Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 144
    Trích dẫn Gửi bởi darknights
    phản đối những pa chơi nhiều games sau đó tỏ ra mình hiểu biết, chơi 1 chò thực sự khám phá đc hết cái hay cái dở rất tốn thời gian, một gamer pro chỉ thạo vài chò là cùng và chỉ xuất sắc đc 1 2 chò thôi, loại game nào cũng chơi qua game nào cũng chê là loại super noob, hay ko biết chơi game nên ko thấy cái hay, thử hỏi nói ko hay thì phân tích đi xem nó ko hay như thế nào, đầu thì rỗng tuếch mà nói hay mới ko hay.
    đúng đấy đồng ý! chưa chơi mà nói là "chán, trẻ con, xấu" lại còn nói mình nên chơi nhiều game hơn nữa chứ.

1 phiếu cho ragnarok, đây là trò hay nhất mà em từng chơi

1 vote cho ragnarok. game of the game ^_^ mặc dù ra cũng khá lâu rồi.. nhưng có rất nhiều cái tuyệt ^_^

một phiếu cho ragnarok vì tính cộng đồng và sâu sắc của nó ^_^
    có thể nói ragnarok là một tầm nhìn và ý tưởng tuyệt vời nhất của dòng game online cho đến thời điểm này

không biết vinagame có kịp ra game cửu long tranh bá trong tháng 6 này không .
    vì theo tôi biết thì game này bên hàn quốc vẫn đang trong thời gian đăng ký chơi thử nghiệm (đăng ký thôi chứ không phải là đang test) .
    tui đã đăng ký test cả sv hàn quốc lẫn sv mỹ mà cuối cùng chỉ nhận được 1 thông báo là hãy theo dõi trên trang web để biết thêm thông tin mới nhất

không biết trong hơn 1 tháng nữa vinagame có thể đưa ra bản beta không ?
    xem mấy đoạn phim quảng cáo thấy hay quá mà phải ngồi chờ thì chán quá

1 phiếu cho ragnarok , hinh` ảnh rất dễ thuong, đặc biệt là các trận công thanh`

xin lỗi lần nữa: cửu long tranh bá chính là vltk 2... vậy vì sao phải vote 2 lần?

xin lỗi ifritam, nhưng nếu ko biết thì dừng có lên tiếng , cltb tên tiếng anh là 9 dragons , do acclaim phá hành ... còn vltk 2 = swordmanship online 2 do kingsoft cua tq phát hành ...

1 phiếu cho ragnarok ... hình ảnh dễ thương, items-card-quest hấp dẫn.

nếu mình quay lại thế giới game online, thì ragnarok là nơi mình "dong thuyền" đến ^^

cái này tôi không biết thật nên mới lên tiếng hỏi... uhm... cám ơn vì sự sai lệch thông tin của tôi.

Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối