Trang 7 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 133
    world of warcraft là gameonline hot nhất năm 2006 với hơn 5 triệu người chơi thường xuyên trên toàn thế giới .

đúng rồi, tôi mê phong vân như... mê l2 mà, thấy quảng cáo cái fwo cũng dowm về chơi thử, 5' sau ra xóa ngay ^^ 3d gì mà hãi thế không biết.

guild wars mà về việt nam chưa chắc trở thành game hot nhất hè 2006 này đâu. thứ nhất là vì cấu hình đòi hỏi cao vì graphic của nó đẹp mà. mà đâu phải chỗ nào cũng là cyber game đâu. thứ hai là cách build quá phức tạp, phải chịu khó tìm hiều nhiều. có mỗi cái official stragety thui mà nó đã bán tới 19$ rùi. thứ ba nũa là server đặt ở nước ngoài nên sẽ lag rất nhìu vì ping cao.
    dù sao thì đây cũng chỉ là phỏng đoán của em thui, vì em cũng chưa được chơi gw lần nào cả. có mấy pác bên gamevn dùng free cc mua được mà xin share cho 1 cái cũng ko được. người việt nam với nhau thế đấy.

Trích dẫn Gửi bởi dntnguyen
    world of warcraft là gameonline hot nhất năm 2006 với hơn 5 triệu người chơi thường xuyên trên toàn thế giới .
    chưa hết năm 2006 nhé năm 2006 mới chỉ bắt đầu thôi
    vả lại đừng hát đi hát lại 1 bài ca muôn thưở lục tung cái 4rum này lên có mấy ai không biết điều này,nói mãi nhức đầu
    còn với vietnam nếu wow có mở đại lý tại vietnam thì chắc cũng đội sổ phí 15$ 1 tháng thì liệu được mấy trăm- gamer vậy?

đoán non đoán già , đợi nó ra thì biết ! chắc đứa lập topic đang muốn kinh doanh trên game online !!
    trùi bạn nói baby à,không dám kinh doanh game onlyne đâu,mà đợi nó ra hết thì biết bao giờ nó mới ra hết,hết trò này lại trò khác ra,đợi đến.......à

nhưng nói thật là wow mấy đứa bạn tôi đề cao cái này lắm. chưa chơi thử và luôn mong ngày nào đó chơi thử
    mình dến với wow thì cũng thú vị lắm ^^ số là đang chơi sv lậu thì nó bị sập lúc đó đang định về nhà chơi off -___- thì dc thằng mod bên gvn mới cho cái acc 2 tháng time game ) ko chơi thì có lỗi với mình ))) thế là chơi dc 2 tháng thì cố dóng tiền chơi thêm tháng nữa,nhưng chỉ cố đến thế .......hết tiền =))

topic này lập ra chỉ để spam, mỗi người có ý kiến thì chỉ đi chỉ chích bôi bác chứ không có đóng góp.

chủ topic thì trả lời từng bài từng người bằng từng bài riêng spam khủng.

thôi stop ở đây đi, bình chọn mà ko có click vào thì bình chọn kiểu gì.

Trích dẫn Gửi bởi dominhhung
    topic này lập ra chỉ để spam, mỗi người có ý kiến thì chỉ đi chỉ chích bôi bác chứ không có đóng góp.

chủ topic thì trả lời từng bài từng người bằng từng bài riêng spam khủng.

thôi stop ở đây đi, bình chọn mà ko có click vào thì bình chọn kiểu gì.
    bạn nhầm rồi đây đâu phải là một cuộc bình chọn,bạn có đọc cái tiêu đề topic và nội dung của nó yêu cầu gì không

đây là một cuộc " chưng cầu dân ý" nên các bạn hãy post một bài thật ngẵn gọn và tổng hợp lại loại game onlyne mà mình đang chơi giống như trên,để mình tổng hợp lại và mở một cuộc bình trọn
    lần sau bạn nhớ đọc kỹ rùi hãng phát biểu nha

_ thấy bà con hăng hái quá nên cũng mún nhảy vào góp vui :d . theo tôi thì guild wars và vltk là 2 đối thủ ngang sức nhất trong cuộc đua này. vì một bên đang là game thuộc hàng top trên bảng xếp hạng thế giới với đồ họa và cách chơi miễn bàn l-) ( khá lạ và độc đáo ở thể loại mmorg ) + sự tò mò của các gamer chúng ta, tuy nhiên còn khá ít gamer việt nam chơi cũng như có kinh nghiệm về game này. cộng vào đó là một cấu hình máy có vẻ hơi quá tầm ở thời điểm hiện nay (nói chung).
    _ còn vltk thì đang là game có số lượng người chơi đông đảo nhưng đồ họa 2d khiến người chơi ko thỏa chí cho lắm + đang có xu hướng nhàm chán :-< .tuy nhiên hiện nay lại sắp ra phiên bản mới hứa hẹn nhiều hấp dẫn và cải tiến như 8000 nhiệm vụ mới hay tống kim mở rộng (hix sao giống quảng cáo cho vng quá . mong mọi người đừng nghĩ thế nhé ) sẽ làm cho gamer ko hẳn đã giảm mà có thể tăng lên.
    _ trên đây là vài lời múa mỏ của noob này. mong các bác đừng cười nhé ^^

Trích dẫn Gửi bởi babydethuong
    trùi nhầm

-yêu cầu cấu hình-hệ điều hành: windows98/me/2000/xp
    -cpu,piii 800
    -rma: 128mb
    vga:3d acceleration video card/w 32mb ram
    -etc: direct 8 hoặc cao hơn,56k modem

" khi viết ( : p ) thì nó ra cái mặt lè lưỡi sori bà con
    em này hài vật
    l2 mà chạy với 128mb thì có mà 30' mới bắt đầu vào game mất,
    còn wow chắc sơ sơ 2 tiếng đồng hồ để load (máy lởm piv 2,66 512mb mà vào game wow cũng phải đợi sơ sơ 15'')
    32mb geforce 2mx thì l2,wow nó cho vào chơi chứ 32mb tnt thì đứng ngoài đường nhé

còn chú nào bảo ptv có số lượng người chơi ngang với vtlk chắc đang bị hoang tưởng,
    ptv chỉ vô địch số lượng người chơi ở thành phố hải dương thôi.

tin chính xác là vltk hiện tại có tới 3 triệu account login vào game trong 1 tháng.

Trang 7 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối