Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 144
    1 phiến cho ragnarok
    ai mà chơi nó rồi chắc đều thích nó ah
    >) >) >)

xin lỗi... audition của... ai phát hành vậy? mình thì chỉ biết rằng: vtc ngấp nghé chứ chưa ai chính thức nói là sẽ phát hành audition cả...

cửu long tranh bá game hot nhất hè này mọi ng vote 1 phiếu cho nó ra nhanh nào :d

cltb chiếm thế thưởng phong roài,>43% người ủng hộ game này,vậy là vinagame lần này lại chuẩn bị hốt bạc,cái baby quan tâm bây giờ là về vấn đề công tác phục vụ khác hàng của vinagame,chẹp chẹp

ko biết có ai chú ý ko nhưng mọi ng bỏ phiếu cho những game vinagame phát hành là 102 ng tương đương 70%, mà tôi giám khẳng định rằng ko phải vì mọi ng yêu quý vinagame, ngược lại trong số này có rất nhiều ng phản đối cung cách làm ăn cẩu thả của vinagame nhưng họ vẫn vote cho vinagame vì sao vậy, đơn giản vinagame đã chọn những game phù hợp với ng chơi việt nam hơn, đề nghị ai đó có trách nhiệm mua game vào đây mà học tập cách phát hành game của vina đi, tôi vẫn mong có đc 1 công ty miền bắc phát hành đc 1 game ra hồn chẹp chẹp ước mơ sao chỉ là mơ ước.

Trích dẫn Gửi bởi darknights
    ko biết có ai chú ý ko nhưng mọi ng bỏ phiếu cho những game vinagame phát hành là 102 ng tương đương 70%, mà tôi giám khẳng định rằng ko phải vì mọi ng yêu quý vinagame, ngược lại trong số này có rất nhiều ng phản đối cung cách làm ăn cẩu thả của vinagame nhưng họ vẫn vote cho vinagame vì sao vậy, đơn giản vinagame đã chọn những game phù hợp với ng chơi việt nam hơn, đề nghị ai đó có trách nhiệm mua game vào đây mà học tập cách phát hành game của vina đi, tôi vẫn mong có đc 1 công ty miền bắc phát hành đc 1 game ra hồn chẹp chẹp ước mơ sao chỉ là mơ ước.
    vinagame làm ăn mà cẩu thả à??
    nếu thế thì asiasoft vứt vô sọt rác rồi
    thử qua chơi game tsonline mà xem.coi thử cách làm ăn của asiasoft cẩu thả cỡ nào

ai xem thử trailer của cửu long tranh bá rồi thử bỏ phiếu xem, đảm bảo tỉ lệ là 99% vote cho cltb, http://9d.vinagame.com.vn xem đoạn phim về giới thiệu phim cửu long tranh bá trong phần thư viện --> phim ảnh --> phim giới thiệu. riêng tôi hay chơi cáibang bên vltk nên nhìn phi long tại thiên của cáibang bên cửu long thì chỉ nói một câu thôi chết vì sướng :d.

ragnarok tui thấy con nít chơi thì fù hợp. thằng bạn tui chơi có 1 tuần đã 7x ^^.vừa dễ chơi vừa có cấu hình thấp zành cho các bạn thiếu .... như vltk. còn 9d với silkroad cần đòi hỏi .... hơn nhiều.nhưng có lẽ 9d 2007 mới ra còn silkroad thì hè thui. các bác trông nhiều vào nhé

Trích dẫn Gửi bởi ifritam
    xin lỗi... audition của... ai phát hành vậy? mình thì chỉ biết rằng: vtc ngấp nghé chứ chưa ai chính thức nói là sẽ phát hành audition cả...
    game này do vtc phát hành luôn đó, game này hay đấy, tui đã chơi thử rùi

vote 1 phiếu cho cltb!.tuyệt chiêu thực,gameplay hay,nhiều ý tưởng mới lạ...thật đáng bỏ công chờ đợi,mùa hè này sẽ sôi d6ng lắm đây

Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối