Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 133
    Trích dẫn Gửi bởi beta archer
    @fate : nói như bạn cũng đúng , chơi 1 mình quả thật ko = chơi cùng 1 đám . nhưng nếu bạn ko chơi thì người khác sẽ ko biết đến game wow(đấy là tôi tiếp nối vd của bạn), họ xem bạn chơi họ thấy trò này hay hơn vltk , đồ họa đẹp hơn vltk , cái gì cũng hơn thì tại sao họ ko nhảy qua chơi ... cũng giống như ta đi làm = chiếc xe đạp cũ kĩ , ta nhìn thấy chiếc xe máy (ko nói về vẻ đẹp , sang trọng) có sự tiện lợi hơn chiếc xe ta đang dùng . tất nhiên ta cũng phải cố gắng có được cái xe đấy (ko làm việc mờ ám nhá :d) ... điều đó là tất yếu
    hix cũng đã nghĩ và làm như vậy nhưng kết quả là việc chở củi về rừng b-(
    10 thằng quen nhau khi chơi mu cùng 1 tiệm game, sau đó 9 thằng wa chơi ** , 1 thằng chơi l2.
    thằng chơi l2 ráng cày tiền và mua đồ dụ đc 2 thằng wa chơi thử l2. 2 thằng đó chơi đc 3 bữa thì biến về ** lại >.<. hỏi tao sao ko chơi thì nói 3d nhức đầu quá chơi ko quen ( vậy mà chơi hafl life nó thịt mình như điên ^^ - )
    và bây h vẫn 9 thằng ** , 1 thằng l2 ngồi chung 1 tiệm =))

))))))))) ha cuối cùng cuộc "chưng cầu dân ý"của baby lại thành nơi để"so sánh về các loại game onlyne"mất rùi )))

thế mới lạ gamers vn bắn hl thì ko chóng mặt đến khi qua game 3 thì lạ kêu nhức đầu chán chả hỉu ji cả ^^

bàn luận về game online

sao ơ thái nguyên ít chơi pt vậy , họ toàn chơi gunbound hay vltk thôi

thái nguyên quê người iu tui hì toàn gb với ** à.

đó là do ý thích từng người.

tui xin nói rằng ko nên cãi nhau cái này hay cái nào dở. đối với mỗi người thì mỗi trò chơi có cái hay cái dở riêng vì ý thích mỗi người khác nhau mà. tốt nhất chỉ nên nói đến cái này hay ở cái gì vì sao mình thích thôi đi.

ví dụ ở trong nhận xét của tôi để ryl đứng gần cuối, tuy nhiên tôi lại thích ryl nhất.
    ryl hay ở chỗ:
    + game 3d
    + cách chơi hay vì điều khiển kết hợp giữa các game phiêu lưu như tomb rồi bắn súng như hl và rpg nữa. ngoài ra còn có dạng chiến thuật giống star với war3 nữa chứ
    + có cuộc chiến giữa các bên akkan và human và giữa các guild rất thú vị. mỗi bên có mưu đồ riêng muốn lật đổ nhau nên công kích rồi đi spy lẫn nhau rất thú vị.
    + cách có được món đồ như ý rất đơn giản hầu như ko phải do may mắn mà phải bỏ công sức mồ hôi để có được.

tôi cũng đồng ý với bạn, chơi game thì mỗi game có một cái hay của nó, tùy vào người chơi có thích hay ko thôi

thì đã nói rồi ko phải ai cũng có tiền mua xe máy và ko phải ai cũng thích đi đi xe máy ( hay là sợ nó chạy nhanh qua nhức đầu =)) )

baby đọc và theo dõi topic từ đầu đến giờ thì chưa ai post được bài nào hay và đủ ý baby yêu cầu

đây là một cuộc " chưng cầu dân ý" nên các bạn hãy post một bài thật ngắn gọn và tổng hợp lại loại game onlyne mà mình đang chơi giống như trên,để mình tổng hợp lại và mở một cuộc bình trọn,

ptv là số 1
    đúng không nào
    chả thế mà số người chơi ptv ngang ngửa vltk?

Trích dẫn Gửi bởi dominhhung
    hehehe tui đưa ra đánh giá trên cái nhìn khách quan nhất.
    thế cho nên ryl trong tình trạng năm 2006 chỉ đứng thứ 8 được thôi. tuy nhiên nếu có đột phá thì ryl có thể nằm trong top 5.
    **+ptv là game đông người chơi nhất hiện nay nên rất khó chiếm ngôi vị đầu bảng của 2 go này được, chỉ có sro là đang được nhiều người háo hức nhất là có khả năng và tui dự đoán nó hoàn toàn có khả năng.

gunbound+mu 2 1 game thu hút khá nhiều game thủ nữ và hiện đang free, 1 game đã trở thành lão làng trong thế giới go của vn, 2 game này vẫn nằm trong top 10 :d.
    ts online khá giống rag nên có thể 2 game này sẽ về đồng hạng 8 :d.
    ** + ptv là game đông người nhất hiện nay >) nếu vậy ** + ptv xếp 1, xếp thứ 2, 3, 4 .. 10 lần lượt là các game khác ha.
    câu nói hay nhất trong forum đến thời điểm hiện tại.

Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối