Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37
    hix hix,nếu đc chơi có 3h/ngày.....có lẽ thời gian để cắm bán đồ chắc ko có.kiểu này có lẽ 1lv/tháng mất.có lẽ phải nói bye bye game việt em chuyển sang game nước ngoài mất thôi.

có ai chuẩn bị chơi game offline không? có ai cần thì gửi tôi cho tui email, tôi cho 1 danh sách game offline để tha hồ chọn. chơi game online made in vn chắc 2 tháng/1 lv quá. một năm chắc mới chuyển cấp được=))

game offline nhìu chết
    rpg:
    fable,dungeonseige,ff,shadowheart,.....
    fps:
    halo,halflife2,farcry,....
    chiến thuật:
    kohan,warhammer 4400000,.....
    nhìu wa' ko nhớ hết
    chơi tạm gameonline này nè
    www,turfbattles.com

lo gì lo gì, chút xíu nữa còn phải hỏi ý kiến mà. cơ mà còn lâu. nghe đâu mới họp thế, còn nội dung thì vẫn phải bàn cãi chán (xin ý kiến gamer là cái bánh vẽ, đừng có tin)

đúng đúng 3 giờ không đủ phải là 6 giờ hoắc chơi 3 tiếng nghỉ 5 tiếng ... chắc mấy cha cp không chơi game quá, nếu ông nào mà có chơi thì đưa ra luật đàng hoàng chút

cái việc 3h/ngày đó là ko có đâu,nhà nước vn chỉ nói thế thui
    nhưng cũng tại mấy mấy đứa vltk xỉn ra đất nên mới phải cấm thế.
    mà cũng ko cấm dược vì ngoài gameonlines ra thì chỉ có chat,hoặc war3 gi đó thui .luc đó sẽ nảy sinh tệ nạn vào những trang wed có nội dung xấu thì còn nguy hiểm hơn là cấm chơi game online
    ~:> ~:>

tui thấy cũng đúng nhưng hơi quá. có thể tăng thêm 5h/ngày thì ổn.
    vì nếu không làm vậy mọi người chơi suốt ảnh hưởng đến công việc của mình thì sao. chơi games chỉ để giải trí tí thôi mà, đâu nhất thiết phải ngồi luyện đến khi thành "trùm" mới chịu, đúng hông nè. hì hì

nói thì nói vậy nhưng có mấy ai chịu để bọn khác đứng trên cơ mình đâu cơ chứ hix nhìn bọn nó 9-10x xếp vô hàng đại cao thủ mà mình mãi cũng chỉ lẹt đẹt 4-5x thằng nào mà chịu nổi cơ chứ

hiện giờ tuy ko bị áp chế, nhưng lịch chơi game của tui ngày đc có 2h thui nè :d thời gian còn lại là treo máy buôn bán ... nhiều lúc 2h train đó cũng chỉ để log vào tám với anh em trong clan + bạn bè thui ^^ ! nhiều lắm 1 ngày tui cũng chỉ train 3h là cùng, ko thể ngồi yên cạnh máy trong 4 - 5h như các bác đc y_y ... mệt mỏi lắm, đầu óc bung xung hết lên, rồi công việc trong ngày loạn cả ... đủ thứ lý do ... mấy người ngồi cày lvl mà tui thấy thì đa phần đầu tóc như người rừng, ko có times tắm rửa nên hôi như cú, thức đêm train ---> mụn nhọt nổi như bề mặt sao hỏa ...

thực tế là lvl vẫn lên đều, buôn bán kiếm ăn vẫn khá, ko tới nỗi nghèo mạt rệp ko đủ chi tiền mua items ... chỉ có điều là ko thể mong reroll 1 char khác lên tới mức lvl như char chính thành ra ngắm nghía nhiều ông chơi 5 - 6 acc khác nhau mà char nào lvl cũng đỉnh phát thèm ^^

nếu chơi vậy thì hơi chán thà bắn hl qua mạng lan hamachi còn hay hơn .

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối