Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415
Kết quả 141 đến 144 của 144
    9d vẫn là game dc trông đợi nhất,vote cho 9d đi.trông poster và phim đẹp thế kia cơ mà.

9d năm sau mới ra còn tháng 6 này con đường tơ lụa ra mắt trước rồi .26/5 -29/5 vdc-net2e sẽ giới thiệu game này ở triển lãm -hội thảo quốc tế về phần mềm và giải trí điện tử 2006 ở giảng võ hà nội đó(*)

các ông bít tin j chưa có pristontale2 rui` nhưng pt2 lại ko có trong danh sahs tiếc thật

thông tin dưới đây được viết bởi babygenie
    cái này chắc gọi là pháo to nổ bất ngờ thì mọi người mới giật mình ý nhỉ

còn về cái anh cltb thì chơi thử thấy cũng bình thường, chỉ được cái hình ảnh còn về game play thì chắc phải học vltk.
    game của hàn mà viết về võ hiệp thì cũng giống như bạn đặt quyển hiệp khách giang hồ bên cạnh quyển phong vân ý nhỉ
    nói chung là phải bỏ 1 phiếu cho thằng cltb vì nó quảng cáo tốt quá, nổ rầm trời luôn

đang nói về gameplay thì bác lại lôi game 2d và 3d vào
    chẳng lẽ gameplay bao gồm cả 2d và 3d ( nếu bác còn thắc mắc thì vào trang mmorpg mà xem 8 tiêu chí đánh giá 1 game online)
    uh thì không 3d với 2d , vậy pa nói vltk có hơn cltb gamelay ở điểm nào,gameplay của cltb được đánh giá là mới lạ và hấp dẫn nhất hiện nay đấy ( tại vn ) ,gameplay của vltk thì có gì hay cơ chứ , ngũ hành ư , chỉ là cái tên thôi chứ trò nào bây giờ chả có cái khắc tinh với nhau , tống kim ư ,chỉ là một bãi chiến trường chia làm 2 phe đánh nhau thôi mà , cao bồi không gian cũng có nwar thôi,cltb cũng có chiến tranh giữa các bang ..v.v..còn gì nữa vltk có công thành ?? trò nào chả có công thành

Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415