Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

Mu - một game nhàm chán!

mình ko hỉu các bạn nói gì chứ mình chơi game mu đã lâu rồi nhưng mình thấy nó rất nhàm........nản :-l

mu mình các bạn từng chơi con soul master nào mà reset lê đến 800 lần chưa nản ơi là nản........ |

chơi cứ đi wa đi lại một hay vài chỗ chán ơi là chán.......ko giống như vltk --> nhìu nơi để đi, nhìu động để tới nhìu wa' đi ko hết lúc nào cũng có cái mới nhưng mà lag + thu phi' === die --> nghỉ chơi....... ^^

tui có con ndg 61 , tl 65 , ngamy 55 ----> hành sơn chơi lag bỏ mẹ nên ko chơi nữa.

hiện giờ đang chơi gb len bua' chiến chạm ngoc rồi tui thấy chơi gb là ngon hon cả vì nó rất vui........ :-j

hiện giờ tui đang đợi một game mới nhập vai -----> vì thích chơi nhập vai ----> mang lại cảm giác rất đã ko nói được ....... =))

nếu các bạn co' game nhập vai nào hay hay mà nhìu cảnh hìn ảnh đẹp nhớ chừa phần tui nha -----> miễn chơi mu
    cám on trước --------------> thanks .................... ^^ ^^

ặc đấy là bác chơi ở các sv dễ rs như ở sv của fpt rs được 800 lần chắc nhà bác được 10 đời roài đó

tui cũng nghiền game lắm nhung chẳng hiểu sao tui lai chang thể nào chơi nổi mu quá 1h mỗi ngày thế nên đã bỏ từ lâu... và khi có ptv mới choi lai game online... kiểu đánh cứ cắm chuôt bằng " que tăm "và sáng ra xem lv và reset thi quả là ko hay tẹo nào... ko biết mu bây giờ thế nào chứ ... có cho chơi lại chắc tui cung ko thể mê trò này được... :d

"mình ko hỉu các bạn nói gì chứ mình chơi game mu đã lâu rồi nhưng mình thấy nó rất nhàm........nản

mu mình các bạn từng chơi con soul master nào mà reset lê đến 800 lần chưa nản ơi là nản........

chơi cứ đi wa đi lại một hay vài chỗ chán ơi là chán.......ko giống như vltk --> nhìu nơi để đi, nhìu động để tới nhìu wa' đi ko hết lúc nào cũng có cái mới nhưng mà lag + thu phi' === die --> nghỉ chơi.......

tui có con ndg 61 , tl 65 , ngamy 55 ----> hành sơn chơi lag bỏ mẹ nên ko chơi nữa.

hiện giờ đang chơi gb len bua' chiến chạm ngoc rồi tui thấy chơi gb là ngon hon cả vì nó rất vui........

hiện giờ tui đang đợi một game mới nhập vai -----> vì thích chơi nhập vai ----> mang lại cảm giác rất đã ko nói được .......

nếu các bạn co' game nhập vai nào hay hay mà nhìu cảnh hìn ảnh đẹp nhớ chừa phần tui nha -----> miễn chơi mu
    "

mỗi người một sở thích mà .. hí hí ...
    bạn đừng nên vì ý kiến riêng mình mà chê games mu của người khác thế ..

cảm ơn !

to người lập topic: tui cũng thấy mu cũng rất nhàm chán, đơn giản vì hơi bị nhìu các server cũng như các version của mu ra liên tục, làm mất đi cái hay vốn có của nó

tôi thấy mu có nhiều điểm cũng hay nhưng tại vì do cách chơi và quản lí của nhiều admin và nhiếu sever lên đã làm mất đi giá trị của nó.....nói chung mỗi 1 người trong chúng ta đếu có 1 cảm giác khác nhau khi chơi game online nhưng tôi thấy mu là 1 thể loại game nhập vai khá dễ và cũng dễ chơi dễ hiểu hơn những loại game khác..

các ông chơi mu lậu nhiều rồi nên giờ chơi mu fpt thấy nản là phải .
    cứ bảo là đi qua đi lại mấy cái map cũ , nhưng giờ vào mu fpt mà xem có nhiều map mới lắm muốn vào được đó là cả 1 quá trình đấy . cày được đến lúc đi đánh thành mới thấy sướng , mói thấy bõ công mà mình bỏ ra chứ .đâu như mấy cái mu mà tui đã từng nhìn thấy , vừa reset xong đã lên stadium đứng cắm chuột tiếp , chơi kiểu đó ko ngu đi mới gọi là lạ .

hì ! mõi người có sở thích riêng mà ban ! theo tui nghỉ thi gb trò chơi trẻ con , ai mà chơi cái đó đâu phải dân chơi game online pro đâu :-" , tui nói sai mới sơ. .

toàn chơi ps nên thấy chán là phải.ko có gì để nói.

nói chung là ko ai đúng cả.mỗi người dều co sở thích riêng, chỉ có chung mỗi cái là khoái chơi games thui!!!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối