Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 71

Bình chọn game online hay nhất (II)

thấy cái (i) ít game quá, cái này đầy đủ hơn, mời mọi người :
    1. ptv
    2.ryl ii (game mới ra lò )
    3. vo lam truyen ky ( cái này cũng thấy nhiều người chơi , nhưng tôi ko thích lắm )
    4. ts online (cái này thì chẳng buồn đăng ký account )
    5. gunbound (khá hay )
    6.mu online (ko chơi nên suýt quên)
    7.lineage 2
    8.ogame (lạ hoắc)
    9.conquer online (lạ hoắc)
    10.ragnarok online (lạ hoắc)
    ba cái lạ hoắc là đọc trong gamevn

duy nhất tôi bình chọn nè. hahahah. vậy mu là hay nhứt rồi.

chẳn có trò gì hay cả vì trò nào cũng chơi wa rồi hic..hic...
    nói đi nói lại vẫn thây gunbound là hay ví vừa nói chuyện vừa bắn mới vợ yêu của tui được hehehe

1.ptv chơi cũng hay nhưng mà cày khó quá >_<
    2.lạ hoắc.
    3.mạng đã vừa lag vừa dis mà còn bắt đóng tiền cắt cổ, vừa bỏ con 79 sáng nay.
    4.chơi chán ơi là chán, bầu chọn game dở nhất thì tui bầu game này liền ^_^
    5.rất hay, vừa chơi vừa chờ mu ra cũng đựơc. mà mu ra thì cái này coi như vứt.
    6.đã bầu.
    7.l2 thì khỏi nói, tui ngồi chơi sáng tới chiều cũng được.
    8.ko hay nếu ko muốn nói là quá dở.
    9.lạ hoắc.
    10.lạ hoắc 0_o

vote 1 phiếu cho ragnarok. đó là game tui chơi từ hồi đầu năm 2002 ! lúc đó nieều người chơi tales weaver, priston tale mới lấp ló và dịch mu sau đó mới bùng phát dữ dội vì nó nhẹ hều .... ^_^
    ragnarok ít người biết vì lúc đó private server không đạt yêu cầu ( lag + bug ) còn official thì bắt đóng xìn =.= bấy giờ game thủ vn không bao giờ quên câu phờ ri thì đi (free) còn phi thì cho đi (fee) nên cảm thấy lạ cũng phải thui

bài này hình như là của mình( ko nhớ là post ở đâu ) ) ! nhưng ko sao , dù sao có ryl ở trong là đc !
    bầu 1k fiếu cho ryl .
    mỗi tội đang closed beta ! server down liên tục !
    nghiện quá !

lineage2 cũng hay thật đấy nhưng nhiều cách built và nhiều char quá (riêng human đã có mấy chục cách built : magic thì buff, killer, fighter thì kn, tanker .... chỉ mới riêng 1 loài human thôi nhá) nên chơi cũng phải nghiên cứu nhiều -> mệt
    mu trước giờ chơi nhiều cũng thích nhưng cốt truyện dơn giản quá, nếu ra mu thì chỉ là chơi đốt thời gian đỡ chán ptv thôi
    gb hồi trước ghiền lắm, 1 ngày toàn chơi gb thôi -> vì thế nên sau 1 năm là chán :d
    ryl ii : chưa biết trang web, chưa biết chơi sao, chưa biết khi nào có close beta nữa nè :-o chưa biết open ra khi nào, chưa biết .... chưa biết ...... còn nhiều cái chưa biết :d
    vltk thì mượn được 1 con thiếu lâm 45, chơi 20% lên 46 cũng hay hay, nhưng luyện từ 46 đến 46 90% thì ..... chán ko muốn chơi, ptv còn khoái hơn (vì có di bellas, bán hàng, leo trèo ..... họp clan nữa, đánh hoài chán lắm) nên tui ko thích vltk lắm, còn thu phí đắt nữa thì ... say good bye =;
    tsonline : chơi đến lv12 thì bắt đầu chán, đánh 1 lần được có 3 con, mà điểm exp lên chậm nữa, lag lag lag rồi đánh hoài với khăn vàng -> chán, chỉ phục cái khả năng chế tạo theo công thức của ts thôi (giống mix quá)
    rag có lần thấy người ta chơi rồi, dạng giống ptv lằm, mà ko rành, lại nghe bug và lag nhiều nên ko thèm để ý =;
    ptv : cốt truyện dài (cách chơi, cách built, học skill, lập shop bán hàng, chat clan v.v.....), ko đơn giản như mu (thực ra ko cách biệt lằm, nhưng mấy cái bán hàng với chit chat thì mu làm đơn giản quá) built được nhiều loại, có 8 char và 16 skill (nhiều óa :-o) có các event hấp dẫn, thưởng vngold đàng hoàng :d và cách thu khách của adm cũng hấp dẫn (cho các event ra theo thứ tự từ từ để giữ khách =d> và sắp tới là sự kiện mọi người mong đợi -> tier4) có bel (cũng như bc và devil bên mu) và đạc biệt là bc (bless castle not blood castle =)))
    ================> ptv hay lắm

theo tui, mu mới là hay nhất, cả về nội dung lẫn giao diện :-j . tui chọn một phiếu cho mu.

sao không có wow nhỉ. top 10 mà thiếu wow sao.? kô có wow tui bỏ một phiếu cho l2. map rộng, item nhiều và đẹp. nhân vật đẹp như tiên .

lineage2 cũng hay thật đấy nhưng nhiều cách built và nhiều char quá (riêng human đã có mấy chục cách built : magic thì buff, killer, fighter thì kn, tanker .... chỉ mới riêng 1 loài human thôi nhá)
    mô phật àh,l2 thì các class chỉ đến thế là cùng(human là 10 class,đâu ra tới mấy chục class,còn tổng thể thì human 10,le 7,de 7,orc 4,drwaf 2 vậy mà nhiều àh).về độ lớn của cách build char thì chỉ có wow là được(warcraft thôi,ko cần wow,1 con hero đã khoảng 2 cách build).tui chưa chơi wow nên cũng ko nhận xét gì nhiềui

nên chơi cũng phải nghiên cứu nhiều -> mệt
    ^^ chơi games ko nghiên cứu,cái này mới thấy đó ^^

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối