Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    nếu mà cứ ban hành luật đó thì chắc chắn nền công nghiệp gameonline còn non trẻ của vn sẽ bị khủng hoảng.

theo tui nên chơi 1 char chính thôi, nên chơi theo nhóm (gần nhau chẳng hạn) để hỗ trợ nhau. dạo này hay có mấy pa tạo hộp thư đang ký acc, xin pt lên lvl cao 1 chút rùi bán, họ không có acc chính để chơi, hay gặp nhất là ở vltk.

ôi xời !!! các pác cứ phản ánh vậy thôi chứ ra nghị quyết rồi ....chắc không đổi được!! ai chả muốn cày cho lvl lên nhanh ....nhưng mình cứ thử chấp nhận cái thực tế này xem sao ... nếu ko thich ứng được thì mình lại về chơi mario ( như bác nào bảo đó ...:d) hoặc game của korea ,japan, china,phili....usa..us v.v...em là em cứ khoái chú mu....lậu ...chơi để giải trí thì tuyệt .......<------sài cái này khi hết 3 h chơi sro vn , ro vn ,v..v... thx

tôi nghĩ là khi hạn chế giờ chơi xuống 3h/ngày cũng được nhưng hãy tăng điểm kinh nghiệm của quái vật lên hoặc giảm khoảng cách điểm kinh nghiệm giữa các lv thì không sao cả

Trích dẫn Gửi bởi soujiroseta
    tôi nghĩ là khi hạn chế giờ chơi xuống 3h/ngày cũng được nhưng hãy tăng điểm kinh nghiệm của quái vật lên hoặc giảm khoảng cách điểm kinh nghiệm giữa các lv thì không sao cả
    ặc nếu vậy sẽ bị kiện đó you vì các cấp cao cày rất khổ mới có thành quả mà bây giờ như you nói thì sẽ bị phản đối hơi nhiều vì mất sự cân = trong game giữa người cấp cao và cấp thấp đấy hix.

hic hic định luật game 3h sẽ là dấu chấm hết cho các game thủ việt nam 1 quyết định sai lầm khi việt nam theo bước trung quốc. mà thiết nghĩ cũng lạ tại sao việt nam hay bắt chước mấy ông truong quốc vậy ta. chắc định học tập tq để xây dựng nền xã hội chủ nghĩa sao

hic hic định luật game 3h sẽ là dấu chấm hết cho các game thủ việt nam 1 quyết định sai lầm khi việt nam theo bước trung quốc. mà thiết nghĩ cũng lạ tại sao việt nam hay bắt chước mấy ông truong quốc vậy ta. chắc định học tập tq để xây dựng nền xã hội chủ nghĩa sao
    hích cái này có lẽ bạn phải đi hỏi mấy ông như"chủ tịch nước"hay "thủ tướng chính phủ"may ra họ sẽ trả lời được câu hỏi của bạn

các ông phản đối làm gì cho nó ầm ĩ, thực ra là ra đạo luật này là việc cực chẳng đã mà thôi, do các gamer vn làm xấu đi ấy mà, thử hỏi bao nhiêu vụ những chú học sinh cấp 3 bỏ nhà bỏ học tuần rời để ngồi cày game online đến mức tóc tai bù xù, đến mức cha mẹ đi tìm loạn cả lên nào, thử hỏi bao vụ tai tiếng xich mích về tranh chấp đồ đạc về game online nào, chính những gamer đó làm "rầu nồi canh' mà bây giờ anh em ta chịu thiệt, vậy thôi.nên nhớ là :game ko xấu, chỉ có người chơi làm cho game xấu đi mà thôi.

3h/ngày thì chơi làm sao đc chứ.khi lvl đang chuẩn bị lên thì bụp ko có exp t_t.vậy thì chơi làm gì nữa,chưa kể đã ghiền rùi thì chỉ có nước wa server nước ngoài mà train ^^

tui thì về nhà chơi game offline hay hơn vừa kinh tế mà lại chơi được nhiều nữa chứ :d

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối