoạch mapple đã thất bại thảm hại bởi ko vượt qua nổi cái bóng của ragnarok. hiện nay trên thế giới vẫn còn khoảng 2,5 tr người chơi ragnarok trên khắp các offical server chưa kể đến gần 200 private server. suốt 8 năm liền ragnarok vẫn đứng vững trong top 10 online game hay nhất hành tinh, 1 vị trí mà nhiều game sau này vẫn mơ mà ko đạt nổi. cùng với hệ thống duel khó nhất nhì trong các thể loại online game, các trận công thành phong cách riêng mà ko game nào có, hệ thống items rất độc đáo & phong phú với hơn 1000 items cùng hệ thống card độc đáo của mỗi loại mob, hệ thống quest & event phong phú gần như bất tận với hàng trăm quest lớn nhỏ khác nhau, hơn 12 job khác nhau cho bạn chọn lựa, .... tất cả các điểu đó đã làm nên 1 online game đã, đang & sẽ còn cuốn hút các gamers trên toàn thế giới. mình khuyên bạn nên chơi thử để hiểu ragnarok hơn nhé và làm ơn đừng so sánh ragnarok với mapple =))

Trích dẫn Gửi bởi findlove
    không biết vinagame có kịp ra game cửu long tranh bá trong tháng 6 này không .
    vì theo tôi biết thì game này bên hàn quốc vẫn đang trong thời gian đăng ký chơi thử nghiệm (đăng ký thôi chứ không phải là đang test) .
    tui đã đăng ký test cả sv hàn quốc lẫn sv mỹ mà cuối cùng chỉ nhận được 1 thông báo là hãy theo dõi trên trang web để biết thêm thông tin mới nhất

không biết trong hơn 1 tháng nữa vinagame có thể đưa ra bản beta không ?
    xem mấy đoạn phim quảng cáo thấy hay quá mà phải ngồi chờ thì chán quá
    9dragons online đã bắt đầu cho chơi và thu tiền tại hàn quốc rồi.ai không đóng tiền thì được chơi miễn phí 1 ngày 2 tiếng.
    tui cũng vào chơi thử 9dragons rồi,nhưng không rành korean nên...thôi.hiện vẫn có 1 số anh em việt nam đang chơi đấy(bản hàn quốc thôi nhé)

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối