Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    giời coi mya61 cha nói chuyyn65 kìa... game nào thì cũng có cái hay của nó ...
    rakion có mấy thể loại sau : solo ( deathmatch ) , team_solo ( deathmatch_team ) , golem war va` scenario ....cách thức chơi : hơi hơi giống gunz ...với các 5 dòng nhân vật khác nhau ... chơi rùi mới biết . ...
    game náy chính thức thì ra đc 5-6 tháng roài ...nhưng chỉ mới đc sõtny chính thức cho ra mắt serve international cách đây 2-3 tháng ...nói chung là vậy ^^

cho em hỏi.có nhìu loại thế mà sao em vào chỉ có cái turotal mode vậy?

cho hỏi 1 chút,mình enter vào rồi mà sao vẫn ko có gì cả vậy,chỉ có character mà thôi.

đây đâu phải server vn đâu pác này khó hiểu nhỉ nếu có server vn thì post lên cho anh em thử nhé

mình thấy rakion hay đó chứ, cũng vừa mới chơi khoảng tuần nay, không quen thì mỏi tay lắm đó.

có ai biết làm sao chụp người đối thủ chính xác ko chi em với

mời các bạn thử chơi game mới này tui mới tìm thấy, các bạn có thể xem qua hình ảnh bên dưới [sreenshot trong game], game này mới nên chỉ có bản tiếng hàn, sắp tới nhiều khả năng sẽ có phiên bản global. tui không biết tiếng hàn nên chịu chết, nhờ bạn nào siêng hoặc biết tiếng hàn tìm giùm thêm nhiều thông tin về game này. chúc vui vẻ.

dragonsky.sonov.com

game này có lâu rùi nhưng chơi chán lắm vì chỉ có mage va acher la có lợi thui
    chán lắm.
    ~:> ~:> ~:> ~:>

híc ! ai bảo là chơi chán! đấy là 1 game 3d
    chơi mage acher mà có lới hả
    chơi golem vàng thì thua cứ gọi là liên tục
    ninja là chơi sướng nhất

không hẳn đã như vậy, tùy vào phong cách chơi của từng người mà xem theo char nào là hay, mỗi char đều có điểm mạnh và yếu riêng, nếu nói cung và mage là cớ lợi thì khi gặp ninja thì mất điện, còn nếu nói ninja chơi sướng nhất thì gặp warrior thì cũng mất điện nốt, và warrio, blacksmith là hay thì cứ thử gặp mage và cung xem, không khóc bằng tiếng mán thì có mà uổng. còn mỗi thể loại trong game đều có đặc điểm riêng của nó, chơi golem thì quan trong nhất là phải biết phối hợp đồng đội là quan trọng nhất, nếu không thì chỉ có nước thua thôi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối